ఇండియా బ్లాక్ మీటింగ్: ఇండియా బ్లాక్ మీటింగ్‌కు హాజరు కావడంపై మమత క్లారిటీ..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-06T20:18:07+05:30 IST

పశ్చిమ బెంగాల్ ముఖ్యమంత్రి మమతా బెనర్జీ బుధవారం నాడు ‘భారత్’ కూటమి సమావేశానికి దూరంగా ఉండబోతున్నారనే వదంతులపై స్పష్టత ఇచ్చారు. అందరికీ అనుకూలమైన తేదీని కాంగ్రెస్ అధిష్టానం నిర్ణయిస్తే త్వరలో సమావేశమవుతామని చెప్పారు.

ఇండియా బ్లాక్ మీటింగ్: ఇండియా బ్లాక్ మీటింగ్‌కు హాజరు కావడంపై మమత క్లారిటీ..

కోల్‌కతా: కూటమి సమావేశంలో భారత్ పాల్గొనడంపై పశ్చిమ బెంగాల్ ముఖ్యమంత్రి మమతా బెనర్జీ, బీహార్ ముఖ్యమంత్రి నితీష్ కుమార్ వివరణ ఇచ్చారు. ఇటీవల జరిగిన అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో బీజేపీ చేతిలో కాంగ్రెస్‌ ఓటమిని దృష్టిలో ఉంచుకుని బుధవారం ఖర్గే నివాసంలో భారత కూటమి సభ్యుల సమావేశాన్ని ఏర్పాటు చేశారు. అయితే పలువురు నేతలు అందుబాటులో లేకపోవడంతో సమావేశం డిసెంబర్ 17కి వాయిదా పడింది. అంతకుముందు, ‘భారత్’ కూటమి సమావేశానికి నితీష్ మరియు మమతా బెనర్జీ దూరంగా ఉండబోతున్నారనే పుకార్లపై మమతా బెనర్జీ బుధవారం వివరణ ఇచ్చారు. అందరికీ అనుకూలమైన తేదీని కాంగ్రెస్ అధిష్టానం నిర్ణయిస్తే త్వరలో సమావేశమవుతామని చెప్పారు.

“నాకు ఇంతకుముందు సమాచారం ఇవ్వలేదు. ఒకరోజు రాహుల్ గాంధీ ఫోన్ చేసి మీటింగ్ గురించి చెప్పారు. కాంగ్రెస్ అందరికీ అనుకూలమైన తేదీతో వస్తే, త్వరలో కలుద్దాం” అని మమతా బెనర్జీ బుధవారం ఉత్తరాది పర్యటనకు బయలుదేరి మీడియాతో అన్నారు. బెంగాల్. తనకు, ఇతర సీఎంలకు కనీసం వారం, పది రోజుల ముందు సమాచారం ఇస్తే అందరికీ సౌకర్యంగా ఉంటుందన్నారు. వారం రోజుల పాటు ఉత్తర బెంగాల్‌లో పర్యటిస్తున్నట్లు తెలిపారు.

జ్వరంగా ఉంది: నితీష్

విపక్ష భారత కూటమి సమావేశానికి తాను హాజరు కావడం లేదన్న పుకార్లను బీహార్ సీఎం నితీశ్ కుమార్ తోసిపుచ్చారు. జ్వరంతో బాధపడుతున్నందున విపక్షాల సమావేశానికి హాజరు కాలేకపోయానన్నారు. దీనిపై జాతీయ మీడియాలో వస్తున్న వార్తలు అర్ధంలేనివి. తదుపరి సమావేశం ఎప్పుడు జరిగినా వెళతానని చెప్పారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-06T20:18:09+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *