హనీ ట్రాప్: సంచలనం సృష్టించిన హనీ ట్రాప్ కేసు.. 14 నెలల తర్వాత కొత్త ట్విస్ట్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-12T21:14:23+05:30 IST

ఒడిశాలో సంచలనం సృష్టించిన హనీ ట్రాప్ కేసులో తాజాగా కొత్త పరిణామం చోటుచేసుకుంది. ఈ కేసులో ప్రధాన నిందితురాలిగా ఉన్న అర్చన నాగ్ దాదాపు 14 నెలల శిక్ష తర్వాత మంగళవారం జర్పారా జైలు నుంచి విడుదలయ్యారు. ఆమె విడుదలైన వెంటనే..

హనీ ట్రాప్: సంచలనం సృష్టించిన హనీ ట్రాప్ కేసు.. 14 నెలల తర్వాత కొత్త ట్విస్ట్

ఒడిశా హనీ ట్రాప్ కేసు: ఒడిశాలో సంచలనం సృష్టించిన హనీ ట్రాప్ కేసులో తాజాగా కొత్త పరిణామం చోటుచేసుకుంది. ఈ కేసులో ప్రధాన నిందితురాలిగా ఉన్న అర్చన నాగ్ దాదాపు 14 నెలల శిక్ష తర్వాత మంగళవారం జర్పారా జైలు నుంచి విడుదలయ్యారు. ఆమె విడుదలైన వెంటనే, ఆమె తన న్యాయ పరీక్షకు హాజరు కావడానికి లా కాలేజీకి వెళ్ళింది. ఈ పరీక్షలకు జైల్లోనే సిద్ధమైంది. డిసెంబర్ 5న అర్చనపై నమోదైన ఈడీ కేసులో ఒరిస్సా హైకోర్టు బెయిల్ మంజూరు చేయడంతో ఆమె జైలు నుంచి విడుదలకు మార్గం సుగమమైంది. అలాగే ఆమెపై భువనేశ్వర్ సిటీ పోలీసులు వేసిన మరో రెండు కేసుల్లో కోర్టు బెయిల్ మంజూరు చేసింది. రూ.2 లక్షల బాండ్ తో ఈ బెయిల్ ను కోర్టు అనుమతించింది.

బెయిల్‌పై ఉన్న సమయంలో ఎలాంటి నేరం చేయవద్దని, పాస్‌పోర్టును కోర్టులో డిపాజిట్ చేయాలని కోర్టు ఆదేశించింది. అవసరమైతే.. కోర్టుల ముందు హాజరు కావాలని పేర్కొంది. బెయిల్ పై బయటకు వచ్చిన తర్వాత అర్చన నాగ్ మాట్లాడుతూ.. అన్యాయం జరిగినా మాట్లాడని వ్యక్తిని కాదన్నారు. రాష్ట్రాన్ని వదిలి వెళ్లనని, ఎక్కడా తలదాచుకోనని, చివరి వరకు పోరాడుతానని ఆమె అన్నారు. కేసుకు సంబంధించిన వారందరిపైనా కోర్టు చర్యలు తీసుకుంటుందని వెల్లడించారు. తాను న్యాయవిద్యార్థిని అని, చట్టాన్ని గౌరవిస్తానని చెప్పింది. తాను హైకోర్టులో సబ్ జడ్జిగా ఉన్నానని, కోర్టుపై తనకు పూర్తి విశ్వాసం ఉందన్నారు. అన్ని ఆధారాలు, పత్రాలను కోర్టు ముందు ఉంచుతామని వివరించింది.

కాగా, హనీ ట్రాప్ కేసులో భాగంగా నమోదైన మూడు వేర్వేరు కేసుల్లో అనంత్ నాగ్‌ను 2022 అక్టోబర్‌లో అరెస్టు చేశారు. ఈ కేసులో గతంలో అరెస్టయిన ఆమె భర్త జగబంధు చంద్ ప్రస్తుతం బెయిల్‌పై ఉన్నారు. తనను లైంగికంగా వేధిస్తున్నారని ఒడియా సినిమా నిర్మాతపై ఓ మహిళ ఫిర్యాదు చేయడంతో ఈ కేసు సంచలనంగా మారింది. ఆ సమయంలో సదరు మహిళ నిర్మాతతో అసభ్యకరంగా దిగిన ఫోటోలు వైరల్ అయ్యాయి. మరోవైపు, అర్చన నాగ్‌తో పాటు ఆ మహిళ తన నుంచి రూ.3 కోట్లు వసూలు చేసిందని ఆరోపిస్తూ నిర్మాత పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశారు. హనీ ట్రాప్‌లో చిక్కుకున్నట్లు నిర్మాత చెప్పడంతో అర్చనతో పాటు మరికొందరిపై కేసు నమోదు చేసి అరెస్ట్ చేశారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-12T21:14:25+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *