‘బై వన్ టికెట్.. గెట్ వన్ ఫ్రీ’.. బంపెరాఫర్ సంస్థ నిర్మించింది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-03T20:01:04+05:30 IST

ప్రముఖ నిర్మాత, దర్శకుడు, డిస్ట్రిబ్యూటర్ మరియు థియేటర్ యజమాని కెఆర్ (కెఆర్) కొత్త ఆఫర్‌ను ప్రకటించారు. ఇప్పటి వరకు తమిళ చిత్ర పరిశ్రమలో ఇలాంటి ప్రయోగానికి శ్రీకారం చుట్టిన నిర్మాత లేరన్నది గమనార్హం. ఆయన నిర్మించిన తాజా చిత్రం ఈ నెల 22న విడుదల కానుంది.

'బై వన్ టికెట్.. గెట్ వన్ ఫ్రీ'.. బంపెరాఫర్ సంస్థ నిర్మించింది

ఆయిరం పొర్కసుగల్ స్టిల్

కోలీవుడ్‌కు చెందిన ప్రముఖ నిర్మాత, దర్శకుడు, డిస్ట్రిబ్యూటర్ మరియు థియేటర్ యజమాని కెఆర్ (కెఆర్) కొత్త ఆఫర్‌ను ప్రకటించారు. ఇప్పటి వరకు తమిళ చిత్ర పరిశ్రమలో ఇలాంటి ప్రయోగానికి శ్రీకారం చుట్టిన నిర్మాత లేరన్నది గమనార్హం. ఆయన తాజా చిత్రం ‘ఐరం పొర్కసుగల్’ ఈ నెల 22న విడుదల కానుంది. ఇందుకోసం ‘బై వన్ గెట్ వన్ ఫ్రీ’ సినిమా టికెట్ ఆఫర్ ప్రకటించింది.

ఈ విషయంపై ఆయన మాట్లాడుతూ… సినిమా టైటిల్ ఏది నిర్ణయిస్తుందో… తొలిరోజు తొలి ఆట. ఇటీవల భారీ బడ్జెట్ చిత్రాలు కమర్షియల్ గా కలెక్షన్ల వర్షం కురిపిస్తున్నాయి. కానీ, మంచి కథలతో కూడిన చిన్న చిత్రాలను ప్రేక్షకులు ఆదరించలేదు. చిన్న బడ్జెట్ సినిమాలు చేయకూడదని కొందరు సలహా ఇస్తున్నారు. ఈ సమస్యకు పరిష్కారం లేదు. అందుకే ఏదో ఒకటి చేసి ప్రేక్షకులను థియేటర్ కి రప్పించే ప్రయత్నంలో భాగమే ఈ ‘బై వన్ గెట్ వన్ ఫ్రీ’ సినిమా టికెట్ ఆఫర్. పెద్ద సినిమాలు బ్లాక్ బస్టర్ విజయాన్ని అందుకోవడం ఆనందంగా ఉండగా.. చిన్న సినిమాలకు మాత్రం ఆదరణ లభించకపోవడం ఆందోళన కలిగిస్తోంది. ఇది సినిమా పరిశ్రమకు మంచిది కాదు.

RK.jpg

నేటి అగ్ర నటీనటులు, టెక్నీషియన్లు ఒకప్పుడు చిన్న సినిమాల్లో నటిస్తూ కెరీర్‌ని ప్రారంభించేవారు. అందుకే చిన్న బడ్జెట్‌తో తీసిన సినిమాలను ప్రమోట్ చేయడానికి ఈ కొత్త మార్గాన్ని ఎంచుకున్నారు. రాష్ట్రవ్యాప్తంగా ఉన్న థియేటర్ యజమానులతో నాకు మంచి స్నేహబంధాలు ఉన్నాయి. వారంతా ఈ ప్రాజెక్టుకు మద్దతు పలికారు. నేను నిర్మించిన ‘ఐరం పొర్కసుగల్‌’ చిత్రంతో ఈ ప్రక్రియను ప్రారంభిస్తున్నట్లు తెలిపారు. కాగా, విదర్ద్, శరవణన్, అరుంధతి నాయర్ తదితరులు నటించిన ఈ చిత్రానికి రవి మురకయ్య దర్శకత్వం వహించారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-03T20:03:10+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *