మహాలక్ష్మి రవీందర్: ఆయన వల్ల కాదు.. నేనే చేయాలి

సోషల్ మీడియా ప్రేక్షకులకు పరిచయం అవసరం లేని పేరు మహాలక్ష్మి రవీందర్. ఆమె నటించిన సీరియల్స్ కంటే, ఆమె భర్త నిర్మించిన సినిమాలతో వచ్చిన పేరు, జంటపై కొనసాగుతున్న ట్రోలింగ్‌తో వారు ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ఫేమస్ అయ్యారు. అయితే తాజాగా తన భర్త గురించి మాట్లాడుతూ.. బరువు తగ్గడం అతడి వల్ల కాదని, అతడి కోసమే బరువు పెరగాలని భావిస్తున్నానని చెప్పి షాక్ ఇచ్చింది. ఇప్పుడు ఈ వార్త సోషల్ మీడియాలో హాట్ టాపిక్ గా మారింది.

వివరాల్లోకి వెళితే.. నటి మహాలక్ష్మి శంకర్ ‘మహాలక్ష్మి, వాణి రాణి, ఆఫీస్, చెల్లామై, ఉతిరిపూక్కల్, ఒరు కై ఒసై’ వంటి టీవీ సీరియల్స్‌తో మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్నారు. అదేవిధంగా లిబ్రా ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్‌పై ‘నట్పునా ఎన్నను తెర్యుమా, మురుంగైకై చిప్స్’ వంటి విజయవంతమైన చిత్రాలతో నిర్మాతగా పేరు తెచ్చుకున్న రవీందర్ చంద్రశేఖర్ గత ఏడాది పెళ్లి చేసుకోవడంతో అప్పట్లో ఈ పెళ్లి చర్చనీయాంశంగా మారింది. వీరిద్దరికీ ఇది రెండో పెళ్లి కావడం, పిల్లలు కూడా ఉండడం గమనార్హం.

అయితే హీరోయిన్ గా చూడడానికి మోడ్రన్ గా ఉన్న మహాలక్ష్మి రవీందర్ లావుగా, దాదాపు 150 కిలోల బరువున్న రవీందర్ చంద్రశేఖర్ ను పెళ్లి చేసుకుని చాలా కాలంగా వార్తల్లో నిలుస్తోంది. డబ్బు కోసమే పెళ్లి చేసుకుందన్న విమర్శలు కూడా భారీగానే వచ్చాయి. అయితే ఇవేమీ పట్టించుకోకుండా సంసారాన్ని లాగుతోంది. తమ మధ్య మనస్పర్థలు లేవని, త్వరలో విడాకులు తీసుకోబోతున్నామని నటి కొట్టిపారేసింది.

ఈ సందర్భంగా ఆమె ఓ మీడియాతో మాట్లాడుతూ మరికొన్ని ఆసక్తికరమైన విషయాలను పంచుకున్నారు. మా జంటపై నెటిజన్లు పుకార్లు సృష్టిస్తూ వైరల్‌గా మారుతున్నారని ఆమె అన్నారు. రోజూ ఎక్కడో, ఏదో ఒక రకంగా మా జంట గురించి అవహేళనగా మాట్లాడుతున్నారు, రాస్తున్నారు కానీ ఇలా ఎందుకు చేస్తున్నారో అర్థం కావడం లేదు. కానీ వాటిని పట్టించుకోవడం లేదని కరాకండి.

అంతేకాదు నా భర్త లావుగా, బరువుగా ఉన్నా చాలా మంచి వాడు, నన్ను చూసుకుంటాడని, నా కోసం రెండు సార్లు బరువు తగ్గాలని ప్రయత్నించి విఫలమయ్యాడని చెప్పాడు. అందుకే బరువు పెరగాలని నిర్ణయించుకుని ఆ దిశగా ప్రయత్నాలు మొదలుపెట్టాను.

సమయం దొరికినప్పుడల్లా ఎక్కువ తిని రాత్రిపూట డోస్ పెంచేస్తానని, త్వరగా పడుకుంటానని, అయితే త్వరలో నేను అతనిలా లావుగా, లావుగా ఉంటానని, అప్పుడు మనపై ఎవరు వ్యాఖ్యానిస్తారో చూస్తానని ఆమె సమాధానం ఇచ్చింది. అయితే ఇప్పుడు ఈ మాటలు విన్న జనాలు ఇదేం పిచ్చి అంటూ మరో విధంగా ట్రోల్ చేస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-12T17:55:46+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *