నాగార్జున: నా సమిరంగా.. ‘నాగార్జున’ వరలక్ష్మి వచ్చింది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-04T18:27:16+05:30 IST

నాగార్జున కొత్త సినిమా నా సమిరంగా. డ్యాన్స్ డైరెక్టర్ విజయ్ బిన్ని తొలిసారి దర్శకుడిగా మారిన ఈ సినిమా నుంచి మరో అప్‌డేట్ వచ్చింది. కన్నడ నటి ఆషికా రంగనాథ్ కథానాయికగా నటిస్తున్న ఈ సినిమా ఫస్ట్‌లుక్‌ను విడుదల చేశారు.

నాగార్జున: నా సమిరంగా.. 'నాగార్జున' వరలక్ష్మి వచ్చింది

నా సామి రంగా

అక్కినేని నాగార్జున కొత్త సినిమా నా సామి రంగ. డ్యాన్స్ డైరెక్టర్ విజయ్ బిన్ని తొలిసారి దర్శకుడిగా మారిన ఈ సినిమా నుంచి మరో అప్‌డేట్ వచ్చింది. ఈ సినిమాలో నాగార్జున 99వ సినిమా అని, కన్నడ నటి ఆషికా రంగనాథ్ (ఆషికా రంగనాథ్) ఫస్ట్ లుక్‌ని విడుదల చేసినట్లు కీరవాణి తెలిపారు.

ఈ సినిమా 2019లో వచ్చిన మలయాళ యాక్షన్ థ్రిల్లర్ పోరింజు మరియం జోస్‌కి రీమేక్‌గా రూపొందుతోందని ఇప్పటికే వార్తలు వచ్చాయి. అయితే ఈ సినిమాని జనవరి 14 సంక్రాంతికి విడుదల చేయాలని ఇప్పటికే ఫిక్స్ కావడంతో నిర్మాతలు ఇప్పుడు సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో వేగం పెంచారు.

ఈ క్రమంలో, నిన్న (ఆదివారం 03.12.2023) ఒక ప్రోమ్ విడుదలైంది మరియు ఈ రోజు సోమవారం, హీరోయిన్‌ను పరిచయం చేస్తూ మరో గ్లింప్స్ విడుదలయ్యాయి. ఈ గ్లింప్స్‌లో, ఆషిక లంగోనిలో తెలుగు అమ్మాయిలా కనిపించి, తన ప్రియుడి కోసం సిగ్గుపడుతూ, గోడ అవతల నుండి హీరో చూస్తున్న దృశ్యాలు ఉన్నాయి. శ్రీనివాస సిల్వర్ స్క్రీన్‌పై శ్రీనివాస చిట్టూరి నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి ప్రసన్నకుమార్ బెజవాడ సాహిత్యం అందించగా, కీరవాణి (ఎమ్ఎమ్ కీరవాణి) సంగీతం అందిస్తున్నారు.

https://www.youtube.com/watch?v=Td54gOFYw_0/embed

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-04T18:27:19+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *