దినేష్ ఫడ్నిస్ : ప్రముఖ సీనియర్ నటుడు, సిఐడి సిరీస్ ఫేమ్ దినేష్ ఫడ్నిస్ కన్నుమూశారు.

57 సంవత్సరాల వయస్సులో, దినేష్ ఫడ్నిస్ డిసెంబర్ 1న గుండెపోటుకు గురయ్యారు మరియు వెంటనే ముంబైలోని ప్రముఖ ఆసుపత్రికి తరలించారు.

దినేష్ ఫడ్నిస్ : ప్రముఖ సీనియర్ నటుడు, సిఐడి సిరీస్ ఫేమ్ దినేష్ ఫడ్నిస్ కన్నుమూశారు.

బాలీవుడ్ సీఐడీ ఫేమ్ దినేష్ ఫడ్నిస్ కన్నుమూశారు

దినేష్ ఫడ్నిస్: ఇప్పుడు వెబ్ సిరీస్‌లు OTTల ద్వారా వచ్చాయి, అయితే ఒకప్పుడు యువత కూడా టెలివిజన్‌లో చాలా సీరియల్స్ మరియు సిరీస్‌లను అనుసరించేవారు. సస్పెన్స్ సీరియల్ ‘సీఐడీ’ అప్పటి యూత్ కి బాగా కనెక్ట్ అయ్యింది. క్రైమ్ ఇన్వెస్టిగేషన్ కథాంశంతో మొదలైన ఈ సీరియల్ ప్రేక్షకులను ఎంతగానో ఆకట్టుకుంది. ఈ సీరియల్ సాధారణ ప్రేక్షకులకు క్లూలు మరియు ఫోరెన్సిక్‌లను పరిచయం చేసింది.

బాలీవుడ్‌లో రూపొందిన ఈ సీరియల్ డబ్బింగ్ వెర్షన్‌తో సౌత్‌లోని పలు భాషల్లో కూడా ప్రసారం చేయబడింది. ఈ సీరియల్‌లో ‘ఫ్రెడరిక్స్’ పాత్రలో నటించిన దినేష్ ఫడ్నీస్‌కి కూడా మంచి పేరు వచ్చింది. ఈ సీరియల్ తర్వాత అతనికి మరిన్ని అవకాశాలు వచ్చాయి. అయితే ఆయన ఇటీవల అస్వస్థతకు గురై ఆస్పత్రిలో చేరారు. 57 సంవత్సరాల వయస్సులో, దినేష్ ఫడ్నిస్ డిసెంబర్ 1న గుండెపోటుకు గురయ్యారు మరియు వెంటనే ముంబైలోని ప్రముఖ ఆసుపత్రికి తరలించారు.

ఇది కూడా చదవండి: Guntur Kaaram Update : కేరళకు గుంటూరు కారం.. టీమ్ అప్‌డేట్ ఇచ్చింది

దినేష్ ఫడ్నిస్ ఆసుపత్రిలో చికిత్స పొందుతూ డిసెంబర్ 5వ తేదీ తెల్లవారుజామున తుదిశ్వాస విడిచారు. గుండెపోటుతో పాటు కాలేయ సమస్యతో చికిత్స పొందుతూ మృతి చెందాడు. సీఐడీలో అతనితో కలిసి నటించిన మారియో నటుడు దయానంద్ శెట్టి ఈ విషయాన్ని మీడియాకు ధృవీకరించారు. దీంతో సీఐడీ సీరియల్ అభిమానులు, నెటిజన్లు, పలువురు బాలీవుడ్ ప్రముఖులు దినేష్ ఫడ్నీస్‌కు నివాళులు అర్పిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *