గ్లెన్ మాక్స్‌వెల్: అప్పటి వరకు ఐపీఎల్ ఆడతా.. అంటూ మ్యాక్స్‌వెల్ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశాడు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-06T14:45:16+05:30 IST

ఆస్ట్రేలియా స్టార్ ప్లేయర్ గ్లెన్ మాక్స్‌వెల్ తనకు ఐపీఎల్‌పై ఉన్న ప్రేమను వెల్లడించాడు. తానికా నడవలేడని నిర్ధారణ అయ్యే వరకు ఐపీఎల్ ఆడతానని మ్యాక్స్‌వెల్ చెప్పాడు. బిగ్ బాష్ లీగ్ 13వ సీజన్ కోసం మెల్ బోర్న్ వెళ్లిన మ్యాక్స్ వెల్.. అక్కడ మీడియాతో మాట్లాడుతూ.. ఐపీఎల్ తన కెరీర్ ను ఎలా ప్రభావితం చేసిందో వెల్లడించాడు.

గ్లెన్ మాక్స్‌వెల్: అప్పటి వరకు ఐపీఎల్ ఆడతా.. అంటూ మ్యాక్స్‌వెల్ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశాడు

ఆస్ట్రేలియా స్టార్ ప్లేయర్ గ్లెన్ మాక్స్‌వెల్ తనకు ఐపీఎల్‌పై ఉన్న ప్రేమను వెల్లడించాడు. తానికా నడవలేడని నిర్ధారణ అయ్యే వరకు ఐపీఎల్ ఆడతానని మ్యాక్స్‌వెల్ చెప్పాడు. బిగ్ బాష్ లీగ్ 13వ సీజన్ కోసం మెల్ బోర్న్ వెళ్లిన మ్యాక్స్ వెల్.. అక్కడ మీడియాతో మాట్లాడుతూ.. ఐపీఎల్ తన కెరీర్ ను ఎలా ప్రభావితం చేసిందో వెల్లడించాడు. ఈ క్రమంలో ఐపీఎల్‌పై ప్రశంసలు కురిపించిన మ్యాక్సీ.. తన కెరీర్‌లో ఆడే చివరి టోర్నీ ఐపీఎల్ అని అన్నాడు. “ఐపీఎల్ నాకు చాలా మేలు చేసింది. సీనియర్ ఆటగాళ్లు, కోచ్‌లు, అంతర్జాతీయ క్రికెటర్లతో ఆడటం నా కెరీర్‌ని మార్చేసింది. దాదాపు రెండు నెలల పాటు ఏబీ డివిలియర్స్, విరాట్ కోహ్లీ వంటి అగ్రశ్రేణి ఆటగాళ్లతో ఆడడం నా ఆటను చాలా మెరుగుపరిచింది. ఇంతకంటే మించినది లేదు. ఏ ఆటగాడికైనా నేర్చుకునే అవకాశం.రాబోయే టీ20 ప్రపంచకప్‌ను దృష్టిలో ఉంచుకుని, ఐపీఎల్‌లో ఎక్కువ మంది ఆస్ట్రేలియా ఆటగాళ్లు ఆడాలని కోరుకుంటున్నాను.ఎందుకంటే ప్రపంచకప్ జరిగే వెస్టిండీస్‌లో పరిస్థితులు భారత్‌లో ఉన్నట్లే ఉన్నాయి.పిచ్‌లు స్పిన్‌కి తగినవి ఉన్నాయి. IPL నేను ఆడే చివరి టోర్నమెంట్ కావచ్చు. నేను ఇకపై నడవలేని వరకు IPL ఆడతాను. “IPL నా కెరీర్‌లో నాకు చాలా మేలు చేసింది,” అని అతను చెప్పాడు.

ఐపీఎల్‌లో తొలుత పంజాబ్ కింగ్స్ జట్టుకు ప్రాతినిధ్యం వహించిన మ్యాక్స్‌వెల్ ప్రస్తుతం రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరు జట్టుకు ఆడుతున్నాడు. RCBతో మాక్స్‌వెల్ ప్రయాణం 2021 సీజన్ నుండి ప్రారంభమైంది. ఆ సీజన్‌లో మ్యాక్సీని బెంగళూరు రూ. 14.25 కోట్లకు కొనుగోలు చేసింది. తక్కువ సమయంలోనే జట్టులో కీలక సభ్యుడిగా మారాడు. 2021లో 15 మ్యాచ్‌ల్లో 513 పరుగులు చేశాడు. స్ట్రైక్ రేట్ 144. ఆ తర్వాత మ్యాక్సీని 2022 సీజన్‌కు రూ.11 కోట్లకు బెంగళూరు నిలబెట్టుకుంది. 2023లో 14 మ్యాచుల్లో 400 పరుగులు సాధించాడు.ఇందులో 3 హాఫ్ సెంచరీలు ఉన్నాయి. ఇదిలా ఉంటే, మ్యాక్సీని 2024 IPL సీజన్‌కు కూడా రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరు జట్టు ఉంచుకుంది. మ్యాక్స్‌వెల్ తన కెరీర్‌లో 124 IPL మ్యాచ్‌లు ఆడాడు మరియు 26 సగటుతో 2719 పరుగులు చేశాడు. ఇందులో 18 హాఫ్ సెంచరీలు ఉన్నాయి. స్ట్రయిక్ రేట్ 157. 31 వికెట్లు కూడా తీశాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-06T14:45:18+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *