అజిత్ – అమీర్ : చెన్నై వరదల్లో చిక్కుకున్న అమీర్ ను అజిత్ పరామర్శించారు.

కోలీవుడ్ సూపర్ స్టార్ అజిత్ కుమార్ చెన్నై వరదల్లో చిక్కుకున్న అమీర్, విష్ణు విశాల్ పరిస్థితిని తెలుసుకుని వారిని కలిసి పరామర్శించారు.

అజిత్ – అమీర్: చెన్నై వరదల్లో చిక్కుకున్న అమీర్‌ను అజిత్ పరామర్శించారు.

చెన్నై వరదల్లో చిక్కుకున్న అమీర్ ఖాన్ ను అజిత్ కుమార్ పరామర్శించారు

అజిత్ కుమార్ – అమీర్ ఖాన్: మిగ్జామ్ తుఫానుతో చెన్నై నగరం అతలాకుతలం కానుంది. రోడ్లపైకి, ఇళ్లలోకి వరద నీరు చేరి జనజీవనాన్ని స్తంభింపజేస్తోంది. ఈ వరదల కారణంగా కరెంటు, కమ్యూనికేషన్ కోత, ఇళ్లలోకి నీరు చేరడంతో ప్రజలు తీవ్ర ఇబ్బందులు పడుతున్నారు. ఈ వరద బీభత్సంతో సామాన్య ప్రజలే కాదు కోలీవుడ్ సినీ ప్రముఖులు కూడా ఇబ్బందులు పడుతున్నారు. ఈ వరదల్లో బాలీవుడ్ స్టార్ అమీర్ ఖాన్ కూడా చిక్కుకున్నాడు.

అమీర్ తో పాటు వరదలో చిక్కుకున్న తమిళ హీరో విష్ణు విశాల్ ను రెస్క్యూ సిబ్బంది రక్షించి సురక్షిత ప్రాంతానికి తరలించారు. సంబంధిత ఫోటోలను పంచుకుంటూ, రెస్క్యూ కార్యకర్తలకు విష్ణు విశాల్ ధన్యవాదాలు తెలిపారు. అమీర్, విష్ణు విశాల్ పరిస్థితి తెలుసుకున్న కోలీవుడ్ సూపర్ స్టార్ అజిత్ కుమార్ వారిని కలిసి పరామర్శించారు. వారిద్దరి పరిస్థితిని అడిగి తెలుసుకున్నారు. అలాగే, విష్ణు విశాల్ మరియు అమీర్‌తో పాటు ఒంటరిగా ఉన్న వారిని ఆదుకోవడానికి అజిత్ చర్యలు తీసుకున్నట్లు విష్ణు విశాల్ తెలియజేశాడు.

ఇది కూడా చదవండి: బిగ్ బాస్ 7వ రోజు 93 : ఫైనల్స్‌కు సీరియల్ బ్యాచ్ గేమ్ మొదలైందా..?

ఈ విషయాన్ని తెలియజేస్తూ విష్ణు విశాల్ ఓ ఫోటోను షేర్ చేశారు. ఆ ఫోటోలో అజిత్, అమీర్, విశాల్ కనిపిస్తున్నారు. ఇప్పుడు ఆ ఫోటో వైరల్ అవుతోంది. అమీర్ ఖాన్ గత కొన్ని రోజులుగా చెన్నైలోనే ఉంటున్నారు. కమల్ హాసన్ బర్త్ డే పార్టీలో పాల్గొన్న అమీర్ అప్పటి నుంచి చెన్నైలోనే ఉంటున్నట్లు సమాచారం. వచ్చే నెల, అమీర్ కుమార్తె ఐరా ఖాన్ వివాహం జనవరి 3, 2024న జరగనుంది. అమీర్ ఖాన్ కుమార్తె, ఐరా ప్రేమించిన నూపుర్ శిఖర్‌తో వివాహం జరగనుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *