రైలు ప్రమాదం: ఇటలీలో ఘోర ప్రమాదం… రెండు రైళ్లు ఒకదానికొకటి ఢీకొన్నాయి

చాలా మందికి స్వల్ప గాయాలయ్యాయని జాతీయ రైలు ఆపరేటర్ ట్రెనిటాలియా తెలిపారు. అతి తక్కువ వేగంతో రెండు రైళ్లు ఢీకొన్నాయని తెలిపారు.

రైలు ప్రమాదం: ఇటలీలో ఘోర ప్రమాదం... రెండు రైళ్లు ఒకదానికొకటి ఢీకొన్నాయి

రైలు ప్రమాదం

ఇటలీలో రైలు ప్రమాదం : ఇటలీలో ఘోర రైలు ప్రమాదం జరిగింది. రెండు రైళ్లు ఢీకొనడంతో 17 మంది గాయపడ్డారు. ఉత్తర ఇటలీలో ఆదివారం అర్ధరాత్రి తక్కువ వేగంతో ఎదురుగా వస్తున్న రెండు రైళ్లు ఢీకొన్నాయి. ఈ ప్రమాదంలో 17 మంది గాయపడ్డారని, అయితే ఎవరికీ పెద్దగా గాయాలు కాలేదని అగ్నిమాపక సిబ్బంది, రైలు ఆపరేటర్లు తెలిపారు.

బోలోగ్నా మరియు రిమిని మధ్య లైన్‌లో ఎదురుగా వస్తున్న హై-స్పీడ్ రైలు మరియు ప్రాంతీయ రైలు ఢీకొన్నాయి. ఫెంజా నగరం మరియు ఫోర్లి కమ్యూన్ మధ్య ఈ సంఘటన జరిగింది. ఈ ప్రమాదంలో 17 మంది గాయపడినట్లు అగ్నిమాపక సిబ్బంది సోషల్ మీడియాలో ప్రకటించారు.

బంగ్లాదేశ్: బంగ్లాదేశ్‌లో ఘోర రైలు ప్రమాదం.. 15 మృతదేహాలు వెలికితీత.. ఎంతమంది చనిపోయారో తెలియరాలేదు.

అయితే చాలా మందికి స్వల్ప గాయాలయ్యాయని జాతీయ రైలు ఆపరేటర్ ట్రెనిటాలియా తెలిపారు. అతి తక్కువ వేగంతో రెండు రైళ్లు ఢీకొన్నాయని తెలిపారు. ఘటనపై విచారణ జరుపుతున్నట్లు తెలిపారు. అగ్నిమాపక దళం ప్రచురించిన ఫొటోల్లో రెండు రైళ్లు ఎదురెదురుగా ఢీకొన్నట్లు తెలుస్తోంది. కానీ ప్రాంతీయ రైలు ముందు భాగం చెక్కుచెదరకుండా ఉంది.

ఉప ప్రధానమంత్రి మరియు రవాణా మంత్రి మాటియో సాల్విని మాట్లాడుతూ, తాను పరిస్థితిని సమీక్షిస్తున్నానని, ప్రయాణీకులకు స్వల్ప గాయాలయ్యాయని పేర్కొన్నారు. ఏం జరిగిందో వెంటనే సమాచారం ఇవ్వాలని కోరారు. ఐదుగురు రైల్వే కార్మికులు ఆగస్టు 31న మిలన్-టురిన్ లైన్‌లో నైట్ డ్యూటీలో ఉండగా రైలు ఢీకొని మరణించిన మూడు నెలల తర్వాత ఈ ప్రమాదం జరిగింది.

విజయనగరం రైలు ప్రమాదం : విజయనగరం జిల్లాలో ఘోర రైలు ప్రమాదం.. రెండు రైళ్లు ఢీకొన్నాయి.

2020లో ఇటలీ రైల్వేలో ఘోర ప్రమాదం జరిగింది. మిలన్‌కు దక్షిణాన లోడి సమీపంలో తెల్లవారుజామున రైలు పట్టాలు తప్పడంతో ఇద్దరు రైల్వే కార్మికులు మరణించారు మరియు 31 మంది ప్రయాణికులు గాయపడ్డారు. జనవరి 2018లో, మిలన్ సమీపంలో నిండిపోయిన రైలు పట్టాలు తప్పింది, ముగ్గురు మహిళలు మరణించారు మరియు 100 మంది గాయపడ్డారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *