హౌస్‌ఫుల్ 5: ఇండియాస్ బిగ్గెస్ట్ కామెడీ ఫ్రాంచైజీ.. త్వరలో విడుదల!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-05T09:48:54+05:30 IST

అక్షయ్ కుమార్ మరోసారి ప్రేక్షకులను నవ్వించేందుకు సిద్ధమయ్యాడు. భారతదేశపు అతిపెద్ద కామెడీ ఫ్రాంచైజీగా, ఇంతకుముందు నాలుగు భాగాలుగా వచ్చి మంచి ప్రేక్షకులను సంపాదించిన హౌస్ ఫుల్ సిరీస్‌కి మరో సీక్వెల్ తీసుకురావడానికి మేకర్స్ సిద్ధమవుతున్నారు. ఈ మేరకు సోమవారం నాడు హౌస్ ఫుల్ 5 సినిమా అప్ డేట్, విడుదల తేదీని అధికారికంగా పంపించారు.

హౌస్‌ఫుల్ 5: ఇండియాస్ బిగ్గెస్ట్ కామెడీ ఫ్రాంచైజీ.. త్వరలో విడుదల!

హౌస్‌ఫుల్ 5

అక్షయ్ కుమార్ మరోసారి ప్రేక్షకులను నవ్వించేందుకు సిద్ధమయ్యాడు. భారతదేశపు అతిపెద్ద కామెడీ ఫ్రాంచైజీగా, మేకర్స్ హౌస్ ఫుల్ (హౌస్ ఫుల్ 5) సిరీస్‌లో మరో సిరీస్‌ని తీసుకురావడానికి సిద్ధంగా ఉన్నారు, ఇది ముందుగా నాలుగు భాగాలుగా వచ్చి మంచి ప్రేక్షకులను సంపాదించింది. ఈ మేరకు సోమవారం నాడు హౌస్ ఫుల్ 5 సినిమా అప్ డేట్, విడుదల తేదీని అధికారికంగా పంపించారు.

తరుణ్ మన్సుఖాని దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రానికి సాజిద్ నడియాడ్వాలా నిర్మిస్తున్నారు. గతంలో ఈ సిరీస్‌లో, హౌస్ ఫుల్ 1 మరియు 2 చిత్రాలకు సాజిద్ ఖాన్ దర్శకత్వం వహించారు, పార్ట్ 3కి సాజిద్ సామ్జీ దర్శకత్వం వహించారు, పర్హాద్ సామ్జీ దర్శకత్వం వహించారు, పార్ట్ 4 పర్హాద్ సంజీ దర్శకత్వం వహించారు మరియు ఈ చిత్రాలు ఒకదానిపై ఒకటి విజయం సాధించడమే కాకుండా అంతులేని హాస్యాన్ని అందించాయి. ప్రేక్షకులు. ముఖ్యంగా నాలుగో భాగంలో బాల బాలా పాట ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విపరీతమైన క్రేజ్ తెచ్చుకుంది.

తొలి నాలుగు భాగాల్లో నటించిన అక్షయ్ కుమార్ (అక్షయ్ కుమార్), రితీష్ దేశ్‌ముఖ్ (రితీష్ దేశ్‌ముఖ్) ప్రధాన పాత్రలు పోషించనుండగా, త్వరలో కథానాయికలను ఎంపిక చేయనున్నారు. అయితే ఈ చిత్రాన్ని 2024 దీపావళికి విడుదల చేయనున్నట్టు హీరోలు, మేకర్స్ ప్రకటించినప్పటికీ గ్రాఫిక్స్, వీఎఫ్‌ఎక్స్‌లు ఉండడంతో 2025 జూన్ 6న విడుదల చేయనున్నట్టు నిర్మాణ సంస్థ సోషల్ మీడియా ఎక్స్‌లో పోస్ట్ చేసింది. ఉన్నత ప్రమాణాలతో జరిగింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-05T09:59:45+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *