నందమూరి బాలకృష్ణ: బాలయ్య సినిమాలో ఇద్దరు గ్లామర్ అమ్మాయిలు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-06T12:50:20+05:30 IST

నందమూరి బాలకృష్ణ, దర్శకుడు బాబీ కొల్లి కాంబినేషన్‌లో వస్తున్న NBK 109 సినిమా షూటింగ్ జరుగుతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ చిత్రాల్లో బాలకృష్ణ సరసన నటించేందుకు ఇద్దరు అందమైన నటీమణులను ఎంపిక చేసినట్లు సమాచారం

నందమూరి బాలకృష్ణ: బాలయ్య సినిమాలో ఇద్దరు గ్లామర్ అమ్మాయిలు

నందమూరి బాలకృష్ణ

నందమూరి బాలకృష్ణ ఒక సినిమా తర్వాత మరో సినిమా షూటింగ్‌లో బిజీగా ఉన్నారు. ప్రస్తుతం దర్శకుడు బాబీ కొల్లి (కేఎస్ రవీంద్ర)తో భారీ బడ్జెట్ చిత్రాన్ని తెరకెక్కిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇది బాలకృష్ణ 109వ చిత్రం, ఇంకా టైటిల్ ఖరారు చేయలేదు. ఈ #NBK109 షూటింగ్ ఫైట్ సీన్ తో మొదలైంది, ఇప్పుడు ఈ సినిమాలో బాలకృష్ణ సరసన నటిస్తున్న హీరోయిన్స్ ఎవరో తెలుసా?

సితార ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తోంది. గతంలో చిరంజీవికి ‘వాల్తేరు వీరయ్య’ లాంటి బ్లాక్ బస్టర్ అందించిన బాబీ కొల్లి ఇప్పుడు బాలకృష్ణతో సినిమా చేస్తున్నాడు, అయితే ఇది యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్ అని వార్తలు వస్తున్నాయి. ఈ సినిమాలో బాలకృష్ణ సరసన కథానాయికగా మీనాక్షి చౌదరి ఎంపికైనట్లు ఇండస్ట్రీలో టాక్ వినిపిస్తోంది. సితార ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ నిర్మిస్తున్న ‘గుంటూరు కారం’లో మహేష్ బాబు సరసన కూడా నటిస్తోంది. ఆ సినిమాలో ఆమె నటన చూసి నిర్మాతలు ఈ బాలకృష్ణ సినిమాకు కూడా ఆమెను తీసుకున్నారని అంటున్నారు. (దర్శకుడు బాబీ కొల్లితో తెరకెక్కిస్తున్న చిత్రంలో నందమూరి బాలకృష్ణ సరసన మీనాక్షి చౌదరి, ఊర్వశి రౌటేలా హీరోయిన్లుగా నటిస్తున్నారు)

మీనాక్షిచౌదరిబాలయ్య.jpg

బాబీ దర్శకత్వం వహించిన ‘వాల్తేరు వీరయ్య’లో ఊర్వశి రౌతేలా ప్రత్యేక గీతంలో కనిపించింది. బాలీవుడ్‌లో పెద్దగా పేరు తెచ్చుకున్న నటి కావడంతో ఇప్పుడు బాలకృష్ణ ఆమెకు ఈ సినిమాలో ఓ ప్రత్యేక పాత్రను ఇచ్చినట్లు తెలుస్తోంది. ప్రస్తుతం బాలకృష్ణ, ఊర్వశి రౌతేలపై కూడా షూటింగ్ జరుపుకుంటున్న సంగతి తెలిసిందే. అలాగే ఊర్వశి కూడా స్పెషల్ సాంగ్స్ లో స్పెషలిస్ట్ కాబట్టి ఇందులో హత్తుకునే మాస్ సాంగ్ ఉంటుందని అంటున్నారు.

ఊర్వశి1.jpg

బాలకృష్ణ వరుసగా మూడు సినిమాలతో మంచి జోరు మీదున్నాడు. ఇంతకుముందు ‘భగవంత్ కేసరి’ సినిమా పెద్ద హిట్ అవ్వడమే కాకుండా అందులో మెసేజ్ కూడా ఉండడంతో బాలకృష్ణకు మంచి పేరు తెచ్చిపెట్టింది. ఆ సినిమాలో బాలకృష్ణ గడ్డంతో కనిపిస్తే ఈ సినిమాలో బాలకృష్ణ మళ్లీ అబ్బాయిగా కనిపిస్తాడని అంటున్నారు. బాలకృష్ణ గతంలో ఓ సినిమా ప్రచారంలో మాట్లాడుతూ.. ‘గడ్డం తీసేసిన తర్వాత నన్ను నాతో పోల్చుకోలేకపోయాను’ అని అన్నారు. ఈ సినిమాలోని ఫైట్స్ బాలకృష్ణకు సరిపోతాయని అంటున్నారు. త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ భార్య సాయి సౌజన్యతో కలిసి నాగవంశీ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-06T12:50:22+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *