డెవిల్: కళ్యాణ్ రామ్ ‘దెయ్యం’ కోసం ఎన్ని కాస్ట్యూమ్స్ మార్చాడో తెలుసా?

నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ (నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్).. డిఫరెంట్ సినిమాలకు పెట్టింది పేరు. ప్రస్తుతం కళ్యాణ్ రామ్ హీరోగా అభిషేక్ పిక్చర్స్ పతాకంపై అభిషేక్ నామా నిర్మిస్తున్న చిత్రం ‘డెవిల్’. పీరియాడికల్ డ్రామాగా తెరకెక్కుతున్న ఈ చిత్రాన్ని డిసెంబర్ 29న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా గ్రాండ్‌గా విడుదల చేసేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నారు. బ్రిటీష్ వారు భారతదేశాన్ని పరిపాలించిన కాలం నాటి కథాంశంతో ఈ చిత్రం రూపొందడంతో, ఆనాటి పరిస్థితులను తెలియజేసేలా సినిమాను విస్తృతంగా తెరకెక్కించారు. అలాగే నటీనటుల కాస్ట్యూమ్స్ భారతీయతను ప్రతిబింబిస్తాయని మేకర్స్ అంటున్నారు. ఇందులో కళ్యాణ్ రామ్ ని చూస్తే… గూఢచారిగా కనిపించబోతున్నాడు. ఇలాంటి పాత్రలో నటించడం ఇదే తొలిసారి కావడంతో దర్శకనిర్మాత అభిషేక్ నామా, కాస్ట్యూమ్ డిజైనర్ రాజేష్ లు కళ్యాణ్ రామ్ లుక్ ని పూర్తిగా కొత్తగా డిజైన్ చేశారు.

దీని గురించి కాస్ట్యూమ్ డిజైనర్ రాజేష్ మాట్లాడుతూ.. “డైరెక్టర్ అభిషేక్ నామగారు నాకు డెవిల్ స్క్రిప్ట్ వివరించగానే హీరోయిన్ లుక్ డిఫరెంట్ గా ఉండాలని అర్థమైంది. ఇందులో హీరో భారతీయుడే అయినా బ్రిటీష్ గూఢచారిగా పనిచేస్తున్నాడు. అతని పాత్ర ఎలివేట్ అయ్యేలా కాస్ట్యూమ్స్ డిజైన్ చేయాలనుకున్నాను. డెవిల్‌లో కళ్యాణ్‌రామ్‌ని చూస్తే ధోతీ కట్టాడు. ఒక నడుము కోటు పైన ధరిస్తారు. ఆయన వేషధారణలో భారతీయత కనిపించేలా జాగ్రత్తలు తీసుకున్నాం. ఈ సినిమా చూసిన వారందరికీ ఆయన కొత్తగా కనిపిస్తారు. ఇప్పటివరకు బ్రిటీష్ సినిమాల్లోని కాస్ట్యూమ్స్ కి ఈ సినిమాలోని కాస్ట్యూమ్స్ చాలా డిఫరెంట్ గా ఉంటాయి’’ అన్నారు.

రాజేష్.jpg

‘డెవిల్’ కాస్ట్యూమ్స్ హైలైట్స్… (డెవిల్ కాస్ట్యూమ్స్ హైలైట్స్)

* డెవిల్ సినిమా కోసం కళ్యాణ్ రామ్ 90 కాస్ట్యూమ్స్ వాడారు.

* ఇటలీ నుంచి దిగుమతి చేసుకున్న మోహైర్ ఉన్నితో ప్రత్యేకంగా తయారు చేసిన 60 బ్లేజర్లు

* కుర్తా మరియు ధోతీలను దేశీయ కాటన్‌తో పాటు నడుము కోటుతో తయారు చేస్తారు

* ఒక్కో కాస్ట్యూమ్‌కు 11.5 మీటర్ల ఫాబ్రిక్‌ను ఉపయోగిస్తారు (బ్లేజర్, కుర్తా, ధోతీ)

* హీరోని స్టైల్ చేయడానికి ఉపయోగించే 25 ప్రత్యేకమైన వెయిస్ట్‌కోట్‌లు

* హీరో వేసుకునే బ్లేజర్ పాకెట్ పక్కన వేలాడదీయడానికి ప్రత్యేకంగా హ్యాంగింగ్ వాచ్ తయారు చేశారు.

* పురాతన గడియారాలు సేకరించే వ్యక్తి ఢిల్లీలో ఉంటే, అతను తన స్థలం నుండి ఈ హ్యాంగింగ్ వాచ్‌ని తీసుకురావాలి.

* కాస్ట్యూమ్ డిజైనర్ రాజేష్ కు డెవిల్ 60వ సినిమా.. కళ్యాణ్ రామ్ తో ఇది 6వ సినిమా. కళ్యాణ్ రామ్ నటించిన ఎమ్మెల్యే, 118, ఎంత మంచివాడవురా వంటి చిత్రాలకు రాజేష్ కాస్ట్యూమ్ డిజైనర్‌గా పనిచేశాడు. రాజేష్ చేయబోయే తదుపరి 3 సినిమాల్లో కూడా పనిచేస్తున్నాడు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

****************************************

*******************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-11T13:45:29+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *