మహేష్ బాబు: రేవంత్ రెడ్డి సూపర్ స్టార్ గా.. ప్రత్యేక ట్వీట్ తో.. అభినందనలు

తెలంగాణ కొత్త సీఎం రేవంత్ రెడ్డికి శుభాకాంక్షలు తెలుపుతూ సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు ఇటీవల ట్వీట్ చేశారు. మహేష్ తన ట్వీట్ లో..

మహేష్ బాబు: రేవంత్ రెడ్డి సూపర్ స్టార్ గా.. ప్రత్యేక ట్వీట్ తో.. అభినందనలు

తెలంగాణ కొత్త సీఎం రేవంత్ రెడ్డికి మహేష్ బాబు అభినందనలు

మహేష్ బాబు: తెలంగాణ రాష్ట్రంలో కాంగ్రెస్ పార్టీ కొత్త ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేసింది. తెలంగాణ కొత్త సీఎంగా రేవంత్ రెడ్డి ప్రమాణ స్వీకారం చేశారు. హైదరాబాద్ ఎల్బీ స్టేడియంలో గవర్నర్ తమిళిసై సమక్షంలో రాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రిగా రేవంత్ రెడ్డి ప్రమాణ స్వీకారం చేశారు. ఈ కార్యక్రమానికి సోనియా గాంధీ, రాహుల్ గాంధీ, ప్రియాంక గాంధీ, పలువురు కాంగ్రెస్ నేతలు, కాంగ్రెస్ కార్యకర్తలు పెద్ద ఎత్తున హాజరయ్యారు.

తెలంగాణ రాష్ట్ర రెండో ముఖ్యమంత్రిగా రేవంత్ రెడ్డి బాధ్యతలు స్వీకరించిన సందర్భంగా అభినందనలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి.. సోషల్ మీడియా వేదికగా అన్ని వర్గాల ప్రముఖులు, అభిమానులు, నెటిజన్లు శుభాకాంక్షలు తెలుపుతున్నారు. ఇప్పటికే చిరంజీవి, నిఖిల్.. మరికొందరు సినీ ప్రముఖులు రేవంత్ రెడ్డికి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.

ఇది కూడా చదవండి: ఎన్టీఆర్ & చరణ్‌లతో టెడ్ సరందోస్ : మెగా నందమూరి కుటుంబాలతో నెట్‌ఫ్లిక్స్ సీఈఓ సమావేశం.. ఫోటోలు

తెలంగాణ కొత్త సీఎం రేవంత్ రెడ్డికి శుభాకాంక్షలు తెలుపుతూ సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు ఇటీవల ట్వీట్ చేశారు. మహేశ్‌ తన ట్వీట్‌లో పేర్కొన్నారు. తెలంగాణ కొత్త సీఎంగా బాధ్యతలు చేపట్టిన రేవంత్ రెడ్డికి అభినందనలు. మీ సారథ్యంలో రాష్ట్రాన్ని మరింత అభివృద్ధి పథంలో నడిపి విజయవంతం చేస్తామని పోస్ట్‌ చేశారు. ఈ ట్వీట్ వైరల్‌గా మారడంతో పలువురు రేవంత్ అభిమానులు మహేష్‌కు కృతజ్ఞతలు తెలుపుతూ ట్వీట్లు చేస్తున్నారు. ప్రస్తుతం మహేష్ బాబు గుంటూరు కారం సినిమాతో బిజీగా ఉన్నాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *