తెలుగులో గ్యాప్ తీసుకోలేదు…వైందంటే: నటుడు వైభవ్

యువ కథానాయకుడు మరియు సీనియర్ దర్శకుడు కోదండ రామిరెడ్డి తనయుడు వైభవ్ తెలుగు నటుడు, తెలుగు మరియు తమిళ చిత్రాలలో నటిస్తున్నారు. ఇప్పుడు ఆయన నటించిన తాజా చిత్రం ‘ఆలంబనా’. పార్వతి నాయర్ కథానాయికగా నటించింది. పరి కె విజయ్ దర్శకత్వం వహించిన ఇందులో మురళీ శర్మ ప్రధాన పాత్రలో నటించారు. డిసెంబర్ 15న తెలుగు, తమిళ భాషల్లో సినిమా విడుదల కానుంది.

vaibhavandparvathi.jpg

ఈరోజు హైదరాబాద్‌లో జరిగిన కార్యక్రమంలో ఈ సినిమా తెలుగు ట్రైలర్‌ను విడుదల చేశారు. ఈ సందర్భంగా వైభవ్ మాట్లాడుతూ ఈ సినిమా నాకు చాలా పెద్ద సినిమా. కంప్లీట్‌ ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్‌గా వస్తోందని అన్నారు. అలాగే కొన్ని సినిమాలు చేస్తే OTT సినిమా అని, మరికొన్ని రంగస్థలం సినిమా అని చెబుతారు. కానీ నేను చేసిన ఈ ‘ఆలంబన’ రంగస్థలం సినిమా. ఆ విజువల్ బ్యూటీ, గ్రాండియర్, ఎంత బాగుందో థియేటర్‌లో చూస్తేనే ఆస్వాదించవచ్చు.

అలాగే ఈ సినిమాలోని కామెడీని థియేటర్లలో కూడా ఎంజాయ్ చేస్తున్నారు. ఈ సినిమా తెలుగు డబ్బింగ్ వెర్షన్ చూశాను. చాలా బాగా వచ్చిందని వైభవ్ చెప్పారు. తెలుగులో ఎందుకు సినిమాలు చేయడం లేదు, ఇంత గ్యాప్ ఎందుకు వచ్చిందన్న ప్రశ్నకు ‘తెలుగులో గ్యాప్ రాలేదు. తెలుగు నుంచి అప్పుడప్పుడు మంచి పాత్రలు వచ్చాయి. కానీ, తప్పింది. గ్యాప్ వచ్చింది’ అని వైభవ్ అన్నారు.

alambanateam.jpg

ఈ ‘ఆలంబన’ గురించి ఆయన మాట్లాడుతూ, ఇదొక మంచి వినోదాత్మక చిత్రమని అన్నారు. యాక్షన్ కొరియోగ్రాఫర్ పీటర్ మాస్టర్ రెండు అద్భుతమైన ఫైట్ సీక్వెన్సులు చేసారు మరియు హిప్ హాప్ తమిళ సంగీతం బాగుంది. ఈ సినిమా విశేషమేమిటంటే సినిమా 15 నిమిషాల తర్వాత జెనీ క్యారెక్టర్ ఎంటర్ అవుతుంది. ఆ పాత్ర మొదటి నుంచి చివరి వరకు ఉంటుంది. జెనీ, పార్వతి కథానాయికగా నటించిన మునీష్‌కాంత్‌తో కలిసి పనిచేయడం తనకు బాగా నచ్చిందని వైభవ్ అన్నారు. గంగా ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ అధినేత మహేశ్వర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని తెలుగులో విడుదల చేస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-11T15:29:04+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *