వైరల్ వీడియో : బాడీ షేమర్‌కి లైవ్‌లో ఘాటైన సమాధానం ఇచ్చిన యాంకర్

తన వస్త్రధారణపై ఉన్న వ్యక్తి నుండి అవమానకరమైన ఇమెయిల్‌ను అందుకున్న ఒక యాంకర్ టీవీ లైవ్‌లో అతనికి స్పందించింది. దీనికి సంబంధించిన వీడియో వైరల్ అవుతోంది.

వైరల్ వీడియో : బాడీ షేమర్‌కి లైవ్‌లో ఘాటైన సమాధానం ఇచ్చిన యాంకర్

వైరల్ వీడియొ

వైరల్ వీడియో: ఇటీవల సెలబ్రిటీల నుంచి సామాన్యుల వరకు సోషల్ మీడియాలో బాడీ షేమింగ్, ట్రోలింగ్ పెద్ద సమస్యగా మారాయి. యాంకర్ వేషధారణను విమర్శిస్తూ ఓ వ్యక్తి పంపిన ఇమెయిల్‌కు టీవీ లైవ్‌లో ఆమె ఇచ్చిన సమాధానం వైరల్‌గా మారింది.

వైరల్ వీడియో : నాతో ఎవరూ ఆడుకోరు.. తల్లిదండ్రుల గురించి చెబుతూ కన్నీళ్లు పెట్టుకున్న నాలుగేళ్ల బాలుడి వీడియో వైరల్‌గా మారింది.

బాడీ షేమర్లు అధిక బరువు ఉన్నవారిని అవమానించడం సోషల్ మీడియాలో చూస్తూనే ఉంటాం. బాడీ షేమర్లు ఇతరుల విశ్వాసాన్ని కోల్పోయేలా వ్యవహరిస్తారు. సామాన్యుల నుంచి సెలబ్రిటీల వరకు ఇదే సమస్యగా మారింది. సోషల్ మీడియాలో ఈ ట్రెండ్ ఎక్కువైంది. ఇటీవల కెనడియన్ రిపోర్టర్ లెస్లీ హోర్టన్ (59) బాడీ షేమర్ నుండి ఇబ్బందులను ఎదుర్కొన్నారు. తన వస్త్రధారణను విమర్శిస్తూ తనకు అవమానకరమైన మెయిల్ పంపిన వ్యక్తికి ఆమె ప్రత్యక్షంగా స్పందించింది. హోర్టన్ వర్క్స్ కంపెనీ, గ్లోబల్ కాల్గరీ, కెనడియన్ న్యూస్ అవుట్‌లెట్, ట్విట్టర్‌లో వీడియోను షేర్ చేసింది. ‘గర్భం దాల్చినందుకు ధన్యవాదాలు…అందుకే పాత బస్ డ్రైవర్ ప్యాంట్ ధరించాడు’ అని హోర్టన్‌కు ఓ వ్యక్తి నుంచి ఈ-మెయిల్ వచ్చింది. దానికి హోర్టన్ ప్రత్యక్షంగా సమాధానమిచ్చాడు. ‘ధన్యవాదాలు.. నిజానికి నేను గర్భవతిని కాదు.. క్యాన్సర్‌ కారణంగా గతేడాది నా గర్భాశయాన్ని కోల్పోయాను. మరి నా వయసులో ఉన్న ఆడవాళ్ళు ఇలాగే ఉంటారు.. అది మీకు అభ్యంతరకరమైతే అది దురదృష్టకరం’ అని బదులిచ్చాడు.

వైరల్ వీడియో: కదులుతున్న రైలు ప్లాట్‌ఫారమ్.. ప్రయాణికులు అతిథులు.. జంట పెళ్లి వీడియో వైరల్

హార్టన్‌కి మెయిల్ పంపిన వ్యక్తి 4 సంవత్సరాలుగా పంపుతున్నాడు. ముఖ్యంగా ఈ ఇ-మెయిల్ తనను బాధించిందని హోర్టన్ కెనడియన్ న్యూస్ అవుట్‌లెట్‌తో చెప్పారు. ఇలా పంపడం సరైన పద్ధతి కాదని చెప్పడానికే తాను సమాధానమిచ్చానని వెల్లడించింది. రెండు రోజుల క్రితం ఈ వీడియో వైరల్‌గా మారింది. ‘మీరు క్యాన్సర్‌తో పోరాడారు. మీరు ప్రతిచోటా మహిళలకు స్ఫూర్తి. మీరు చేస్తున్న పనిని కొనసాగించండి’ అని హార్టిన్‌కి నెటిజన్లు బదులిచ్చారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *