రజినీకాంత్: చెన్నై వరదల్లో మునిగిన రజనీకాంత్ నివాసం.. వీడియో వైరల్

మిగ్జామ్ తుపాను కారణంగా సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ నివాసం కూడా జలమయమైంది.

రజినీకాంత్: చెన్నై వరదల్లో మునిగిన రజనీకాంత్ నివాసం.. వీడియో వైరల్

మిచాంగ్ తుపాను ధాటికి రజనీకాంత్ ఇల్లు నీట మునిగిన వీడియో వైరల్‌గా మారింది

రజనీకాంత్: మిజామ్ తుపాను చెన్నై నగరాన్ని అతలాకుతలం చేసింది. రోడ్లు, ఇళ్లు వరద నీటితో నిండిపోయాయి, కరెంటు పోయింది, కమ్యూనికేషన్ కట్ అయింది, ఆహారం దొరకడం లేదు. ఈ వరద బీభత్సంతో సామాన్య ప్రజలే కాదు కోలీవుడ్ స్టార్ హీరోలు కూడా ఇబ్బందులు పడుతున్నారు. వారి భవనాల్లోకి కూడా వరద నీరు చేరింది. ఈ వరదల్లో సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ నివాసం కూడా నీట మునిగింది.

ఓ అభిమాని రజనీకాంత్ నివాసానికి సంబంధించిన వీడియోను సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేశాడు. వీడియోలో, రజనీ ఇల్లు ఆమె అడుగుల వరకు వరద నీటితో కనిపిస్తుంది. ఈ ఏడాది జైలర్ కోసం సౌత్ లోనే అత్యధిక పారితోషికం అందుకున్న నటుడిగా రజనీ సంచలనం సృష్టించాడు. 200 కోట్లకు పైగా రెమ్యూనరేషన్ అందుకున్న సూపర్ స్టార్ ఇల్లు కూడా వరదల్లో మునిగిపోగా.. ఇప్పుడు ఆ వీడియో వైరల్ గా మారింది. ఆ వీడియోపై ఓ లుక్కేయండి.

ఇది కూడా చదవండి: ఎక్స్‌ట్రా ఆర్డినరీ మ్యాన్ రివ్యూ : ‘ఎక్స్‌ట్రా ఆర్డినరీ మ్యాన్’ మూవీ రివ్యూ.. ఫుల్ ఎక్స్‌ట్రా నవ్వులు నితిన్..

ఇక రజనీకాంత్ సినిమాల విషయానికి వస్తే ప్రస్తుతం తలైవర్ 170 షూటింగ్ జరుగుతోంది. ‘జై భీమ్’ దర్శకుడు TJ జ్ఞానవేల్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రంలో అమితాబ్ బచ్చన్, ఫహద్ ఫాజిల్, రానా, మంజు వారియర్, రితికా సింగ్, దసరా విజయన్ మరియు రక్షణ సహా భారీ తారాగణం ఉంది. ఈ సినిమాతో పాటు కూతురు ఐశ్వర్య దర్శకత్వంలో రజనీకాంత్ ‘లాల్ సలామ్’లో కూడా నటిస్తున్నారు. ఈ సినిమా షూటింగ్ వచ్చే ఏడాది సంక్రాంతి కానుకగా విడుదల కానుంది. ఈ సినిమాలో రజనీ ఒకే ఒక ముఖ్యమైన పాత్రలో నటిస్తున్నారు. హీరో విష్ణు విశాల్ ప్రధాన పాత్రలో నటిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *