గుంటూరు కారం : మహేష్ కిస్ కిస్.. సెకండ్ సింగిల్ రిలీజ్ కి సర్వం సిద్ధమైనట్లే..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-09T19:07:43+05:30 IST

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు, మాటల మాంత్రికుడు, లెజెండరీ రైటర్ డైరెక్టర్ త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ కాంబినేషన్ లో హారిక అండ్ హాసిని క్రియేషన్స్ బ్యానర్ పై ప్రతిష్టాత్మకంగా రూపొందుతున్న చిత్రం ‘గుంటూరు కారం’. ఈ సినిమా కోసం అభిమానులు ఎంతగా ఎదురుచూస్తున్నారో తెలియదు. తాజాగా ఈ సినిమాలోని సెకండ్ సింగిల్ రిలీజ్ డీటెయిల్స్ ఇస్తూ.. శ్రీలీల మహేష్ కిస్సింగ్ పోస్టర్ రిలీజ్ చేశారు.

గుంటూరు కారం : మహేష్ కిస్ కిస్.. సెకండ్ సింగిల్ రిలీజ్ కి సర్వం సిద్ధమైనట్లే..

గుంటూరు కారం సినిమా పోస్టర్

హారిక అండ్ హాసిని క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు, లెజెండరీ రైటర్ డైరెక్టర్ త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ కాంబినేషన్‌లో అత్యంత ప్రతిష్టాత్మకంగా రూపొందుతున్న చిత్రం ‘గుంటూరు కారం’. ఈ సినిమా కోసం అభిమానులు ఎంతగా ఎదురుచూస్తున్నారో తెలియదు. ఏ చిన్న అప్ డేట్ అయినా చాలు.. సోషల్ మీడియాలో ట్రెండ్ బ్రేక్ చేస్తున్నారు. ఈ సినిమాకు సంబంధించి ఓ అప్ డేట్ వచ్చిందో లేదో… అప్పుడే ట్రెండ్ లోకి ‘గుంటూరు కారం’ అనే టైటిల్ వచ్చేసింది.

ఇక అప్‌డేట్‌కి వస్తే… ఈ సినిమాలోని సెకండ్ సింగిల్ రిలీజ్‌కి సర్వం సిద్ధంగా ఉందంటూ తాజాగా మేకర్స్ పోస్టర్‌ను రిలీజ్ చేశారు. ఈ పోస్టర్‌లో టాలీవుడ్ క్రష్ శ్రీలీల సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబును ముద్దాడుతోంది. ఈ పాట కలర్ ఫుల్ పోస్టర్ గా ఉండటమే కాకుండా రొమాంటిక్ లవర్స్ కి బాగా నచ్చుతుందనే ఫీలింగ్ కలిగిస్తుంది. ‘ఓ మై బేబీ’ పాట ప్రోమోను డిసెంబర్ 11 సాయంత్రం 4:50 గంటలకు విడుదల చేస్తామని, పూర్తి పాటను డిసెంబర్ 13న విడుదల చేస్తామని పోస్టర్ మేకర్స్ పేర్కొన్నారు. ప్రస్తుతం ఈ పిక్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. (గుంటూరు కారం పోస్టర్)

శ్రీలీల.jpg

దాదాపు 13 ఏళ్ల తర్వాత ముచ్చటగా మూడోసారి మహేష్ బాబు, త్రివిక్రమ్ ల కాంబినేషన్ సెట్ చేసిన ఘనత నిర్మాత రాధాకృష్ణకే దక్కిందనే చెప్పాలి. ఈ కాంబినేషన్‌లో సినిమా ఎనౌన్స్ అయినప్పటి నుంచి ఫ్యాన్స్ పదే పదే సినిమా గురించి అప్ డేట్స్ అడుగుతున్నారు. షూటింగ్ జరుగుతున్నప్పుడు, సినిమా ఎలా తీస్తున్నారు, ఎలాంటి పాటలు కంపోజ్ చేస్తున్నారు.. సినిమా గురించి అన్నీ తెలుసుకోవాలనే ఆసక్తిని కనబరుస్తారు. అభిమానుల ఆసక్తిని గమనించిన మేకర్స్ వారిని నిరాశపరచకుండా అప్‌డేట్‌లు ఇస్తూనే ఉన్నారు. మీనాక్షి చౌదరి, జగపతి బాబు, జయరామ్, ప్రకాష్ రాజ్ మరియు రమ్య కృష్ణ నటించిన ఈ చిత్రం 2024 జనవరి 12న ప్రపంచవ్యాప్తంగా గ్రాండ్ రిలీజ్ అవుతుంది. (గుంటూరు కారం సెకండ్ సింగిల్ అప్‌డేట్)

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-09T19:07:45+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *