పిండమ్ ట్రైలర్: 3 నిమిషాల 45 సెకన్ల ట్రైలర్ అందరినీ వణికిస్తోంది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-07T13:35:45+05:30 IST

ప్రేక్షకులను భయపెట్టడమే లక్ష్యంగా తెలుగులో అసలైన హారర్ చిత్రం రాబోతోంది. అదే ‘పిండం’. ‘ది స్కేరిస్ట్ ఫిల్మ్’ అనేది ఉపశీర్షిక. శ్రీరామ్, ఖుషీ రవి జంటగా నటించిన ఈ సినిమాతో సాయికిరణ్ దైదా దర్శకుడిగా పరిచయం అవుతున్నాడు. కలాహి మీడియా బ్యానర్‌పై యశ్వంత్ దగ్గుమాతి నిర్మించారు. తాజాగా ఈ చిత్ర ట్రైలర్‌ను విడుదల చేశారు మేకర్స్. 3 నిమిషాల 45 సెకన్ల ట్రైలర్ ఆద్యంతం భయానకంగా ఉంది.

పిండమ్ ట్రైలర్: 3 నిమిషాల 45 సెకన్ల ట్రైలర్ అందరినీ వణికిస్తోంది

పిండం సినిమా పోస్టర్లు

ప్రేక్షకులను భయపెట్టడమే లక్ష్యంగా తెలుగులో అసలైన హారర్ చిత్రం రాబోతోంది. అదే ‘పిండం’. ‘ది స్కేరిస్ట్ ఫిల్మ్’ అనేది ఉపశీర్షిక. శ్రీరామ్, ఖుషీ రవి జంటగా నటించిన ఈ సినిమాతో సాయికిరణ్ దైదా దర్శకుడిగా పరిచయం అవుతున్నాడు. కళాహి మీడియా బ్యానర్‌పై యశ్వంత్ దగ్గుమాటి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. ఈ చిత్రాన్ని డిసెంబర్ 15న ప్రపంచవ్యాప్తంగా భారీ ఎత్తున విడుదల చేసేందుకు సన్నాహాలు చేస్తుండగా, తాజాగా ట్రైలర్‌ను విడుదల చేశారు మేకర్స్. 3 నిమిషాల 45 సెకన్ల నిడివి ఉన్న ట్రైలర్ మేకర్స్ చెప్పినట్లుగానే భయానకంగా ఉంది.

ఈశ్వరీరావుతో ‘చావు నిజంగా అంతమా? మరణం తర్వాత ఏమి జరుగుతుందో ఎవరైనా చెప్పగలరా? కోరికలు తీరని వారి ఆత్మలు ఈ భూమిపైనే మిగిలిపోతాయా? ఆ ఆత్మలు నిజంగా మనకు హాని చేయగలవా?’ నిజ జీవితంలో చాలా మంది తెలుసుకోవాలనుకునే ఆసక్తికర విషయాలను వాసరల శ్రీనివాస్ అడగడంతో ట్రైలర్ ప్రారంభమైంది. చాలా కాలంగా నివసించని ఇంట్లోకి హీరో శ్రీరామ్ కుటుంబం వచ్చింది. ఆ ఇంట్లో వారికి అనుకోని సంఘటనలు జరుగుతాయి. ఆత్మ కుటుంబానికి నిద్ర లేకుండా చేస్తుంది మరియు జీవితాంతం వణుకుతుంది. అలాంటి సమయంలో వారికి సాయం చేసేందుకు వచ్చిన ఈశ్వరీరావు ‘మీ కుటుంబాన్ని పీడిస్తున్నది ఒక్క ఆత్మ కాదు’ అని చెప్పడం మరింత ఉత్తేజాన్ని నింపింది. అసలు అక్కడ ఏం జరుగుతుంది? ఆ ఆత్మల కథ ఏమిటి? వారి నుంచి శ్రీరామ్ కుటుంబాన్ని ఈశ్వరీరావు కాపాడిందా? అనే ప్రశ్నలను రేకెత్తిస్తూ ట్రైలర్ నడిచింది. (పిండమ్ మూవీ ట్రైలర్ టాక్)

avasarala.jpg

ఇక మొదట్లో వాసరల శ్రీనివాస్ అడిగిన ప్రశ్నలకు సమాధానంగా.. ‘ఒక వస్తువును కాల్చినా, కోసినా, పాతిపెట్టినా.. అది ముగిసిపోతుందనే భ్రమలో ఉన్నాం. కానీ ఆ విషయంలోని అంతర్గత శక్తిని, ఆ శక్తిని మనం ఎప్పటికీ నాశనం చేయలేము. ‘ఇది నిత్య సత్యం’ అంటూ ఈశ్వరీరావు మాటలతో ట్రైలర్ ముగించిన తీరు ఆకట్టుకుంది. ట్రైలర్‌లో కెమెరా పనితనం మరియు నేపథ్య సంగీతం హారర్ చిత్రానికి తగినట్లుగా ఉన్నాయి. ట్రైలర్ మొత్తం చూశాక ప్రేక్షకులకు థియేటర్‌లో రియల్ హారర్ ఎక్స్ పీరియన్స్ రావడం ఖాయంగా కనిపిస్తోంది. ఈ ట్రైలర్‌తో సినిమాపై అంచనాలు రెట్టింపు అవుతున్నాయి. యదార్థ సంఘటనల ఆధారంగా రాసుకున్న కథ ఇదని, టాలీవుడ్ ఇంత భయానక హారర్ చిత్రాన్ని చూడలేదని చిత్ర బృందం చెబుతోంది. పిండం కథ మూడు కాలక్రమాలలో జరుగుతుంది, ప్రస్తుత రోజు అలాగే 1990 మరియు 1930 లలో. స్క్రీన్‌ప్లే సినిమాకు హైలైట్‌గా నిలుస్తుందని నిర్మాతలు చెబుతున్నారు. (పిండమ్ మూవీ ట్రైలర్ అవుట్)

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*******************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-07T13:35:46+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *