లవ్ టుడే ఇవానా: ఇవానా భవిష్యత్తు దిల్ రాజు చేతుల్లోనే

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-01T16:53:43+05:30 IST

‘లవ్ టుడే’ సినిమా తమిళనాడులో పెద్ద సంచలనం సృష్టించిన సంగతి తెలిసిందే, ఆ సినిమా తెలుగులోనూ విడుదలై విజయం సాధించిన సంగతి తెలిసిందే. ఆ సినిమాలో కథానాయికగా నటించిన ఇవానా ఇప్పుడు దిల్ రాజు నిర్మిస్తున్న సెల్ఫిష్ చిత్రంలో ఆశిష్ రెడ్డి సరసన నటిస్తోంది. ఈ సినిమా ప్రారంభించి ఏడాది కావస్తున్నా ఇంకా పూర్తి కాకపోవడంతో ఇవానా భవితవ్యం కూడా తేలట్లేదని వార్తలు వస్తున్నాయి. ఎందుకంటే…

లవ్ టుడే ఇవానా: ఇవానా భవిష్యత్తు దిల్ రాజు చేతుల్లోనే

‘లవ్ టుడే’ ఫేమ్ ఇవానా

గతేడాది తమిళంలో ‘లవ్‌ టుడే’ చిత్రం #LoveToday విడుదలై పెద్ద సంచలనం సృష్టించింది. ఈ చిత్రాన్ని తెలుగులో అదే పేరుతో ప్రముఖ నిర్మాత దిల్ రాజు #దిల్ రాజు విడుదల చేశారు మరియు తెలుగులోనూ మంచి వసూళ్లను రాబట్టారు. ఆ సినిమాలో నటించిన హీరోయిన్ ఇవానాకు కూడా మంచి పేరు వచ్చింది. ఆ సినిమా విడుదలైన తర్వాత దిల్ రాజు తన పెద్ద కొడుకు ఆశిష్ కథానాయకుడిగా ‘సెల్ఫిష్’ #సెల్ఫిష్ అనే చిత్రాన్ని ప్రారంభించాడు. ఇందులో ‘లవ్ టుడే’ హీరోయిన్ ఇవానాను తీసుకున్నారు.

ఆమెతో దిల్ రాజు రెండు సినిమాలకు ఒప్పందం కుదుర్చుకున్నాడని టాలీవుడ్ లో టాక్ నడుస్తోంది. ఆ రెండు సినిమాలు పూర్తయ్యే వరకు ఇవానా మరో తెలుగు సినిమా చేయకూడదని దిల్ రాజు కండిషన్ పెట్టినట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి. అందుకే ఇవానాకు తెలుగులో చాలా సినిమాలు వస్తున్నా, దిల్ రాజుతో కుదిరిన కాంట్రాక్ట్ వల్ల మరో తెలుగు సినిమా చేయలేకపోతోందని ఇండస్ట్రీలో టాక్.

ivanalovetoday.jpg

కానీ ఇవానా కూడా దిల్ రాజు త్వరగా సినిమాలు చేస్తాడని తెలిసి ఆయనతో ఈ షరతుకు ఒప్పుకున్నాడని, అయితే దిల్ రాజు మాత్రం ‘సెల్ఫిష్’తో ఏడాది దాటినా ఇంకా సినిమాలు చేస్తూనే ఉన్నాడని తెలిపింది. ఈ సినిమా ఇప్పుడు మళ్లీ రీషూట్‌ చేయనున్నట్టు వినికిడి. దీంతో ఇవానా కెరీర్ ఇప్పుడు కష్టాల్లో పడింది. ఎందుకంటే ఈమె తెలుగులో మరే సినిమా చేయలేదు కాబట్టి ఇప్పుడు చేస్తున్న సినిమా కూడా త్వరలో పూర్తయ్యేలా కనిపించడం లేదు. అయితే అది నిజమైతే దిల్ రాజు మరే ప్రాజెక్ట్ కు ఒప్పుకోరని భోగట్టా.

ఈ నెలలో ఒక కొత్త నిర్మాణ సంస్థ భోగట్టా అనే చిన్న తెలుగు చిత్రాన్ని రూపొందించనుంది. దర్శకుడు ఇవానాకు కథ చెప్పడానికి వెళ్లగా ఈ విషయం తెలిసిందని వార్తలొస్తున్నాయి. ఇప్పుడు నిర్మాణ సంస్థ దిల్ రాజును రిక్వెస్ట్ చేసిందని, ఆయన ఒప్పుకుంటే ఇవానాను తమ సినిమాలో నటింపజేయవచ్చని ఓ వార్త బయటకు వచ్చింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-01T16:53:44+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *