నయనతార: సూపర్ స్టార్ టైటిల్ వివాదం.. స్పందించిన నయనతార..

తాజాగా నయనతార అన్నపురాణి అనే లేడీ ఓరియెంటెడ్ సినిమాతో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది. ఈ సినిమాలోనూ ఆమె పేరుకు లేడీ సూపర్‌స్టార్‌ అనే ట్యాగ్‌ చేరింది.

నయనతార: సూపర్ స్టార్ టైటిల్ వివాదం.. స్పందించిన నయనతార..

సూపర్ స్టార్ టైటిల్ ఇష్యూపై స్పందించిన నయనతార

నయనతార: మనకు సూపర్ స్టార్ కృష్ణ తర్వాత మహేష్ బాబు.. కానీ తమిళంలో మాత్రం సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్. తమిళంలోనే కాకుండా బయట ఇండస్ట్రీలో కూడా సూపర్ స్టార్ అని పిలుచుకుంటారు. రజనీకాంత్ స్టైల్, యాక్టింగ్ ప్రేక్షకులకు నచ్చడంతో స్టార్ అయ్యాక సూపర్ స్టార్ అని పిలుచుకుంటున్నారు. రజనీకాంత్ సినిమాలకు సూపర్ స్టార్ అనే టైటిల్ కార్డ్ ఎప్పుడూ ఉంటుంది. అయితే గత కొన్ని సినిమాల నుంచి నయనతారకు లేడీ సూపర్‌స్టార్ అనే టైటిల్‌ను పెడుతున్నారు.

నయనతార కమర్షియల్‌ సినిమాలు చేస్తూ స్టార్‌ హీరోయిన్‌గా పేరు తెచ్చుకుంది. దీంతో ఆమె అభిమానులు నయనతారను లేడీ సూపర్ స్టార్ అని పిలుస్తున్నారు. తాజాగా నయనతార సినిమా టైటిల్స్‌లో కూడా లేడీ సూపర్‌స్టార్ అనే టైటిల్‌ను పెట్టడం వివాదంగా మారింది. సూపర్ స్టార్ అనే బిరుదు మరెవరికీ ఉండకూడదని రజనీ అభిమానులు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు.

తాజాగా నయనతార అన్నపురాణి అనే లేడీ ఓరియెంటెడ్ సినిమాతో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది. ఈ సినిమాలోనూ ఆమె పేరుకు లేడీ సూపర్‌స్టార్‌ అనే ట్యాగ్‌ చేరింది. దీంతో సోషల్ మీడియాలో నయనతారతో పాటు చిత్ర యూనిట్ పై రజినీ అభిమానులు ఫైర్ అవుతున్నారు. మరోవైపు విజయ్‌కి కూడా సూపర్‌స్టార్‌ కావాలని విజయ్‌ అభిమానులు కొందరు పోస్ట్‌లు చేయడంతో తమిళంలో ఈ సూపర్‌స్టార్ వివాదం పెద్ద వివాదంగా మారుతుంది. తాజాగా నయనతార దీనిపై స్పందించింది.

ఇది కూడా చదవండి: రేణు దేశాయ్: కొడుకు అకిరా నందన్ తన పుట్టినరోజున రేణు దేశాయ్‌కి ఏం గిఫ్ట్ ఇచ్చాడో చూశారా?

అన్నపురాణి సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో నయనతార పాల్గొన్నప్పుడు సూపర్‌స్టార్ వివాదంపై స్పందిస్తూ.. టైటిల్‌ను తెరపై నయనతార అని మాత్రమే పెట్టాలని నేను అనడం లేదు. కానీ దర్శకుడు వినకుండా లేడీ సూపర్ స్టార్ అన్నారు. దీనికి 10 మంది పొగిడితే 50 మంది తిట్టారు. అలా పిలిచి ఆ ట్యాగ్ తెచ్చుకోవాల్సిన అవసరం లేదని చెప్పింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *