రణదీప్-లిన్: బాలీవుడ్ యొక్క ప్రసిద్ధ వివాహిత జంట

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-12T12:51:32+05:30 IST

బాలీవుడ్ నటుడు రణదీప్ హుడా, ప్రముఖ నటి, మోడల్ లిన్ లైష్రామ్ నవంబర్ 29న ఓ ఇంటివాడయ్యాడు.ఈ జంట బంధువులు, స్నేహితుల సమక్షంలో పెళ్లి చేసుకున్నారు. ఈ జంట సోమవారం రిసెప్షన్‌ను ఏర్పాటు చేసింది.

రణదీప్-లిన్: బాలీవుడ్ యొక్క ప్రసిద్ధ వివాహిత జంట

బాలీవుడ్ నటుడు రణదీప్ హుడా, ప్రముఖ నటి, మోడల్ లిన్ లైష్రామ్ నవంబర్ 29న ఓ ఇంటివాడయ్యాడు.ఈ జంట బంధువులు, స్నేహితుల సమక్షంలో పెళ్లి చేసుకున్నారు. ఈ జంట సోమవారం రిసెప్షన్‌ను ఏర్పాటు చేసింది. ముంబైలో జరిగిన రిసెప్షన్‌కు పలువురు బాలీవుడ్ ప్రముఖులు హాజరయ్యారు. ఈ కార్యక్రమంలో ప్రముఖ నిర్మాత ఇంతియాజ్ అలీ, నటీనటులు నసీరుద్దీన్ షా, రత్న పాఠక్, జాకీ ష్రాఫ్, విజయ్ వర్మ, తమన్నా భాటియా తదితరులు పాల్గొన్నారు. నవంబర్ 29న మణిపూర్‌లో రణదీప్, లిన్ సంప్రదాయం ప్రకారం పెళ్లి చేసుకున్నారు. వివాహ వేడుకలో వధూవరులిద్దరూ తమ సంప్రదాయ దుస్తుల్లో ఆకట్టుకున్నారు. దీనికి సంబంధించిన ఫోటోలు మరియు వీడియోలను రణ్‌దీప్ మరియు లిన్ తమ ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖాతా ద్వారా అభిమానులతో పంచుకున్నారు. “మా పెళ్లిలో అత్యంత అందమైన క్షణాలు. మీ ప్రేమ మరియు ఆశీర్వాదాలకు అందరికీ ధన్యవాదాలు” అని రణదీప్ రాశాడు. దీంతో బాలీవుడ్ ప్రముఖులు, అభిమానులు రణదీప్, లిన్ దంపతులకు శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.

రణదీప్ మరియు లిన్ తమ ప్రేమ వ్యవహారాన్ని అధికారికంగా ధృవీకరించనప్పటికీ, వారు తరచుగా సోషల్ మీడియాలో ఒకరినొకరు అభినందించుకున్నారు. అక్టోబర్ 2022లో రణదీప్నాకు పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు తెలిపేందుకు లిన్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లోకి వెళ్లాడు. “హ్యాపీ బర్త్‌డే మై హాట్ ఫడ్జ్” అనే క్యాప్షన్‌తో పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు చెప్పడం గమనించదగ్గ విషయం. దీంతో వీరిద్దరి మధ్య ప్రేమాయణం నడుస్తోందని అప్పట్లో వార్తలు వచ్చాయి. దీపావళి సందర్భంగా, రణదీప్ లిన్ మరియు ఆమె తల్లిదండ్రుల చిత్రాలను ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో పోస్ట్ చేశాడు. అతను దానికి క్యాప్షన్ ఇచ్చాడు, “ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ఉన్న ప్రతి ఒక్కరూ ఈ దీపావళిని ప్రేమను పంచాలని మరియు వెలిగించాలని కోరుకుంటున్నాను. ఇప్పుడు ఈ ఫోటోలు, వీడియోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారాయి. కొంతకాలంగా రిలేషన్‌షిప్‌లో ఉన్న రణదీప్, లిన్ వివాహ వేడుకలో చేరాడు. కాగా లిన్ మేరీ కోమ్, రంగూన్, జానే జానే వంటి చిత్రాల్లో నటించింది. ఇక రణదీప్ విషయానికొస్తే, అతను చివరిగా సార్జెంట్ చిత్రంలో నటించాడు. ప్రస్తుతం స్వద్వానా వీర్ సావర్కర్ అనే చిత్రంలో నటిస్తున్నాడు. ఈ చిత్రానికి రణదీప్ హుడా దర్శకత్వం వహించడం గమనార్హం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-12T12:51:34+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *