అవికా గోర్: అలాంటి వారందరూ ‘పెళ్లికూతురు’ కోసం OTTకి వస్తారు

మరో ఆసక్తికరమైన వెబ్ సిరీస్ డిస్నీ ఫ్లస్ హాట్ స్టార్ ద్వారా ‘వధువు’ (వధువు). ఎస్వీఎఫ్ బ్యానర్‌పై శ్రీకాంత్ మోహతా, మహేంద్ర సోని నిర్మిస్తున్న ఈ వెబ్ సిరీస్‌లో అవికా గోర్, నందు, అలీ రెజా ప్రధాన పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. పోలూరు కృష్ణ దర్శకత్వం వహించారు. ఈ ‘వధువు’ వెబ్ సిరీస్ ఈ నెల 8 నుంచి స్ట్రీమింగ్ కానుంది. ఈ సందర్భంగా నటి అవికా గోర్ (అవికా గోర్ ఇంటర్వ్యూ) ఈ వెబ్ సిరీస్ గురించి మీడియాకు తెలియజేసింది. ఆమె చెప్పింది..

నేను ఇటీవల డిస్నీ యొక్క ఫ్లస్ హాట్ స్టార్‌లో ‘మాన్షన్ 24’ వెబ్ సిరీస్‌లో నటించాను. అదే సమయంలో ‘పెళ్లికూతురు’ ప్రాజెక్ట్ గురించి చెప్పాడు. బెంగాలీ విజయవంతమైన వెబ్ సిరీస్ ‘ఇందు’ని తెలుగులోకి ‘వధువు’గా తీసుకొస్తున్నారు. ఈ ప్రాజెక్ట్ నా దగ్గరకు వచ్చినప్పుడు నేను ఎగ్జైట్ అయ్యాను. ఎందుకంటే ఇప్పటి వరకు అలాంటి స్క్రిప్ట్‌లో నేను నటించలేదు. గతంలో నేను చేసిన బబ్లీనెస్‌ ఈ పాత్రలో లేదు. ఒక ప్రత్యేకమైన పాత్ర కనుగొనబడింది.

ఈ వెబ్ సిరీస్‌లో హారర్ అంశాలు ఉంటాయా? అని అందరూ అడుగుతున్నారు. ఇందులో హారర్ ఎలిమెంట్స్ ఉండవు. థ్రిల్లర్ జానర్‌లో ఆసక్తికరంగా ఉంటుంది. మీరు ట్రైలర్‌లో చూసినట్లుగా మిస్టరీ సన్నివేశాలు ఉంటాయి. నాకు టీవీలో సీరియల్స్ చేసిన అనుభవం ఉంది. బుల్లితెర ప్రేక్షకులకు ఎలాంటి కంటెంట్ నచ్చితే అది ‘వడు’లో ఉంటుంది. ఇప్పటి వరకు OTT చూడకుండా టీవీ కంటెంట్‌ను ఇష్టపడే వారు ‘పెళ్లికూతురు’ కోసం OTTకి వస్తారని నమ్ముతారు. ‘వధువు’తో ఆ సెక్షన్ ఆడియన్స్‌ని బాగా ఎట్రాక్ట్ చేయబోతున్నాం. (వధువు గురించి అవికా గోర్)

అవికా-గోర్-1.jpg

దర్శకుడు ఈ కథ చెప్పగానే.. అందులోని ప్రశ్నలు ఆసక్తికరంగా అనిపించాయి. ఇలా ఎందుకు జరిగింది అని స్క్రిప్ట్‌లో చాలా ప్రశ్నలు ఉన్నాయి. అవన్నీ ప్రేక్షకులకు కూడా చాలా ఆసక్తికరంగా అనిపిస్తాయి. బెంగాలీ ఒరిజినల్ వెబ్ సిరీస్‌లోని కొన్ని ఎపిసోడ్‌లను చూశాను. అది ఎలా ఉందో తెలుసుకోవాలంటే ఇప్పుడే ఆ ఎపిసోడ్స్ చూశారు. ఓవరాల్ గా నా వెర్షన్ లో సహజంగా నటించలేనని ఫీలయ్యాను. స్క్రిప్ట్‌లోని సస్పెన్స్ ఆకట్టుకుంటుంది.

‘చిన్నారి పెళ్లి కూతురు’ సీరియల్‌ చేసినప్పుడు నా వయసు 10 ఏళ్లు. అలాంటప్పుడు పెళ్లి అంటే ఏమిటి? వధువు ఎలా ఉండాలి? ఇంట్లో ఎలా నటించాలి? అనే విషయాలపై అవగాహన లేదు. సందేహాలుంటే దర్శకుడిని అడుగుతాను. ఇప్పుడు ‘పెళ్లికూతురు’ వెబ్ సిరీస్ చేస్తున్నప్పుడు అలాంటి ఇబ్బంది లేదు. వివాహం మరియు వధువు అంటే ఏమిటో అతనికి తెలుసు. చిన్న వయసులోనే నటిగా మారడం వల్ల అన్నీ త్వరగా నేర్చుకోగలిగాను. కానీ నటిగా మారడం వల్ల నా వ్యక్తిగత జీవితానికి సమయం కోల్పోయినా.. నటిగా రోజుకో కొత్త పాత్రలో కనిపించగలుగుతున్నాను, రోజుకో కొత్త జీవితాన్ని చూస్తున్నాను. (హీరోయిన్ అవికా గోర్)

ఇప్పటి వరకు నేను తెరపై కనీసం 20 పెళ్లిళ్లు చేసుకున్నాను. కానీ బోరింగ్ కాదు. చీర కట్టుకోవడం, హెయిర్ స్టైల్ వేసుకోవడం, పెళ్లికూతురులా మేకప్ చేసుకోవడం ఇష్టం. చిన్నారి పెళ్లికూతురు నుంచి ‘పెళ్లికూతురు’ వరకు నా ఆన్‌స్క్రీన్‌ పెళ్లి చాలా సందర్భాల్లో జరిగింది. వధువు మొదటి ఎపిసోడ్‌లో పెళ్లి సన్నివేశం చేస్తున్నప్పుడు, వెబ్ సిరీస్‌కు నేను మళ్లీ పెళ్లి కూతురుని అయ్యాను. చిన్నప్పుడు పెళ్లికూతురుగా ఉన్నప్పటి నుంచి నటిగా నా పరిజ్ఞానం, అనుభవం చాలా మారిపోయాయి.

దర్శకుడు పోలూరు కృష్ణ అనుభవం ఉన్న దర్శకుడు. హాట్ స్టార్ క్వాలిటీని మెయింటెన్ చేస్తూ టీవీ ప్రేక్షకులకు చేరువయ్యేలా ఈ వెబ్ సిరీస్‌ని డిజైన్ చేశాడు. ప్రతి సన్నివేశంలోనూ సస్పెన్స్, థ్రిల్లింగ్ అంశాలు ఉండేలా చూసుకున్నాడు. ‘పెళ్లికూతురు’ క్రెడిట్ మా దర్శకుడికే దక్కుతుంది. పెళ్లికూతురు ట్రైలర్‌ చూసి మా ఇంట్లో వాళ్లు చాలా హ్యాపీగా ఫీలయ్యారు. ఇందులో ఇందు పాత్ర చాలా మెచ్యూర్డ్‌గా ఉంటుంది. ఆమెకు సొంత కథ ఉంది. తన జీవితంలో జరిగిన సంఘటనలు మనసులో మెదులుతాయి. ఆమె మామూలు వధువు కాదు. (వధువు వెబ్ సిరీస్)

అవికా-గోర్-2.jpg

ఈ వెబ్ సిరీస్‌లో వెడ్డింగ్ సీక్వెన్స్ ఆసక్తికరంగా ఉంది. పెళ్లి సమయంలో ఈ విషయం తెలిసిన ఓ మహిళ అక్కడికి వస్తుంది. ఇందు పెళ్లికి తనను ఎవరూ ఎందుకు పిలవలేదంటే షాక్ అవుతుంది. ఈ వివాహ క్రమంలో ఆమె పాత్ర ప్రవేశంతో డ్రామా సృష్టించబడింది. మ్యాన్షన్ 24 వెబ్ సిరీస్‌తో పాటు వధువులో నందుతో కలిసి నటించాను. అతను మంచి కోస్టార్. వాడులో అతని నటన చాలా బాగుంది.

ఉయ్యాల జంపాలా సినిమాతో తెలుగు ప్రేక్షకుల్లో మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాడు. ఆ సినిమా ఇప్పటికీ నా కెరీర్‌పై ప్రభావం చూపుతోంది. ఆ తర్వాత ఇండస్ట్రీ నాకు మంచి ప్రాజెక్ట్స్ చేసే అవకాశం ఇచ్చింది. ఇటీవలే ‘పాప్‌కార్న్‌’ అనే చిత్రాన్ని నిర్మించాను. ఆ సినిమా నా కెరీర్‌లో చాలా స్పెషల్‌. నాకు సస్పెన్స్, థ్రిల్లర్ సబ్జెక్ట్‌లు ఎక్కువగా ఉంటాయి. మంచి ప్రేమకథలు చేస్తాను. నటిగా నేను అదే జోనర్‌లో కొనసాగాలని అనుకోను. ప్రస్తుతం తెలుగులో ఆది సాయికుమార్ హీరోగా ఓ సినిమా చేస్తున్నా.. హిందీలోనూ కొన్ని ప్రాజెక్ట్స్‌లో నటిస్తున్నాను.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-01T16:45:23+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *