అమెరికా: అమెరికాలో మరో కాల్పులు.. 3 మంది మృతి

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-07T08:13:20+05:30 IST

అగ్రరాజ్యం అమెరికా మరోసారి నిప్పుల మోతతో వణికిపోయింది. లాస్ వెగాస్‌లోని నెవాడా విశ్వవిద్యాలయం (యుఎన్‌ఎల్‌వి) ప్రధాన క్యాంపస్‌లో బుధవారం ముష్కరుడు కాల్పులు జరపడంతో ముగ్గురు వ్యక్తులు మరణించారని అధికారులు తెలిపారు.

అమెరికా: అమెరికాలో మరో కాల్పులు.. 3 మంది మృతి

అగ్రరాజ్యం అమెరికా మరోసారి నిప్పుల మోతతో వణికిపోయింది. లాస్ వెగాస్‌లోని నెవాడా విశ్వవిద్యాలయం (యుఎన్‌ఎల్‌వి) ప్రధాన క్యాంపస్‌లో బుధవారం ముష్కరుడు కాల్పులు జరపడంతో ముగ్గురు వ్యక్తులు మరణించారని అధికారులు తెలిపారు. మరొకరికి గాయాలయ్యాయి. గాయపడిన వ్యక్తి పరిస్థితి విషమంగా ఉన్నట్లు సమాచారం. ఆసుపత్రిలో చికిత్స పొందుతున్నాడు. కాల్పులు జరిపిన నిందితుడు కూడా మరణించాడని పోలీసులు తెలిపారు. అయితే నిందితుడు పోలీసుల కాల్పుల్లో మరణించాడా లేక ఆత్మహత్య చేసుకున్నాడా అనే విషయంపై ఇంకా స్పష్టత రాలేదు. అలాగే, కాల్పుల్లో మరణించిన వారి వివరాలను అధికారులు ఇంకా నిర్ధారించలేదు. కాల్పుల ఘటన తర్వాత పోలీసులు యూనివర్సిటీని ఖాళీ చేయించారు.

“యూనివర్శిటీలో మేము మూడు మృతదేహాలను కనుగొన్నాము. మరొకరు తీవ్రంగా గాయపడ్డారు. గాయపడిన వ్యక్తిని ఆసుపత్రికి తరలించి చికిత్స అందిస్తున్నారు. అతని పరిస్థితి విషమంగా ఉంది. మృతులలో అనుమానిత షూటర్ కూడా ఉన్నాడు” అని లాస్ వెగాస్ మెట్రోపాలిటన్ పోలీసు డిపార్ట్‌మెంట్ తెలిపింది. సోషల్ మీడియాలో. ఈ ఘటన నేపథ్యంలో యూనివర్సిటీ ఆఫ్ నెవాడాతో పాటు అన్ని ఇతర సదరన్ నెవాడా విద్యా సంస్థలను బుధవారం (స్థానిక కాలమానం ప్రకారం) మూసివేయాలని ఆదేశించింది. యూనివర్సిటీ సమీపంలోని పలు రహదారులను కూడా పోలీసులు మూసివేశారు. లాస్ వెగాస్ స్ట్రిప్‌కు తూర్పున రెండు మైళ్ల కంటే తక్కువ దూరంలో ఉన్న నెవాడా విశ్వవిద్యాలయం క్యాంపస్‌లో సుమారు 25,000 అండర్ గ్రాడ్యుయేట్, 8,000 పోస్ట్ గ్రాడ్యుయేట్ మరియు డాక్టోరల్ విద్యార్థులు ఉన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-07T08:16:25+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *