శ్రీలీల: మరో ఫ్లాప్ తర్వాత మరో సినిమా క్రేజ్ తగ్గింది…

తెలుగు అమ్మాయి శ్రీలీల తొలిసారి కన్నడ సినిమాతో సినీ రంగ ప్రవేశం చేసింది. ఆ తర్వాత సీనియర్ దర్శకుడు రాఘవేంద్రరావు పర్యవేక్షణలో సీనియర్ నటుడు శ్రీకాంత్ తనయుడు రోషన్ మేక నటించిన గౌరీ రోణంకి దర్శకత్వం వహించిన ‘పెళ్లిసందడి’ #పెళ్లిసందడి అనే తెలుగు సినిమాలో శ్రీలీల తెరంగేట్రం చేసింది. ఈ సినిమా పెద్దగా సక్సెస్ కాకపోయినా శ్రీలీలకి తెలుగులో ఒకదాని తర్వాత ఒకటిగా చాలా సినిమాలు వచ్చాయి. రవితేజ సరసన నటించిన తొలి చిత్రం ‘ధమాకా’ #ధమాకా. ఇది మంచి విజయం సాధించింది.

sreeleelagunturkaaram.jpg

ఈ సినిమాలో శ్రీలీల తన డ్యాన్స్, క్యూట్ లుక్స్‌తో ప్రేక్షకులను విపరీతంగా ఆకట్టుకుంది. ఇంకేముంది ఆమెకు ఒకదాని తర్వాత ఒకటి సినిమాలు వచ్చాయి, అంటే ఇన్ని సినిమాలు వచ్చాయి, శ్రీలీల ఒక్కో సినిమాకి ఒకటి రెండు రోజులు, ఆ తర్వాత మరో సినిమా కోసం ఒక రోజు కేటాయించింది, అందుకే అంత బిజీ అయిపోయింది. అయితే తనకు వచ్చిన ప్రతి విషయాన్ని అంగీకరించడం, అంగీకరించిన సినిమాలన్నింటికీ సరైన సమయం కేటాయించకపోవడంతో కొన్ని సినిమాల్లో కేవలం పాటలకే పరిమితం కావడం విశేషం.

sreeleela-car.jpg

రామ్ పోతినేని #స్కందతో చేసిన ‘ధమాకా’ ‘స్కంద’ బాక్సాఫీస్ వద్ద ఫ్లాప్ అయిన తర్వాత ఈ సినిమా శ్రీలీల పాటలకే పరిమితమైంది. ఆ తర్వాత వచ్చిన ‘భగవంత్ కేసరి’ #BhagavanthKesariలో బాలకృష్ణ కథానాయకుడిగా నటించడం వల్లే ఈ సినిమా ఆడిందని అంటున్నారు. ఇందులో శ్రీలీల మంచి పాత్ర పోషించి విమర్శకుల ప్రశంసలు అందుకుంది. ఈ సినిమా తర్వాత ‘ఆదికేశవ’ #ఆదికేశవ, ఇటీవల విడుదలైన ‘ఎక్స్‌ట్రాఆర్డినరీ మ్యాన్’ #ఎక్స్‌ట్రాఆర్డినరీ మ్యాన్ రెండూ శ్రీలీలకి మంచి పేరు తీసుకురాలేకపోయాయి. రెండు సినిమాల్లోనూ ఆమె గ్లామర్‌గా ఉందని, అయితే ఆమె ప్రతిభకు తగ్గ పాత్ర లేదని, కేవలం పాటలకే పరిమితమైందని విమర్శకులు రాశారు.

ఇక వరుస సినిమాల వల్ల శ్రీలీల ఏ సినిమాకు సరైన నయీం చేయలేకపోతున్నారని ఇండస్ట్రీలో టాక్. నితిన్ తన ‘ఎక్స్‌ట్రార్డినరీ మ్యాన్’ సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో శ్రీలీల గురించి సంచలన ప్రకటనలు చేసిన సంగతి తెలిసిందే. శ్రీలీలతో ఒక రోజు, రెండు రోజులు, రెండు గంటలు ఎలా డేటింగ్ చేయాలి, ఆ సమయంలో ఆమెతో సన్నివేశాలు ఎలా షూట్ చేయాలి అన్నదే దర్శకుడికి, చిత్ర యూనిట్‌కి పెద్ద సవాల్ అని నితిన్ చెప్పాడు. శ్రీలీల ఎక్కువ సినిమాలకు ఒప్పుకోవడంతో ఇదే ఇబ్బంది అని అంటున్నారు.

gunturkaaramcompleted.jpg

ఇప్పుడు శ్రీలీల ఆశలన్నీ సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు సరసన నటిస్తున్న ‘గుంటూరు కారం’ #GunturKaaram పైనే ఉన్నాయి. త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ సినిమాలో మీనాక్షి చౌదరి మరో హీరోయిన్. ఈ ‘గుంటూరు కారం’ సినిమాకు శ్రీలీల డేట్స్ దొరకడం కష్టమని, అందుకే మీనాక్షి పాత్రను కాస్త పొడిగించాల్సి వచ్చిందని ఇండస్ట్రీలో టాక్ నడుస్తోంది. శ్రీలీల ఇంకా యవ్వనంలోనే ఉంటూ మంచి భవిష్యత్తు ఉన్నందున దేనికీ న్యాయం చేయకుండా ఫ్లాప్ లు కాకుండా నాణ్యమైన పాత్రలు చేస్తే మంచి పేరు వస్తుందని ఇండస్ట్రీలో చెప్పుకుంటున్నారు. ఆమె చేతిలో ఇంకా అరడజను సినిమాలు ఉన్నాయని, వాటన్నింటికీ డేట్స్ ఇస్తుందా, లేక ఆ సినిమాల్లో కూడా కేవలం పాటలకే పరిమితమా? వేచి చూడాల్సిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-12T16:36:13+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *