రకుల్ ప్రీత్ సింగ్: పదేళ్ల జీవితం ఇచ్చిన సినిమా!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-01T11:29:33+05:30 IST

రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ పరిచయం అవసరం లేని హీరోయిన్. ఇండస్ట్రీలోకి అడుగుపెట్టిన అనతికాలంలోనే అగ్ర హీరోలతో నటించే అవకాశం దక్కించుకుంది.

రకుల్ ప్రీత్ సింగ్: పదేళ్ల జీవితం ఇచ్చిన సినిమా!

రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ పరిచయం అవసరం లేని హీరోయిన్. పరిశ్రమ ఎంట్రీ ఇచ్చిన అనతికాలంలోనే అగ్ర హీరోలతో నటించే అవకాశం దక్కించుకుంది. ‘కెరటం’ సినిమాతో తెలుగు తెరపై అడుగుపెట్టిన రకుల్‌ప్రీత్ సింగ్ తక్కువ సమయంలోనే స్టార్‌గా మారిపోయింది. హీరోయిన్తనకంటూ ఓ ప్రత్యేక స్థానాన్ని సంపాదించుకుంది. విభిన్న పాత్రలను ఎంచుకుని ముందుకు సాగండి. ఇటీవల ఆమె సామాజికంగా ఉంది మీడియాలో భావోద్వేగంతో పోస్ట్ చేశారు. తెలుగులో ఆమెకు ఇది రెండో సినిమా. ‘వెంకటాద్రి ఎక్స్‌ప్రెస్’ (వెంకటాద్రి ఎక్స్‌ప్రెస్) సందీప్ కిషన్ ఆమె జంటగా నటించిన ఈ చిత్రంతో ప్రేక్షకుల హృదయాలను గెలుచుకుంది. అప్పట్లో ఈ సినిమా ఘనవిజయం సాధించింది. ఈ సినిమా విడుదలై 10 ఏళ్లు పూర్తి చేసుకుంది. Ṭ

రకుల్.jpg

ఈ సందర్భంగా రకుల్ తనకు జీవితాన్నిచ్చిన సినిమా అంటూ సోషల్ మీడియా వేదికగా ఈ సినిమా గురించి పోస్ట్ చేసింది. వెంకటాద్రి ఎక్స్‌ప్రెస్‌ సినిమా విడుదలై దశాబ్దం పూర్తి చేసుకుంది. నా కెరీర్ ప్రారంభంలో నా ప్రయాణంలో ఈ సినిమా చాలా ప్రత్యేకమైనది. ఈ సినిమా నాకు లైఫ్ ఇచ్చింది. ఇలాంటి విలక్షణమైన సినిమాలో అవకాశం ఇచ్చిన దర్శక, చిత్రబృందానికి ధన్యవాదాలు. ఈ సినిమాతో నన్ను తెలుగు అమ్మాయిగా ఆదరించిన ప్రేక్షకులందరికీ కృతజ్ఞతలు’’ అని పోస్ట్‌లో పేర్కొంది రకుల్. తెలుగు తెరపై కనిపించి రెండున్నరేళ్లు కావస్తోంది. ‘కొండ పొలం’ తర్వాత తాను కనిపించలేదు. తెలుగులో మరో సినిమా.. ఇప్పుడు ఆమె ఫోకస్ అంతా బాలీవుడ్ పైనే ఉంది.ప్రస్తుతం శంకర్ తమిళంలో ‘ఇండియానా 2’, హిందీలో ‘అయలాన్’ సినిమాలతో బిజీగా ఉన్నాడు.రకుల్ ఈ ఏడాది టాలీవుడ్ కి ఎంట్రీ ఇచ్చి పుష్కర కాలం పూర్తి చేసుకుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-01T11:29:35+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *