గోవాలో ఏం జరిగింది?!

తెలుగు సినిమా మ్యాగజైన్‌కి పబ్లిషర్‌గా, పీఆర్‌గా, పలు సినిమాల డిస్ట్రిబ్యూటర్‌గా ఉన్న ఓ వ్యక్తి గోవా వేదికగా ఇటీవాలే అవార్డుల కార్యక్రమాన్ని నిర్వహించారు. దక్షిణాది చిత్ర పరిశ్రమలకు చెందిన నటీనటుల సమక్షంలో ఇది జరిగింది. అయితే ఈ వేడుకలో తమకు అవమానం జరిగిందని కన్నడ సినీ పరిశ్రమకు చెందిన కొందరు ప్రముఖులు సోషల్ మీడియాలో ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. అయితే ఆ వ్యక్తిపై వచ్చిన విమర్శల్లో భాగంగా ‘మెగా పీఆర్వో’ అనే ట్యాగ్ కూడా వాడారు. సోషల్ మీడియాతో పాటు కన్నడ స్థానిక పత్రికల్లో ఇదే చర్చనీయాంశంగా మారింది. ‘మెగా పీఆర్వో’ అనే ట్యాగ్ తెలుగు సినీ పరిశ్రమను విమర్శిస్తూ కథనాలతో పాటు వైరల్ అయింది

దీంతో నిర్మాత అల్లు అరవింద్ ఆరోజు క్లారిటీ ఇవ్వాల్సి వచ్చింది. “ఆ వ్యక్తి మా కుటుంబంలో ఎవరికీ PRO కాదు. మా PRO అని ఎక్కడా చెప్పలేదు. కానీ మా పేరు మీద వార్తలు రాశారు. వారిని చూసి చాలా బాధపడ్డాను. ఇది పూర్తిగా వ్యక్తిగత విషయం. వ్యక్తిగత వైఫల్యం. ఒక వ్యక్తి చేసిన పనిని ఇతరులకు, పరిశ్రమకు ఆపాదించడం కరెక్ట్ కాదని అరవింద్ స్పష్టం చేశారు.

ఆ వ్యక్తి చాలా ఏళ్లుగా పత్రిక పేరుతో అవార్డు కార్యక్రమాన్ని నిర్వహిస్తున్నారు. ఆ వేడుకలు ఎక్కువగా హైదరాబాద్‌లోనే జరిగాయి. కానీ దుబాయ్‌లో జరిగిన వేడుక విజయవంతంగా జరిగింది. ఈసారి గోవాలో జరుపుకునేందుకు ఏర్పాట్లు చేసుకున్నాడు. వేడుక జరిగింది కానీ కెమిస్ట్రీ మారింది.

తెలుగు కన్నడ తమిళ మలయాళ ఇండస్ట్రీ నటీనటులకు పారితోషికం ఇచ్చేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నారు. కానీ పనుల అమలులో పొరపాట్లు జరిగాయి. వచ్చిన ప్రముఖులకు సరైన వసతి కల్పించలేకపోయారు. అలాగే తెలుగు అవార్డుల ప్రదానోత్సవం ముగిసిన తర్వాత వేదికపై కరెంటు లేదు. వేదికకు చెల్లించాల్సిన డబ్బుల విషయంలో కొన్ని విభేదాల కారణంగా కరెంట్ కట్ కావడమే ఇందుకు కారణమని చెబుతున్నారు. నిజానికి ఈ వేడుకకు గోవా ముఖ్యమంత్రి రావాలి. అయితే ఈ కార్యక్రమం జరుగుతున్న తీరు తెలిసి వేడుకకు రాకుండా వెనుదిరిగారు.

ఈ వేడుకలను ఒంటిచేత్తో చాలా చక్కగా నిర్వహిస్తారని పేరున్న వ్యక్తి.. గోవా వేడుకను సక్రమంగా నిర్వహించలేకపోయారని విమర్శించారు. అయితే ఆ వ్యక్తికి మెగా పీఆర్ఓ అనే ట్యాగ్ కూడా వార్తల్లోకి రావడంతో స్వయంగా అల్లు అరవింద్ స్పందించాల్సి వచ్చింది.

అయితే కొన్ని మీడియా సంస్థలు ఆయనను మెగా పీఆర్వోగా పిలవడానికి కారణాలున్నాయి. ఆ వ్యక్తి ఇప్పటి వరకు తనను తాను మెగా పీఆర్వోగా ప్రొజెక్ట్ చేసుకున్నాడు. అతని ట్విట్టర్ బయో కూడా మెగా PRO చెప్పింది. అయితే నిజానికి మెగా ఫ్యామిలీకి పర్సనల్ పీఆర్వో ఎవరూ లేరు. సినిమా షూటింగ్ జరుగుతున్నప్పుడు, ఆ సినిమా PRO అక్కడ ఉంటారు. హీరో, నిర్మాత ఎంపికను బట్టి PROలు మారుతారు. పైగా మహేష్ బాబుకి బీఏ రాజు లాంటి పర్మినెంట్ పీఆర్వో లేడు. అయితే ఇప్పుడు వివాదం, అల్లు అరవింద్ మాటలతో ఆ వ్యక్తి మెగా పీఆర్వో కాదని తేలిపోయింది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *