అనురాగ్ ఠాకూర్: ఆయన కోరికను సోమవారం తీరుస్తాం.. అశోక్ గెహ్లాట్‌కు ఠాకూర్ కౌంటర్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-09T21:50:57+05:30 IST

మధ్యప్రదేశ్, ఛత్తీస్‌గఢ్, రాజస్థాన్ రాష్ట్రాలకు ముఖ్యమంత్రుల ప్రకటనలో బీజేపీ జాప్యం చేస్తోందన్న అశోక్ గెహ్లాట్ వ్యాఖ్యలకు కేంద్ర మంత్రి అనురాగ్ ఠాకూర్ కౌంటర్ ఇచ్చారు. సోమవారం తన కోరిక తీరుస్తానని చెప్పారు.

అనురాగ్ ఠాకూర్: ఆయన కోరికను సోమవారం తీరుస్తాం.. అశోక్ గెహ్లాట్‌కు ఠాకూర్ కౌంటర్

అశోక్ గెహ్లాట్‌కు అనురాగ్ ఠాకూర్: మధ్యప్రదేశ్, ఛత్తీస్‌గఢ్, రాజస్థాన్ రాష్ట్రాలకు ముఖ్యమంత్రుల ప్రకటనలో బీజేపీ జాప్యం చేస్తోందన్న అశోక్ గెహ్లాట్ వ్యాఖ్యలపై కేంద్ర మంత్రి అనురాగ్ ఠాకూర్ కౌంటర్ ఇచ్చారు. సోమవారం తన కోరిక తీరుస్తానని చెప్పారు. అశోక్ గెహ్లాట్ కోరికను సోమవారం నెరవేరుస్తాం. రాజస్థాన్ తన ఐదేళ్ల పాలనలో అవినీతి, బంధుప్రీతి, అంతర్గత కలహాలు చూసింది. ఆయన ఇప్పుడు శాంతియుతంగా కూర్చోవాలని ఠాకూర్ గెహ్లాట్‌ను దూషించారు. పార్టీ అధిష్టానం ఆదేశాలు ఇవ్వని నాయకుడిని ఎమ్మెల్యేలందరూ కలిసి కూర్చోబెట్టి నిర్ణయం తీసుకునే బలమైన ప్రజాస్వామ్య వ్యవస్థ బీజేపీకి ఉందని ఆయన పేర్కొన్నారు.

అంతకుముందు అశోక్ గెహ్లాట్ మూడు రాష్ట్రాలకు సీఎంలను ప్రకటించడంలో బీజేపీ జాప్యం చేయడంపై పార్టీలో క్రమశిక్షణ కొరవడిందని విమర్శించారు. అదే పని చేసి ఉంటే బీజేపీ తమపై చాలా విమర్శలు చేసి ఉండేదని అన్నారు. ‘‘భారతీయ జనతా పార్టీలో క్రమశిక్షణ అంటూ ఏమీ లేదు.. ఇప్పటి వరకు మూడు రాష్ట్రాల ముఖ్యమంత్రులను ప్రకటించలేదు.. కాంగ్రెస్ అదే చేసి ఉంటే.. ఎలాంటి ఆరోపణలు చేస్తారో తెలియదు. మాకు వ్యతిరేకంగా మరియు ప్రజలను తప్పుదోవ పట్టించారు. వారు ఎన్నికలను ధ్రువీకరించారు. రాజస్థాన్‌లో వచ్చే కొత్త ప్రభుత్వానికి మేము పూర్తిగా సహకరిస్తాము” అని అశోక్ గెహ్లాట్ అన్నారు. దీనిపై అనురాగ్ ఠాకూర్ స్పందిస్తూ పై విధంగా స్పందించారు. సోమవారం ముఖ్యమంత్రిని ప్రకటిస్తామని స్పష్టం చేశారు.

ఇదిలావుండగా, మధ్యప్రదేశ్, రాజస్థాన్, ఛత్తీస్‌గఢ్ రాష్ట్రాల ఎన్నికల్లో బీజేపీ, కాంగ్రెస్ పార్టీల మధ్య హోరాహోరీ పోరులో బీజేపీ విజయం సాధించింది. మధ్యప్రదేశ్‌లో దాదాపు 20 ఏళ్లుగా అధికారంలో ఉన్న బీజేపీ ఈ అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో 163 ​​సీట్లు గెలుచుకుంది. కాంగ్రెస్ 63 సీట్లతో రెండో స్థానంలో నిలిచింది. ఇక రాజస్థాన్‌లో బీజేపీకి 115, కాంగ్రెస్‌కు 69. ఛత్తీస్‌గఢ్‌లో బీజేపీకి 54, కాంగ్రెస్‌కు 35 సీట్లు వచ్చాయి. వాస్తవానికి ఛత్తీస్‌గఢ్‌లో కాంగ్రెస్‌ పార్టీ మళ్లీ ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేస్తుందని ఎగ్జిట్‌ పోల్స్‌ అంచనా వేయగా, అందుకు విరుద్ధంగా బీజేపీ అఖండ విజయం సాధించింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-09T21:50:58+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *