మహ్మద్ షమీ: షమీ ఫామ్‌హౌస్ వద్ద భారీ సంఖ్యలో అభిమానులు.. ఎందుకంటే..?

మహమ్మద్ షమీ హౌస్: ఇటీవల ముగిసిన వన్డే ప్రపంచకప్‌లో టీమిండియా అసాధారణ ప్రదర్శన చేసింది.

మహ్మద్ షమీ: షమీ ఫామ్‌హౌస్ వద్ద భారీ సంఖ్యలో అభిమానులు.. ఎందుకంటే..?

మహ్మద్ షమీ ఫామ్‌హౌస్ వద్ద భారీ అభిమానులు

ఇటీవల ముగిసిన వన్డే ప్రపంచకప్‌లో టీమిండియా అసాధారణ ప్రదర్శన చేసింది. వరుసగా 10 మ్యాచ్‌లు గెలిచిన భారత జట్టు గత మ్యాచ్‌లో పట్టు సడలించింది. అహ్మదాబాద్‌లోని నరేంద్ర మోదీ స్టేడియంలో జరిగిన ఫైనల్ మ్యాచ్‌లో ఆస్ట్రేలియా ఆరు వికెట్ల తేడాతో ఓడిపోయింది. ఫైనల్ మ్యాచ్ మినహా మొత్తం టోర్నీలో టీమిండియా ఆధిపత్యం కొనసాగింది. టీమ్ ఇండియా విజయాల్లో భారత పేసర్ మహమ్మద్ షమీ కీలక పాత్ర పోషించాడు.

టోర్నీ ఆరంభంలో టీమిండియా ఆడిన తొలి నాలుగు మ్యాచ్‌ల్లో షమీకి చోటు దక్కలేదు. అయితే.. హార్దిక్ పాండ్యా గాయపడడంతో షమీ తుది జట్టులో చోటు దక్కించుకున్నాడు. వచ్చిన అవకాశాలను చక్కగా వినియోగించుకున్నాడు. ప్రతి మ్యాచ్‌లోనూ ప్రత్యర్థులకు పాయింట్లు చూపించాడు. ఏడు మ్యాచ్‌ల్లో 24 వికెట్లు తీసి టోర్నీలో అత్యధిక వికెట్లు తీసిన బౌలర్‌గా నిలిచాడు. షమీ ఆటతీరు అభిమానులను ఉర్రూతలూగించింది.

ఇంగ్లండ్ జట్టు: భారత్‌తో టెస్టు సిరీస్‌కు ఇంగ్లండ్ జట్టు ప్రకటన.. ముగ్గురు కొత్త ముఖాలకు చోటు

ప్రపంచకప్ ముగిసి దాదాపు నెల రోజులు కావస్తున్నా.. షమీ ఆటతీరును అభిమానులు అంత త్వరగా మరిచిపోలేదనడానికి ఇదే నిదర్శనం. షమీని చూసేందుకు అభిమానులు అతని ఫామ్‌హౌస్‌కు క్యూ కడుతున్నారు. ఆదివారం షమీని కలిసేందుకు భారీ సంఖ్యలో అభిమానులు కార్లు, బైక్‌లపై షమీ ఫామ్‌కు చేరుకున్నారు. పెద్ద సంఖ్యలో అభిమానులు రావడంతో భద్రతను పెంచారు. దీనికి సంబంధించిన వీడియోను షమీ సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేయడంతో వైరల్‌గా మారింది.

షమీ చీలమండ గాయంతో ఇబ్బంది పడుతున్నాడు.

ఇదిలా ఉంటే, షమీ చీలమండ గాయంతో బాధపడుతున్నట్లు తాజా నివేదికలో పేర్కొంది. ఈ క్రమంలో వన్డే ప్రపంచకప్ తర్వాత ఆసీస్‌తో జరగనున్న టీ20 సిరీస్‌ నుంచి అతనికి విశ్రాంతి లభించింది. ప్రస్తుతం భారత జట్టు దక్షిణాఫ్రికా పర్యటనలో ఉంది. ఈ పర్యటనలో టీమిండియా మూడు టీ20లు, మూడు వన్డేలు, రెండు టెస్టు మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. టెస్టు సిరీస్‌కు షమీ ఎంపికయ్యాడు. అయితే అతను ఫిట్‌గా ఉంటేనే ఆడతాడని జట్టు ప్రకటన సమయంలో బీసీసీఐ తెలిపింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *