మహాదేవ్ బెట్టింగ్ యాప్: మహదేవ్ బెట్టింగ్ యాప్ యజమాని రవి దుబాయ్‌లో అరెస్టయ్యాడు

మహాదేవ్ ఆన్‌లైన్ బెట్టింగ్ యాప్ కేసులో నిందితుల్లో ఒకరైన రవి ఉప్పల్‌ను ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ డైరెక్టరేట్ అధికారులు దుబాయ్‌లో అదుపులోకి తీసుకున్నారు. యునైటెడ్ అరబ్ ఎమిరేట్స్‌లో ఉన్న రవిని ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ డైరెక్టరేట్ జారీ చేసిన రెడ్ కార్నర్ నోటీసు ఆధారంగా ఇంటర్‌పోల్ అదుపులోకి తీసుకుంది.

మహాదేవ్ బెట్టింగ్ యాప్: మహదేవ్ బెట్టింగ్ యాప్ యజమాని రవి దుబాయ్‌లో అరెస్టయ్యాడు

మహాదేవ్ బెట్టింగ్ యాప్ యజమాని

మహాదేవ్ బెట్టింగ్ యాప్: మహదేవ్ ఆన్‌లైన్ బెట్టింగ్ యాప్ కేసులో నిందితుల్లో ఒకరైన రవి ఉప్పల్‌ను ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ డైరెక్టరేట్ అధికారులు దుబాయ్‌లో అదుపులోకి తీసుకున్నారు. యునైటెడ్ అరబ్ ఎమిరేట్స్‌లో ఉన్న రవిని ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ డైరెక్టరేట్ జారీ చేసిన రెడ్ కార్నర్ నోటీసు ఆధారంగా ఇంటర్‌పోల్ అదుపులోకి తీసుకుంది. గత వారం అదుపులోకి తీసుకున్న రవి ఉప్పల్‌ను భారత్‌కు తీసుకురావడానికి అరబ్ దేశాధినేతలతో ఇడి అధికారులు సంప్రదింపులు జరుపుతున్నట్లు మనీలాండరింగ్ నిరోధక ఏజెన్సీ ఇడి తెలిపింది.

ఇంకా చదవండి: లోక్‌సభ ఎన్నికలు: లోక్‌సభ ఎన్నికలకు ప్రధాని మోదీ సిద్ధమయ్యారు

ఛత్తీస్‌గఢ్‌లోని రాయ్‌పూర్ నగరంలో మనీలాండరింగ్ చట్టం కింద రవి మరియు ఇంటర్నెట్ ఆధారిత బెట్టింగ్ ప్లాట్‌ఫారమ్‌కు చెందిన మరో ప్రమోటర్ సౌరభ్ చంద్రకర్‌పై ED కేసు నమోదు చేసింది. ముంబై పోలీసులు కూడా రవిపై కేసు దర్యాప్తు చేస్తున్నారు. యునైటెడ్ అరబ్ ఎమిరేట్స్ కు చెందిన మహదేవ్ బెట్టింగ్ యాప్ ద్వారా రవి తదితరులు మనీలాండరింగ్, హవాలా లావాదేవీలు నిర్వహిస్తున్నట్లు గుర్తించారు. ఛత్తీస్‌గఢ్‌ మాజీ ముఖ్యమంత్రి, కాంగ్రెస్‌ సీనియర్‌ నేత భూపేష్‌ బఘేల్‌కు రూ.508 కోట్లు ముడుపులు అందినట్లు ఆరోపణలు వచ్చాయి.

ఇంకా చదవండి: తెలంగాణ సీఎం రేవంత్ రెడ్డి తెలంగాణలో బదిలీలు…రేవంత్ రెడ్డి టీమ్ రెడీ అవుతోంది

ED బెట్టింగ్ యాప్ విచారణ సందర్భంగా నటులు రణబీర్ కపూర్, శ్రద్ధా కపూర్, హుమా ఖురేషి, కపిల్ శర్మ, బొమన్ ఇరానీ మరియు హీనా ఖాన్‌లతో సహా పలువురు బాలీవుడ్ ప్రముఖులకు ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ డైరెక్టరేట్ సమన్లు ​​జారీ చేసింది. రవి, చంద్రకర్‌లు నిర్వహించే కార్యక్రమాల్లో పాల్గొనేందుకు బెట్టింగ్‌ యాప్‌ నిర్వాహకుల నుంచి నగదు అందుకున్నట్లు దర్యాప్తు సంస్థ అనుమానిస్తోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *