ఆస్పత్రిలో పెళ్లి : డెంగ్యూతో బాధపడుతున్న వరుడు.. ఆస్పత్రిలో దంపతులు ఒంటరిగా ఉన్నారు

వరుడు డెంగ్యూతో బాధపడుతున్నాడు. రెండు రోజుల్లో అతడి పెళ్లి.. పెళ్లి వాయిదా పడలేదు.. వేదిక మాత్రమే మారిపోయింది. పెళ్లి ఎక్కడ జరిగింది? చదువు.

ఆస్పత్రిలో పెళ్లి : డెంగ్యూతో బాధపడుతున్న వరుడు.. ఆస్పత్రిలో దంపతులు ఒంటరిగా ఉన్నారు

ఆసుపత్రిలో వివాహం

ఆసుపత్రిలో పెళ్లి : పెళ్లి తేదీ సమీపిస్తున్న కొద్దీ వరుడు అనారోగ్యం పాలయ్యాడు. పెళ్లిని వాయిదా వేయడం ఇష్టంలేక ఆస్పత్రిలోనే పెళ్లి చేసుకున్నాడు. ఓ జంట పెళ్లికి సంబంధించిన వీడియో ఇంటర్నెట్‌లో వైరల్ అవుతోంది.

వైరల్ వీడియో: కదులుతున్న రైలు ప్లాట్‌ఫారమ్.. ప్రయాణికులు అతిథులు.. జంట పెళ్లి వీడియో వైరల్

ఉత్తరప్రదేశ్‌లోని ఘజియాబాద్ మ్యాక్స్ హాస్పిటల్‌లో ఓ జంట పెళ్లి చేసుకున్న వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. ఆసుపత్రిలో పెళ్లి చేసుకోవడం ఏమిటి? ఏమి జరిగింది మీరు షాక్ అయ్యారా? పెళ్లికి రెండు రోజులు ఉండగానే వరుడికి డెంగ్యూ సోకింది. ఆయనను ఆసుపత్రిలో చేర్చారు. నవంబర్ 27 పెళ్లి తేదీగా నిర్ణయించారు. పెళ్లిని వాయిదా వేయడానికి వరుడు ససేమిరా అన్నాడు. ఇరువర్గాల పెద్దల మాట ప్రకారం ఆసుపత్రిలో పెళ్లి చేసుకున్నారు. పెళ్లి వేషంలో ఉన్న వధూవరులిద్దరూ దండలు మార్చుకుని ఒక్కటయ్యారు. చాలామంది పెళ్లి చేసుకోవాలని నిర్ణయించుకున్న తర్వాత నిశ్చితార్థం మరియు పెళ్లి తేదీలను నిర్ణయించడానికి చాలా ప్రాముఖ్యత ఇస్తారు. వధూవరులిద్దరి జాతకాన్ని బట్టి తగిన తేదీ నిర్ణయించబడుతుంది. అందుకే చాలామంది పెళ్లి తేదీని వాయిదా వేయడానికి వెనుకాడతారు. బహుశా ఈ సెంటిమెంట్‌కు తగ్గట్టుగానే పెళ్లి వేడుకను ఆసుపత్రిలో అనుకున్న సమయానికి జరిపారు.

వైరల్ వీడియో: పెళ్లి వేడుకలో అందరూ భోజనం చేస్తుండగా కుర్చీలు విసురుతూ తోపులాట జరిగింది

ట్విట్టర్ యూజర్ పీయూష్ రాయ్ ఈ జంట పెళ్లి వీడియోను షేర్ చేశారు. ఈ వీడియో చూసిన నెటిజన్లు దంపతులకు శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. మీకు మంచి రోజులు కావాలని కోరుకుంటున్నాను.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *