ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీ ఎంపీ రాఘవ్ చద్దా సస్పెన్షన్

చివరిగా నవీకరించబడింది:

ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీ ఎంపీ రాఘవ్ చద్దా సస్పెన్షన్‌ను ఎత్తివేస్తూ రాజ్యసభ చైర్మన్ జగదీప్ ధన్ ఖర్ నిర్ణయం తీసుకున్నారు. భారతీయ జనతా పార్టీ (బీజేపీ) ఎంపీ జీవీఎల్ నరసింహారావు ప్రవేశపెట్టిన తీర్మానానికి ఆయన సానుకూలంగా స్పందించారు. ఇప్పటివరకు, చద్దా సస్పెన్షన్‌ను ఎదుర్కొన్నారు, కాబట్టి అది తగినంత శిక్షగా పరిగణించబడుతుంది.

రాఘవ్ చద్దా: ఆప్ ఎంపీ రాఘవ్ చద్దా సస్పెన్షన్ ఎత్తివేయబడింది

రాఘవ్ చద్దా: ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీ ఎంపీ రాఘవ్ చద్దా సస్పెన్షన్‌ను ఎత్తివేస్తూ రాజ్యసభ ఛైర్మన్ జగ్దీప్ ధన్ ఖర్ నిర్ణయం తీసుకున్నారు. భారతీయ జనతా పార్టీ (బీజేపీ) ఎంపీ జీవీఎల్ నరసింహారావు ప్రవేశపెట్టిన తీర్మానానికి ఆయన సానుకూలంగా స్పందించారు. ఇప్పటివరకు, చద్దా సస్పెన్షన్‌ను ఎదుర్కొన్నారు, కాబట్టి అది తగినంత శిక్షగా పరిగణించబడుతుంది. రాఘవ్ చద్దా సస్పెన్షన్‌ను ఎత్తివేసే అంశాన్ని ఈరోజు నుంచి సభ పరిగణనలోకి తీసుకోకూడదని జీవీఎల్ పేర్కొన్నారు.

నా పోరాటంలో ధైర్యాన్ని ఇచ్చింది..(రాఘవ్ చద్దా)

పార్లమెంట్ నుంచి తన సస్పెన్షన్ ఎత్తివేయడంపై రాఘవ్ చద్దా సంతోషం వ్యక్తం చేశారు. రాజ్యసభ ఛైర్మన్ జగ్‌దీప్ ధన్ ఖర్‌కు ధన్యవాదాలు తెలిపారు. ఈ 115 రోజుల సస్పెన్షన్‌లో, నేను మీ నుండి చాలా ప్రేమ మరియు ఆశీర్వాదాలను పొందాను. నా పోరాటంలో మీరందరూ నాకు ధైర్యాన్ని ఇచ్చారు. ఢిల్లీ గవర్నమెంట్ ఆఫ్ నేషనల్ క్యాపిటల్ టెరిటరీ (సవరణ) బిల్లు, 2023ని పరిగణనలోకి తీసుకునే ప్రతిపాదిత సెలెక్ట్ కమిటీలో వారిని చేర్చాలని నిర్ణయించే ముందు కొంతమంది ఎంపీల నుండి అనుమతి తీసుకోలేదనే ఆరోపణతో రాఘవ్ చద్దా ఆగస్ట్ 11న పార్లమెంట్ నుండి నిరవధికంగా సస్పెండ్ అయ్యారు. కోర్టు. అతని సస్పెన్షన్ ఏకపక్షం మరియు చట్టవిరుద్ధమని పేర్కొన్న సుప్రీంకోర్టు, ఒక ఎంపీని నిరవధికంగా సస్పెండ్ చేయడం వల్ల తమకు నచ్చిన వ్యక్తి ప్రాతినిధ్యం వహించే ప్రజల హక్కుపై తీవ్రమైన పరిణామాలు ఉంటాయని పేర్కొంది.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *