బిగ్ బాస్ 7వ రోజు 93 : ఫైనల్స్‌కు సీరియల్ బ్యాచ్ గేమ్ మొదలైందా..?

మంగళవారం నాటి ఎపిసోడ్‌లో ‘చిల్ పార్టీ’ అంటూ కొన్ని గేమ్‌లు ఆడారు. ఇక ఈ ఎపిసోడ్‌లో సీరియల్ బ్యాచ్ ఆడిన తీరు చూస్తుంటే.. ఫైనల్స్ కోసం కొత్త గేమ్‌ని స్టార్ట్ చేసినట్లే అనిపిస్తుంది.

బిగ్ బాస్ 7వ రోజు 93 : ఫైనల్స్‌కు సీరియల్ బ్యాచ్ గేమ్ మొదలైందా..?

తెలుగు బిగ్ బాస్ 7వ రోజు 93 ముఖ్యాంశాలు టాస్క్‌లకు ఓటు వేయండి

బిగ్ బాస్ 7వ రోజు 93 : బిగ్ బాస్ 14వ వారం ప్రారంభమైంది. కంటెస్టెంట్స్‌లో టైటిల్ గెలవాలనే ఉత్సాహం పెరిగింది. అందుకే ప్రేక్షకుల దృష్టిని ఆకర్షించేందుకు కొత్త వ్యూహాలు పన్నుతున్నారు. ప్రస్తుతం హౌస్‌లో ఏడుగురు పోటీదారులున్నారు. అమర్, ప్రశాంత్, యావర్, శోభాశెట్టి, ప్రియాంక, శివాజీ, అర్జున్ ఉన్నారు. అందులో ఫస్ట్ ఫైనలిస్ట్ గా అర్జున్ ఫినాలేలోకి అడుగుపెట్టాడు. మరియు ఈ వారం సోమవారం ఎపిసోడ్ నామినేషన్లతో ముగిసింది. మంగళవారం నాటి ఎపిసోడ్‌లో ‘చిల్ పార్టీ’ అంటూ కొన్ని గేమ్‌లు ఆడారు.

ఈ గేమ్‌లలో విజేతలకు ఓటు వేసే అవకాశం ఉంటుందని బిగ్ బాస్ తెలియజేశారు. ఈ కార్యక్రమంలో రెండు ఆటలు ఆడారు. అయితే బిగ్ బాస్ ఇక్కడ ఫిట్టింగ్ పెట్టారు. ఇద్దరు విజేతలు కాకుండా ఒకరికి మాత్రమే ‘వోట్ ఫర్ యాపిల్’ను వినియోగించుకునే అవకాశం ఉంటుందని తెలిపారు. ఈ ఇద్దరిలో ఒకరిని ఎంపిక చేసుకోమని హౌస్‌లోని మిగిలిన కంటెస్టెంట్స్‌కు చెప్పాడు. హౌస్‌మేట్స్‌ ఓటింగ్‌తో శోభ విజేతగా నిలిచి అప్పీల్‌కు అవకాశం లభించింది.

ఇది కూడా చదవండి: Abhiram Daggubati : లంకలో అభిరామ్ పెళ్లి.. వెళ్లిపోయిన దగ్గుబాటి కుటుంబం..

శోభ ఓటు ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంది. ఇక నుంచి బిగ్ బాస్ శోభాశెట్టిగానే గుర్తుండి పోతున్నాను. బిగ్ బాస్ 6 సీజన్లలో బాయ్స్ టైటిల్స్ గెలుచుకున్నారు. ఈ సీజన్‌లో అమ్మాయి గెలవాలని నేను భావిస్తున్నాను. నేను ఉండాలనుకుంటున్నాను. అలాగే, టైటిల్ గెలిచిన ప్రైజ్ మనీ నాకు చాలా ముఖ్యం. అందుకు మీ సపోర్ట్ నాకు చాలా ముఖ్యం.

ఇదిలావుంటే, మంగళవారం నాటి ఎపిసోడ్‌లో సీరియల్ బ్యాచ్ అమర్, శోభాశెట్టి, ప్రియాంకల ఆట చూస్తుంటే.. ఫైనల్స్‌కు కొత్త గేమ్‌కు శ్రీకారం చుట్టినట్లు కనిపిస్తోంది. పెద్దగా మాట్లాడకుండా మామూలుగా గొడవ పెట్టుకోవడం, వెంటనే కలిసి మాట్లాడుకోవడం వింతగా అనిపించింది. అర్జున్ కూడా ఓ సందర్భంలో నవ్వాడు. ఫైనల్స్‌కు చేరుకోవడంతో ప్రేక్షకుల దృష్టి తమపై పడేలా ఈ సీరియల్ బ్యాచ్ ఇలా చేస్తుందని అనుమానిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *