రూ. 165 కోట్ల సమీకరణ! | రూ. 165 కోట్ల సమీకరణ!

అంకురా హాస్పిటల్స్ స్కీమ్

ప్రైవేట్ ఈక్విటీ సంస్థలతో చర్చలు

హైదరాబాద్ (ఆంధ్రజ్యోతి బిజినెస్): 2 కోట్ల డాలర్లు (దాదాపు రూ. 165 కోట్లు) నిధులను సమీకరించాలని అంకురా హాస్పిటల్స్ భావిస్తోంది. అంకురా హాస్పిటల్స్‌ వ్యవస్థాపకుడు, మేనేజింగ్‌ డైరెక్టర్‌ వి కృష్ణప్రసాదరావు మాట్లాడుతూ రానున్న మూడేళ్లలో చేపట్టనున్న విస్తరణకు అవసరమైన నిధుల కోసం సిరీస్‌-బి రౌండ్‌ కింద ఈ నిధులను సేకరిస్తామని తెలిపారు. ప్రస్తుతం అంకురాకు తెలంగాణ, ఆంధ్రప్రదేశ్ మరియు మహారాష్ట్రలో 14 ఆసుపత్రులు ఉన్నాయి. ఈ ఆసుపత్రుల్లో 1,250 పడకలు ఉన్నాయి. ఈ రాష్ట్రాలతో పాటు ఒడిశా, కర్నాటకలో 7-8 ఆసుపత్రులు ఏర్పాటు చేయాలని భావిస్తున్నట్లు కృష్ణప్రసాద్ తెలిపారు. వీటిలో 750 పడకలు అందించనున్నారు. నిధుల సమీకరణ కోసం ఇప్పటికే రెండు ప్రైవేట్ ఈక్విటీ సంస్థలతో చర్చలు జరుపుతున్నాం. ఇవి తుది దశకు చేరుకున్నాయి. మరో నాలుగైదు నెలల్లో ఒప్పందంపై సంతకాలు చేయనున్నారు. ప్రైవేట్ ఈక్విటీ సంస్థలకు వాటా విక్రయించిన తర్వాత కూడా మెజారిటీ వాటాను మేం ఉంచుకుంటామని ప్రసాద్ వివరించారు. హైదరాబాద్‌లో మరికొన్ని ఆసుపత్రులను ఏర్పాటు చేయాలని అంకురా హాస్పిటల్స్ భావిస్తోంది. వరంగల్ వంటి పట్టణాలకు కూడా కార్యకలాపాలను విస్తరించనుంది. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని విశాఖపట్నంలో ఆసుపత్రిని ఏర్పాటు చేయాలన్నారు. ప్రస్తుతం అంకురాకు హైదరాబాద్‌లో 10, ఖమ్మం, విజయవాడ, తిరుపతి, పూణేలలో ఒక్కో ఆసుపత్రులు ఉన్నాయి. అంకురా హాస్పిటల్స్ మహిళలు మరియు పిల్లల సంరక్షణలో వైద్య సేవలను అందిస్తోంది.

ఉజ్జీవన్ స్మాల్ ఫైనాన్స్ బ్యాంక్ ఆంధ్రప్రదేశ్ మార్కెట్‌లోకి ప్రవేశించింది. ఇందులో భాగంగా విజయవాడలో తొలి శాఖను ప్రారంభించారు. త్వరలో రాజమండ్రి, విశాఖపట్నంలలో శాఖలు ఏర్పాటు చేస్తామని ప్రకటించారు. ఈ శాఖల ద్వారా పూర్తి స్థాయిలో బ్యాంకింగ్ సేవలను అందిస్తామని ప్రకటించారు. ప్రస్తుతం, ఉజ్జీవన్ దేశవ్యాప్తంగా 700కి పైగా శాఖలను నిర్వహిస్తోంది.

సెప్టెంబర్‌తో ముగిసిన త్రైమాసికంలో క్లెయిమ్ సెటిల్‌మెంట్లలో అగ్రగామిగా నిలిచిందని ఐసీఐసీఐ ప్రుడెన్షియల్ లైఫ్ వెల్లడించింది. ఈ కాలంలో, జీవిత బీమా క్లెయిమ్ సెటిల్మెంట్ల నిష్పత్తి 98.14 శాతంగా ప్రకటించబడింది.

భారతీయ ప్లాస్టిక్ పరిశ్రమకు ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్న అఖిల్ భటారా ప్లాస్టిక్స్ తయారీదారుల సంఘం (AIPMA), ప్లాస్టివిజన్ 2023 యొక్క 12వ ఎడిషన్‌ను ఈ నెల 7 నుండి 11 వరకు నిర్వహించనున్నట్లు ప్రకటించింది. ముంబైలో జరగనున్న ఈ సదస్సులో 1,500కు పైగా విదేశీ కంపెనీలు పాల్గొంటున్నాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-03T01:55:00+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *