హరీష్ శంకర్: ఇంటర్వెల్‌లో ఉపయోగించిన తుపాకీతో నా అపోహను పటాపంచలు చేసినందుకు..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-07T12:11:10+05:30 IST

తెలుగు దర్శకుడు సందీప్ వంగా దర్శకత్వంలో బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో రణబీర్ కపూర్ నటిస్తున్న చిత్రం ‘యానిమల్’. రష్మిక మందన్న నేషనల్ క్రష్ హీరోయిన్. ఇటీవల విడుదలైన ఈ సినిమా బ్లాక్ బస్టర్ టాక్ తో బాక్సాఫీస్ వద్ద కలెక్షన్ల సునామీ సృష్టిస్తోంది. ఈ సినిమా చూసిన వారంతా సోషల్ మీడియా వేదికగా తమ అభిప్రాయాలను వ్యక్తం చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. తాజాగా హరీష్ శంకర్ ట్విట్టర్‌లో రివ్యూ ఇచ్చారు.

హరీష్ శంకర్: ఇంటర్వెల్‌లో ఉపయోగించిన తుపాకీతో నా అపోహను పటాపంచలు చేసినందుకు..

హరీష్ శంకర్

తెలుగు దర్శకుడు సందీప్ రెడ్డి వంగా దర్శకత్వంలో బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో రణబీర్ కపూర్ నటిస్తున్న చిత్రం ‘యానిమల్’. నేషనల్ క్రష్ రష్మిక మందన్న హీరోయిన్ గా నటించింది. ఇటీవల విడుదలైన ఈ సినిమా బ్లాక్ బస్టర్ టాక్ తో బాక్సాఫీస్ వద్ద కలెక్షన్ల సునామీ సృష్టిస్తోంది. ఈ సినిమా చూసిన వారంతా సోషల్ మీడియా వేదికగా తమ అభిప్రాయాలను వ్యక్తం చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. తాజాగా ఈ సినిమాపై హరీష్ శంకర్ ట్విట్టర్ వేదికగా తన అభిప్రాయాన్ని వ్యక్తం చేశాడు. కాస్త ఆలస్యమైందని తెలుసు కానీ.. ఈ సినిమాపై తన అభిప్రాయాన్ని చాలా స్పష్టంగా తెలియజేస్తానని హరీష్ తన ట్విట్టర్ ఖాతాలో ఓ లేఖను షేర్ చేశారు. అందులో.. (జంతువుపై హరీష్ శంకర్ రివ్యూ)

“మంచిది అయితే.. మంచిది..

యానిమల్‌ని చూడగానే కొందరికి అనిపించే మాటలివి. నచ్చిన వారు బాగుందని అనరు, విరగ్గొట్టారు అంటున్నారు. సినిమా రూల్స్ ఏంటి అని అందరూ అంటున్నారు. ఏమీ మాట్లాడకుండా పగలగొట్టి చూపించాడు. సెకండాఫ్ గురించి నాకు ఆందోళనలు ఉన్నప్పటికీ, ఇప్పుడు అది పర్వాలేదని నేను అనుకుంటున్నాను. నిజానికి ఈ వాక్యం రాస్తున్నప్పుడు నేనెంత అమాయకంగా ఉన్నానో అనే ఫీలింగ్ కలుగుతుంది. ఎందుకంటే మీరు కంటెంట్‌తో వాదించవచ్చు, కానీ విజయంతో కాదు.

హరీష్.jpg

సినిమా గురించి చెప్పాల్సిన పని కంటే సినిమా గురించి ఎవరూ చెప్పాల్సిన పని లేదు. ఎందుకంటే నాకు తెలిసిన దాదాపు ప్రతి ఒక్కరు కనీసం ఒకటి రెండు సార్లు చూసి ఉంటారు. వంగ తన పేరులో ఉన్నప్పుడు విమర్శలకు, విశ్లేషణలకు వంగిపోవడం అమాయకత్వం. సంగతి ఎలా ఉన్నా.. నిడివి ఎక్కువైతే తన ఇంటర్వెల్‌లో వాడిన గన్‌కి రిపీట్ ఆడియన్స్ ఉండరు అనే నా అపోహను బ్లాస్ట్ చేసినందుకు సందీప్‌కి హృదయపూర్వక ధన్యవాదాలు…

చెడ్డదైతే.. మంచిదే… హరీష్ శంకర్ లేఖలో పేర్కొన్నారు. మరో ట్వీట్‌లో హరీష్ రష్మికకు శుభాకాంక్షలు తెలిపిన వీడియోను కూడా షేర్ చేశాడు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*******************************************

*******************************************

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-07T12:11:11+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *