విద్యుత్ జమ్మ్వాల్: స్టూల్‌పై నూలు పోగు లేకుండా అడవిలో చాలా సందడి.. ఏమైంది సామీ?

పుర్రెకో బుద్ది జిహ్వకో రుచి అన్నారు పెద్దలు. ఇది బాలీవుడ్ నటుడు విద్యుత్ దేవ్ సింగ్ జమ్వాల్ కేసు. చేసింది కొన్ని సినిమాలే అయినా దేశ వ్యాప్తంగా అభిమానులను, పేరును సంపాదించుకున్న ఆయన ఇప్పుడు న్యూడ్ గా కనిపించి అందరికి షాక్ ఇచ్చాడు. తలపై నూలు పోగు లేకుండా హిమాలయ నీళ్లలో ఈత కొడుతూ వంట చేస్తున్న చిత్రాలను షేర్ చేసి ఇప్పుడు సందడి చేస్తున్నారు. అయితే రీసెంట్ గా కొందరు బాలీవుడ్ స్టార్ రణ్ వీర్ సింగ్, తమిళ హీరో గుత్తా జ్వాల భర్త విష్ణు విశాల్ న్యూడ్ ఫోటో షూట్స్ చేసి సెన్సేషన్ క్రియేట్ చేయగా ఇప్పుడు విద్యుత్ జమ్వాల్ ఫోటోలు అంతకు మించి ఉన్నాయి.

జమ్మూ కాశ్మీర్‌కు చెందిన ఈ నటుడు మార్షల్ ఆర్ట్స్ బోధకుడు కూడా. మూడేళ్ల వయసు నుంచే మార్షల్ ఆర్ట్స్, కలరిపయట్టులో శిక్షణ పొంది దాదాపు 25 దేశాల్లో ప్రదర్శనలు ఇచ్చి అవార్డులు పొందారు. 2011లో తెలుగులో జూనియర్ ఎన్టీఆర్ హీరోగా వచ్చిన శక్తి చిత్రంలో ప్రతి నాయకుడిగా నటించి సినిమాల్లోకి అడుగుపెట్టిన జమాల్, ఆ తర్వాత ఎన్టీఆర్ నటించిన ఓసరవెల్లి సినిమాలో విలన్‌గా నటించాడు. ఆ తర్వాత తమిళ చిత్రం గుంగాన్‌లో విలన్‌గా నటించి మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్నారు.

2011లో, అతను జాన్ అబ్రహం నటించిన ఫోర్స్‌లో విలన్‌గా బాలీవుడ్‌లోకి అడుగుపెట్టాడు, ఆపై హీరోగా మారాడు మరియు కమాండో 1 మరియు 2 చిత్రాలతో జాతీయ గుర్తింపు పొందాడు. అదే క్రమంలో, అతను మరో నాలుగైదు చేస్తూ ఫుల్ బిజీ అయ్యాడు. సినిమాలు. విద్యుత్ జమ్వాల్ చిత్ర పరిశ్రమలోకి అడుగుపెట్టి 12 ఏళ్లు అవుతున్నా కేవలం 20 సినిమాలే చేశాడు. చివరగా తెలుగు దర్శకుడు సంకల్ప్ రెడ్డి దర్శకత్వంలో నటించడమే కాకుండా బాలీవుడ్ చిత్రం IB 71ని నిర్మించాడు.

అయితే, అతను దేశంలోనే అత్యుత్తమ ఫిట్‌నెస్ బాడీ మరియు ఆరోగ్యం కలిగిన వ్యక్తి మాత్రమే కాదు, శాకాహారి అయిన అతి కొద్ది మంది సెలబ్రిటీలలో కూడా అతను ఉన్నాడు. ప్రకృతిని అమితంగా ప్రేమించే జమ్వాల్.. హిమాలయాల్లోనో, అడవిలోనో తనకు ఏ కొద్ది సమయం దొరికినా ఒంటరిగా గడిపేస్తాడు. గంటల తరబడి బురదలో ధ్యానం చేస్తాడు. ఈ క్రమంలో ఇటీవల హిమాలయాలకు వెళ్లిన జమ్వాల్.. అక్కడి ప్రకృతిని ఆస్వాదిస్తూ వారం రోజులకు పైగా ఇంటిపై నూలు పోగు లేకుండా తన రోజువారీ కార్యక్రమాలన్నీ ఒక్కడే చేసుకుంటూ గడిపాడు.

అదే పనిగా మళ్లీ హిమాలయాలకు వెళ్లాను. 14 ఏళ్ల క్రితం మొదలైన ఈ యాత్రలో నాకు తెలియకుండానే వారం, పది రోజులు ఇక్కడ ఒంటరిగా గడపడం నా జీవితంలో అంతర్భాగమైపోయింది. ఈ క్రమంలోనే తన తదుపరి చిత్రం క్రాక్ గురించిన వివరాలను తెలిపాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-10T15:52:35+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *