అమిత్ షా చెస్: మంచి పిచ్‌తో సరిపెట్టుకోకండి, మెరుగైన పిచ్ కోసం చూడండి

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-10T19:14:08+05:30 IST

ముఖ్యమంత్రుల ఎంపికలో మూడు రాష్ట్రాల్లో బీజేపీ విజయంపై చర్చ జరుగుతుండగా కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఆసక్తికరమైన పోస్ట్ చేశారు. తన మనవరాలితో కలిసి చదరంగం ఆడుతున్న ఫోటోను పోస్ట్ చేయడంతో కేరళ కాంగ్రెస్ కౌంటర్ మరింత రసవత్తరంగా మారింది.

అమిత్ షా చెస్: మంచి పిచ్‌తో సరిపెట్టుకోకండి, మెరుగైన పిచ్ కోసం చూడండి

న్యూఢిల్లీ: ముఖ్యమంత్రుల ఎంపికలో మూడు రాష్ట్రాల్లో బీజేపీ విజయంపై చర్చ జరుగుతుండగా కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఆసక్తికరమైన పోస్ట్ చేశారు. తన మనవరాలితో కలిసి చెస్ ఆడుతున్న ఫోటోను పోస్ట్ చేశాడు. దీనికి మరింత ఆసక్తికరమైన శీర్షిక ఉంది. “మంచి ఎత్తుతో సంతృప్తి చెందకండి, మంచి ఎత్తు కోసం చూడండి” అని హోం మంత్రి రాశారు. దీనిపై కేరళ కాంగ్రెస్ కౌంటర్ మరింత రసవత్తరంగా మారింది.

తెల్లటి పాదాలపై తెల్లటి పాదాలు?

అమిత్ షా ఇన్‌స్టా పోస్ట్‌పై కేరళ కాంగ్రెస్ హేళన చేసింది. అమిత్ షాను బీజేపీ చాణుక్యుడుతో పోలుస్తూ.. తెల్ల కాళ్లపై తెల్లటి పాదాలను కదుపుతున్నాడని పోస్ట్ చేసింది. ఆ ఫోటో ఎంత క్యూట్ గా ఉందో చెప్పుకొచ్చింది. ఒక చిన్న పాఠకుడు ‘ట్విట్టర్’ని సంప్రదించగా కొందరు దానిని వివరించారు. ఆ ముక్కలు నలుపు, తెలుపు మాత్రమే ఉండకూడదని, షా ఫోటోలో కాస్త పసుపు-తెలుపు షేడ్ ఉన్న ముక్కలు ఉన్నాయని, మరోవైపు పూర్తిగా తెల్లటి ముక్కలు ఉన్నాయని స్పష్టం చేశారు. మరికొందరు మరో అడుగు ముందుకేసి పార్టీ దుస్థితిని చాటిచెప్పే అమిత్ షా ఫోటోను ఎగతాళి చేసేందుకు కాంగ్రెస్ ప్రయత్నిస్తోందని అన్నారు. ఇటీవల జరిగిన మూడు రాష్ట్రాల ఎన్నికల్లో కాంగ్రెస్ వైఫల్యాన్ని ఎత్తిచూపుతూ.. కాంగ్రెస్ కు మారుపేర్లు పెట్టే బదులు ఎన్నికల్లో గెలుపుపై ​​దృష్టి పెడితే బాగుంటుందని హితవు పలికారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-10T19:16:59+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *