డంకీ డ్రాప్ 4 vs సలార్: ‘డంకీ’ వర్సెస్ సలార్ ట్రైలర్‌లు

షారుక్ ఖాన్ నటించిన ‘డుంకీ’ డిసెంబర్ 21న విడుదల కానుండగా, రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ ‘సాలార్’ ఆ మరుసటి రోజు (డిసెంబర్ 22) విడుదల కానుంది. ఈ రెండు సినిమాలు మొదటి నుంచి విడుదలకు పోటీ పడుతున్నాయి. నిజానికి ‘సాలార్’ సినిమా సెప్టెంబర్‌లోనే విడుదల కావాల్సి ఉంది. కానీ దర్శకుడు ప్యాచ్ వర్క్ కారణంగా కొన్ని సన్నివేశాలను రీ షూట్ చేయాల్సి రావడంతో మళ్లీ వాయిదా వేసి డిసెంబర్ 22కి ఫిక్స్ చేశారు.తాజాగా ఈ రెండు సినిమాల ట్రైలర్స్ విడుదలయ్యాయి.

ప్రభాస్.jpg

ఈ రెండు ట్రైలర్లు వ్యూస్ పరంగా కూడా రికార్డులు సృష్టించాయి. షారుఖ్ ఖాన్ సినిమా డుంకీ డ్రాప్ 4 ట్రైలర్ 24 గంటల్లో 103 మిలియన్ వ్యూస్ రాగా, ప్రభాస్ సాలార్ ట్రైలర్ 24 గంటల్లో 116 మిలియన్ వ్యూస్ తో అత్యధిక వ్యూస్ సాధించిన ట్రైలర్ గా రికార్డు సృష్టించింది. దీంతో ఈ రెండు సినిమాల విడుదలపై ఆయా హీరోల అభిమానులు నిరాశకు గురవుతున్నారు. ఎందుకంటే రెండు సినిమాలూ సోలోగా రిలీజైతే.. రికార్డు కలెక్షన్లు వచ్చేవి. అయితే ఇప్పుడు ఆదాయాన్ని పంచుకోవాల్సి వస్తోంది. ఒకరోజు ముందే వస్తున్న ‘డంకీ’ థియేటర్లను ఆక్రమిస్తే.. ‘సాలార్’కి కూడా థియేటర్లు తగ్గే అవకాశం ఉంది. ఇలా ప్రతి విషయాన్ని ఫ్యాన్స్ లెక్కలు వేసుకుంటున్నారు. వారం రోజుల గ్యాప్ లో ఈ రెండు సినిమాలు వస్తే… హీరోలిద్దరూ రికార్డులు బద్దలు కొడతారు.. అంటూ ట్రైలర్ రిలీజ్ అయ్యాక సోషల్ మీడియాలో కామెంట్స్ బాగానే కనిపిస్తున్నాయి. మరి ఈ రెండు సినిమాల ప్రభావం బాక్సాఫీస్ పై ఎలా ఉంటుందో తెలియాలంటే ఇంకొన్ని రోజులు ఆగాల్సిందే. (డంకీ vs సలార్)

SRK.jpg

బోమన్ ఇరానీ, తాప్సీ పన్ను, విక్కీ కౌశల్, విక్రమ్ కొచ్చర్ మరియు అనిల్ గ్రోవర్ నటించిన ‘డంకీ’ చిత్రాన్ని ఎ జియో స్టూడియోస్, రెడ్ చిల్లీస్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ మరియు రాజ్‌కుమార్ హిరానీ ఫిల్మ్స్ బ్యానర్‌లపై రాజ్‌కుమార్ హిరానీ మరియు గౌరీ ఖాన్ నిర్మించారు. రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ హీరోగా పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్, జగపతి బాబు, శృతి హాసన్, టిను ఆనంద్, బాబీ సింహా ఇతర కీలక పాత్రల్లో ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వంలో హోంబలే ఫిలింస్ పతాకంపై విజయ్ కిరగందూర్ నిర్మించిన చిత్రం ‘సాలార్’.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*************************************

*************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-07T09:44:41+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *