కళ్యాణి ప్రియదర్శన్ : ఆ సినిమా గాయాలు ఇంకా తగ్గలేదు అంటూ ఎమోషనల్ పోస్ట్

నటి కళ్యాణి ప్రియదర్శన్ సోషల్ మీడియాలో యాక్టివ్‌గా ఉంటుంది. ఇటీవల, అతను తన కాలికి గాయమైన ఫోటోను పంచుకుంటూ భావోద్వేగంగా ట్వీట్ చేశాడు.

కళ్యాణి ప్రియదర్శన్ : ఆ సినిమా గాయాలు ఇంకా తగ్గలేదు అంటూ ఎమోషనల్ పోస్ట్

కళ్యాణి ప్రియదర్శన్

కల్యాణి ప్రియదర్శన్ : హీరో అఖిల్ అక్కినేనితో కలిసి ‘హలో’ సినిమాతో నటి కళ్యాణి ప్రియదర్శన్ తెరంగేట్రం చేసింది. తెలుగు, తమిళం, మలయాళం చిత్రాల్లో నటించిన ఈ భామ సోషల్ మీడియాలో యాక్టివ్‌గా ఉంటుంది. తాజాగా కల్యాణి ప్రియదర్శన్ ఎమోషనల్ పోస్ట్ వైరల్ అవుతోంది.

విజయ్ దేవరకొండ : సంక్రాంతి బరిలో ‘ఫ్యామిలీ స్టార్’ లేనట్లేనా? దిల్ రాజు క్లారిటీ ఇచ్చాడు

కల్యాణి ప్రియదర్శన్ 2017లో ‘హలో’ సినిమాతో ఇండస్ట్రీలోకి అడుగుపెట్టింది. ఈమె ప్రముఖ దర్శకుడు ప్రియదర్శన్, నటి లిజిల కూతురన్న సంగతి అందరికీ తెలిసిందే. తెలుగు, తమిళ భాషల్లో నటించారు. హలో తర్వాత చిత్రలహరి, రణరంగంతో పాటు ‘ఛల్ మోహన్ రంగ’ చిత్రాల్లో నటించారు. తమిళంలో హీరో, పుత్తమ్ పుదు కలై, మనాడు వంటి సినిమాల్లో నటించారు. కళ్యాణి ప్రియదర్శన్ నటించిన లేటెస్ట్ మలయాళ చిత్రం ‘ఆంటోని’ డిసెంబర్ 1న విడుదలైంది.ఈ సినిమా విడుదలైన తర్వాత ఆమె తన కాలికి కట్టు కట్టుకున్న ఫోటోని సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేయడం వైరల్ గా మారింది.

నితిన్ : ‘నాకు పెళ్లైంది.. నా డబ్బు నాకు రావాలి’ అని తండ్రిని ప్రశ్నించాడు నటుడు

కళ్యాణి ప్రియదర్శన్ ఇటీవలే మలయాళంలో వచ్చిన ‘ఆంటోని’ సినిమాలో బాక్సింగ్ ప్లేయర్‌గా నటించింది. పూర్తి స్థాయి యాక్షన్ డ్రామా చిత్రాన్ని ఐన్‌స్టీన్ మీడియా, నెక్స్టెల్ స్టూడియోస్ మరియు అల్ట్రా మీడియా ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ నిర్మించాయి. జోషి ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహించారు. ఈ సినిమా పాన్ ఇండియా స్థాయిలో విడుదలైంది. ఈ సినిమాలో యాక్షన్ సన్నివేశాల్లో కళ్యాణి గాయపడినట్లు గతంలో వార్తలు వచ్చాయి. తాజాగా కళ్యాణి సోషల్ మీడియాలో గాయాల చిత్రాలను పోస్ట్ చేస్తూ భావోద్వేగానికి గురైంది. ‘కంఫర్ట్ జోన్‌లో గ్రోత్ లేదు.. గ్రోత్ జోన్‌లో కంఫర్ట్ లేదు.. నాకు ఆలస్యంగా అర్థమైంది.. పంచ్‌లు నిజమే.. కిక్‌లు నిజమే.. గాయాలు నిజమే.. కన్నీళ్లు నిజం .. చిరునవ్వులు నిజమైనవి.. కానీ రక్తం నిజం కాదు.. క్లాప్స్‌కి ధన్యవాదాలు అబ్బాయిలు. .కేకలు వేసినందుకు ధన్యవాదాలు.. అన్నింటికీ మించి ఆన్‌లైన్‌లో మీరు చూపిస్తున్న ప్రేమకు ధన్యవాదాలు’ అని ఆంటోని టైటిల్‌ను ట్యాగ్ చేస్తూ కళ్యాణి పోస్ట్ చేసింది. ఆమె పోస్ట్ ఇప్పుడు వైరల్ అవుతోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *