అమీర్ ఖాన్: చెన్నై వరదల్లో చిక్కుకున్న అమీర్ ఖాన్.. ఫోటోలు వైరల్..

చెన్నై వరదల్లో తమిళ హీరోలతో పాటు బాలీవుడ్ హీరోలు కూడా చిక్కుకున్నారు.

అమీర్ ఖాన్: చెన్నై వరదల్లో చిక్కుకున్న అమీర్ ఖాన్.. ఫోటోలు వైరల్..

చెన్నై వరదల నుండి అమీర్ ఖాన్ విష్ణు విశాల్ రక్షించబడ్డాడు

అమీర్ ఖాన్: మిగ్జామ్ తుఫాను చెన్నై నగరాన్ని వణికిస్తోంది. భారీ వరదలతో చెన్నై నగరం అతలాకుతలం కానుంది. రోడ్లు, ఇళ్లు వరద నీటితో నిండిపోయి జనజీవనం స్తంభించింది. ఈ వరద బీభత్సంతో సామాన్య ప్రజలే కాదు సెలబ్రిటీలు కూడా ఇబ్బందులు పడుతున్నారు. కరెంటు పోవడం, కమ్యూనికేషన్ తెగిపోవడం, ఇళ్లలోకి వరద నీరు రావడంతో… కోలీవుడ్ స్టార్ హీరోలు కూడా సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ లు పెడుతున్నారు. కొందరు హీరోలు ప్రభుత్వంపై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

అయితే ఈ వరదల్లో తమిళ హీరోలే కాదు బాలీవుడ్ హీరోలు కూడా చిక్కుకున్నారు. బాలీవుడ్ మిస్టర్ పర్ఫెక్ట్ అమీర్ ఖాన్ ఈ వరదల్లో చిక్కుకున్నాడు. దీనికి సంబంధించిన కొన్ని ఫోటోలు ఇప్పుడు వైరల్‌గా మారాయి. ఈ ఫోటోలను తమిళ హీరో విష్ణు విశాల్ షేర్ చేశాడు. తనను కాపాడిన రెస్క్యూ సిబ్బందికి ధన్యవాదాలు తెలుపుతూ విష్ణు విశాల్ ట్వీట్ చేశారు. విష్ణు విశాల్ షేర్ చేసిన ఫోటోలలో అమీర్ ఖాన్ కూడా కనిపిస్తున్నాడు.

ఇది కూడా చదవండి: Prabhas : గురుకి గోల్డ్ వాచ్ గిఫ్ట్ గా ఇచ్చిన ప్రభాస్.. ఇప్పుడు వైరల్ అవుతున్న వీడియో చూసారా..?

కాగా అమీర్ ఖాన్ గత కొన్ని రోజులుగా చెన్నైలోనే ఉంటున్నారు. కమల్ హాసన్ బర్త్ డే పార్టీలో పాల్గొన్న అమీర్ అప్పటి నుంచి చెన్నైలోనే ఉంటున్నట్లు సమాచారం. ప్రస్తుతం అమీర్ సినిమాలకు దూరంగా ఉన్నాడు. కొన్నాళ్లుగా నటనకు విరామం ఇచ్చి కుటుంబంతో ఆనందంగా గడిపారు. ఎట్టకేలకు లాల్ సింగ్ చద్దా సినిమాతో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చారు. మరి అమీర్ ఎప్పుడు రీ ఎంట్రీ ఇస్తాడో చూడాలి. కాగా, అమీర్ కుమార్తె ఐరా ఖాన్ వివాహం జనవరి 3, 2024న జరగనుంది. అమీర్ ఖాన్ కుమార్తె, ఐరా ప్రేమించిన నూపుర్ శిఖర్‌తో వివాహం జరగనుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *