రేవంత్ రెడ్డి: తెలంగాణ రాష్ట్రానికి కాబోయే ముఖ్యమంత్రికి ఇష్టమైన వ్యక్తి ఎవరో తెలుసా….

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-04T15:27:49+05:30 IST

తెలంగాణ రాష్ట్రానికి కాబోయే ముఖ్యమంత్రి రేవంత్ రెడ్డి అభిమాన నటుడు ఎవరో తెలుసా? గతంలో పలు ఇంటర్వ్యూలలో నటుడి గురించి మాట్లాడిన వీడియోలు ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి.

రేవంత్ రెడ్డి: తెలంగాణ రాష్ట్రానికి కాబోయే ముఖ్యమంత్రికి ఇష్టమైన వ్యక్తి ఎవరో తెలుసా....

రేవంత్ రెడ్డి

తెలంగాణ రాష్ట్ర ఎన్నికల ప్రక్రియ ముగిసింది మరియు ప్రజలు కాంగ్రెస్ పార్టీకి పట్టం కట్టారు. తెలంగాణ రాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రిగా ప్రదేశ్‌ కాంగ్రెస్‌ అధ్యక్షుడిగా ఉన్న రేవంత్‌రెడ్డి #రేవంత్‌రెడ్డి ఈరోజు సాయంత్రం ప్రమాణ స్వీకారం చేస్తారని కూడా వార్తలు వస్తున్నాయి. గత ప్రభుత్వాలు తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమతో సత్సంబంధాలు కొనసాగించాయని, ఇప్పుడు రేవంత్ రెడ్డి నేతృత్వంలో ఏర్పడబోయే కొత్త ప్రభుత్వం కూడా అలాంటి సహకారాన్ని అందిస్తుందని ఆశిస్తున్నారు. (తెలంగాణ రాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రిగా రేవంత్ రెడ్డి ప్రమాణ స్వీకారం చేయనున్నారు)

revanthreddycm.jpg

ఇక రేవంత్ రెడ్డి వ్యక్తిగత విషయానికి వస్తే.. ఆయన సినిమాలు చూస్తారా.. ఏ నటుడి ఇష్టమో చాలా మంది ఆశ్చర్యపోతున్నారు. అయితే ఆమధ్య చాలా ఇంటర్వ్యూలు ఇచ్చినప్పుడు మాత్రం సూపర్ స్టార్ కృష్ణ అంటే తనకు చాలా ఇష్టమని రేవంత్ రెడ్డి చెప్పేవారు. తాను సూపర్‌స్టార్ కృష్ణ సినిమాలు ఎక్కువగా చూసేవాడినని, ఆయనకు అభిమానినని రేవంత్ రెడ్డి చాలా ఇంటర్వ్యూలలో చెప్పారు. ఇప్పుడు ఆ వీడియో క్లిప్పింగ్స్ అలాగే కృష్ణ గారి పుట్టినరోజు సందర్భంగా రేవంత్ రెడ్డి చేసిన ట్వీట్ ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. (రేవంత్ రెడ్డి సూపర్ స్టార్ కృష్ణ అభిమాని)

superstarkrishna-alluri.jpg

ఇప్పటి జనరేషన్‌లో తనకు ఇష్టమైన నటుడు ఎవరని ప్రశ్నించగా.. ఇప్పుడు ఇన్ని సినిమాలు చూడనని, అప్పుడప్పుడు కొన్ని సినిమాలు చూస్తానని, అయితే పలానా నటుడింటే తనకు ప్రత్యేకంగా ఇష్టమని చెప్పలేదని రేవంత్ రెడ్డి అన్నారు. అయితే తాను కృష్ణగారికి అభిమానినని, అప్పట్లో ఆయన సినిమాలు ఎక్కువగా చూసేవాడినని రేవంత్ రెడ్డి అన్నారు. రెండేళ్ల క్రితం కృష్ణగారి పుట్టినరోజు సందర్భంగా ‘ఎక్స్’ (ట్విట్టర్)లో ఆయన చేసిన ట్వీట్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-04T15:30:54+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *