అయోధ్య: రామ్‌లల్లా గర్భగుడి ఫొటోలివి.. అయోధ్య ట్రస్ట్ షేర్ చేసింది.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-09T17:36:22+05:30 IST

శ్రీ రామ జన్మభూమి తీర్థ క్షేత్ర ట్రస్ట్ ఆధ్వర్యంలో అయోధ్యలోని రామలల్లా ఆలయ నిర్మాణ పనులు క్రమంగా జరుగుతున్నాయి. వచ్చే ఏడాది జనవరి 22న రామ్‌లల్లా ఆలయ ప్రతిష్ఠాపన జరగనుండగా, ఆలయ ట్రస్ట్ ప్రధాన కార్యదర్శి చంపత్ రాయ్ శనివారం గర్భగుడి ఫోటోలను పంచుకున్నారు.

అయోధ్య: రామ్‌లల్లా గర్భగుడి ఫొటోలివి.. అయోధ్య ట్రస్ట్ షేర్ చేసింది.

అయోధ్య: శ్రీరామ జన్మభూమి తీర్థ క్షేత్ర ట్రస్ట్‌ ఆధ్వర్యంలో అయోధ్యలో రామ్‌లాలా ఆలయ నిర్మాణ పనులు వేగంగా జరుగుతున్నాయి. వచ్చే ఏడాది జనవరి 22న రామ్ లల్లా ఆలయ ప్రతిష్ఠాపన జరగనున్నందున ఆలయ ట్రస్ట్ ప్రధాన కార్యదర్శి చంపత్ రాయ్ శనివారం గర్భగుడి ఫోటోలను పంచుకున్నారు. రాంలల్ల గర్భగుడి పనులు దాదాపు పూర్తయ్యాయని, ఇటీవలే లైటింగ్‌ ఏర్పాటు పనులు పూర్తయ్యాయని, కొన్ని ఫొటోలను షేర్‌ చేస్తున్నామన్నారు.

రామజన్మభూమి ఆలయ వేదికను చూపిస్తున్న మరికొన్ని ఫోటోలను ఆలయ ట్రస్ట్ శుక్రవారం విడుదల చేసింది. ట్రస్టు పర్యవేక్షణలో పనులు నిరంతరం జరుగుతున్నాయని తెలిపారు. మూడు చోట్ల బలరాముడి విగ్రహం నిర్మాణం జరుగుతోందని, దాదాపు 90 శాతం పనులు పూర్తయ్యాయని రాయ్ వివరించారు. ఆలయ కింది అంతస్తు నిర్మాణం దాదాపు పూర్తికావడంతో కింది అంతస్తులోని గర్భగుడిలో బలరాముడి విగ్రహాన్ని ప్రతిష్ఠించనున్నట్లు తెలిపారు. ప్రాణప్రతిష్ట కార్యక్రమానికి ఎలాంటి ఇబ్బంది లేదన్నారు. ప్రాణప్రతిష్ట కార్యక్రమానికి హాజరు కావాల్సిందిగా ట్రస్టు 3,000 మంది వీవీఐపీలు, అధ్యక్షులు, దాతలు, రాజకీయ నాయకులతో సహా 7000 మందికి ఆహ్వానాలు పంపింది. ఈ ఉత్సవాలకు వేలాదిగా తరలివచ్చే భక్తుల కోసం ఆలయ పట్టణంలో తగిన వసతి, ఇతర ఏర్పాట్లు చేస్తున్నారు. జనవరి 22న రాంలల్లా విగ్రహ ప్రతిష్ఠాపన కార్యక్రమం తర్వాత భవ్య రామ మందిరం దర్శనానికి భక్తులను అనుమతిస్తారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-09T17:45:15+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *