ఈ వారం సినిమాలు : ఈ వారం షార్ట్ ఫిల్మ్స్ హవా!

ఈ ఏడాది ముగింపు దశకు చేరుకుంది. (టాలీవుడ్ సినిమాలు) ఈ నెలాఖరున ‘సాలార్’, ‘డంకీ’ లాంటి పెద్ద సినిమాల హవా ఉండడంతో చిన్న సినిమాలన్నీ ఈ వారం విడుదలకు క్యూ కట్టాయి. ఈ వారం ప్రేక్షకుల ముందుకు వస్తున్న సినిమాలను థియేటర్లలో చూద్దాం.

జోరుగ హుషారుగా (జోరుగ హుషారుగా)

విరాజ్ అశ్విన్ హీరోగా అను ప్రసాద్ నిర్మించిన చిత్రం ‘జోరుగ హుషారుగా’. అను ప్రసాద్ దర్శకత్వం వహించగా, నిరీష్ తిరువీధులి నిర్మించారు. పూజిత పొన్నాడ కథానాయిక. ‘బేబీ’తో పాపులర్ అయిన విరాజ్ నటించిన సినిమా ఇది. పోస్టర్లు, ట్రైలర్లు ఆకట్టుకున్నాయి. ఈ నెల 15న విడుదలవుతున్న ఈ చిత్రం మంచి విజయం సాధిస్తుందన్న విశ్వాసాన్ని వ్యక్తం చేశారు.

జోరుగ.jpg

భయపెట్టే పిండం… (పిండం)

‘పిండం’ సినిమాతో ప్రేక్షకులను భయపెట్టేందుకు రెడీ అవుతున్నాడు హీరో శ్రీరామ్. సాయికిరణ్ దైదా దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రాన్ని యశ్వంత్ దగ్గుమాతి నిర్మించారు. ఈ నెల 15న థియేటర్లలోకి రానుంది.. ‘చావు నిజంగా అంతమా? మరణం తర్వాత ఏమి జరుగుతుందో ఎవరైనా చెప్పగలరా? కోరికలు తీరని వారి ఆత్మలు ఈ భూమిపై ఉంటాయా? ఆ ఆత్మలు నిజంగా మనకు హాని చేయగలవా? వంటి అంశాలతో సస్పెన్స్‌ థ్రిల్లర్‌గా ఈ సినిమా ఉండబోతోంది. ఈశ్వరీరావు, వాసరల శ్రీనివాస్‌ కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు.

Pindam.jpg

హారర్ ‘కలస’

భానుశ్రీ, సోనాక్షి వర్మ, అనురాగ్ ప్రధాన పాత్రల్లో కొండా రాంబాబు తెరకెక్కించిన చిత్రం ‘కలశ’. రాజేశ్వరి చంద్రజ వాడపల్లి నిర్మాత. అన్నీ డిసెంబర్ 15న థియేటర్లలోకి రానున్నాయి.ఇటీవల విడుదలైన ట్రైలర్‌కు అనూహ్యమైన స్పందన వచ్చింది.

Kalsa.jpg

టికామక తాండ

కవలలు హరికృష్ణ, రామకృష్ణ కథానాయకులుగా తెరకెక్కిన చిత్రం ‘తికామక తాండ’. యాని, రేఖ నిరోషా కథానాయికలు. వెంకట్ దర్శకత్వం వహించారు. తిరుపతి శ్రీనివాసరావు నిర్మాత. ఈ నెల 15న సినిమా ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. పల్లెటూరి నేపథ్యంలో సాగే కథ ఇది. మరి ఆ ఊరికి తికమక తండా అనే పేరు ఎందుకు వచ్చిందో చూడాలి’ అని చిత్ర బృందం చెబుతోంది.

Tikamaka.jpg

చేరుకోవద్దు ప్రేరణ

క్యూబా యోధుడు చేగువేరా జీవితం ఆధారంగా తెరకెక్కిన చిత్రం ‘చే’. లాంగ్ లివ్ అనేది ట్యాగ్ లైన్. నవ్వ సమర్పణలో నేచర్‌ ఆర్ట్స్‌ పతాకంపై బిఆర్‌ సబాభవత్‌ నాయక్‌ టైటిల్‌ రోల్‌ పోషిస్తూ దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. సూర్య, బాబు, దేవేంద్ర సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. ఈ సినిమా 15న విడుదల కానుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-11T13:35:17+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *