ఇయర్ ఎండ్ రౌండప్ 2023: బ్యాచిలర్ జీవితానికి వీడ్కోలు పలికిన ప్రముఖులు

2023లో చాలా మంది సినీ తారలు బ్యాచిలర్ లైఫ్‌కి గుడ్‌బై చెప్పారు. పెళ్లి చేసుకుని కొత్త జీవితాన్ని ప్రారంభించారు. ఈ ఏడాది అదే సినీ తారలు ఎవరో ఒకసారి రివైండ్ చేద్దాం.

ఇయర్ ఎండ్ రౌండప్ 2023: బ్యాచిలర్ జీవితానికి వీడ్కోలు పలికిన ప్రముఖులు

ఇయర్ ఎండ్ రౌండప్ 2023

ఇయర్ ఎండ్ రౌండప్ 2023: 2023లో చాలా మంది సినీ నటులు బ్యాచిలర్ జీవితానికి ఫుల్ స్టాప్ పెట్టి పెళ్లి చేసుకున్నారు. మోస్ట్ ఎలిజిబుల్ బ్యాచిలర్స్ లిస్ట్ లో ఉన్న ప్రభాస్, సల్మాన్ ఖాన్, అనుష్క పెళ్లి విషయంలో పెదవి విప్పలేదు కానీ.. ఈ ఏడాది పెళ్లి చేసుకున్న సెలబ్రిటీలను గుర్తుచేసుకుందాం.

వరుణ్ తేజ్-లావణ్య త్రిపాఠి : వరుణ్, లావణ్య తమ రహస్య ప్రేమకు ఫుల్ స్టాప్ పెట్టి నవంబర్ 1న పెళ్లి చేసుకున్నారు.. వీరి పెళ్లి ఇటలీలో ఘనంగా జరిగింది. కుటుంబ సభ్యులు, సన్నిహితుల మధ్య జరిగిన వీరి పెళ్లి కోసం మెగా ఫ్యామిలీ భారీగానే ఖర్చు చేసింది.

శర్వానంద్-రక్షిత రెడ్డి: శర్వానంద్, రక్షిత రెడ్డిల వివాహ వేడుక జూన్ 3న జైపూర్‌లోని లీలా ప్యాలెస్‌లో ఘనంగా జరిగింది. పెళ్లికి వారం రోజుల ముందు శర్వానంద్ కారు ప్రమాదానికి గురయ్యాడు. జూబ్లీహిల్స్ ఫిల్మ్ నగర్ సర్కిల్ సమీపంలో శర్వానంద్ ప్రయాణిస్తున్న కారు బోల్తా పడింది. శర్వానంద్ స్వల్ప గాయాలతో బయటపడడంతో అందరూ ఊపిరి పీల్చుకున్నారు.

టాలీవుడ్ : డ్రగ్స్ పై చిత్ర పరిశ్రమకు హైదరాబాద్ కొత్త సీపీ వార్నింగ్ ఇచ్చారు.

పరిణీతి చోప్రా-రాఘవ్ చద్దా: బాలీవుడ్ నటి పరిణీతి చోప్రా ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీ ఎంపీ రాఘవ్ చద్దాతో కలిసి ఏడడుగులు నడిచింది. నిశ్చితార్థానికి ముందు వీరిద్దరూ చాలా చోట్ల కలిసి కనిపించి వార్తల్లో నిలిచారు. సెప్టెంబర్ 24న రాజస్థాన్‌లోని ఉదయ్‌పూర్‌లో వీరి వివాహం అంగరంగ వైభవంగా జరిగింది.

కియారా అద్వానీ-సిద్ధార్థ్ మల్హోత్రా: బాలీవుడ్ హీరోయిన్ కియారా అద్వానీ నటుడు సిద్ధార్థ్ మల్హోత్రాను వివాహం చేసుకుంది. ఫిబ్రవరి 7న జైసల్మేర్‌లోని స్టార్ రిసార్ట్‌లో వీరి వివాహం జరిగింది. షేర్షా సినిమా టైమ్‌లో వీరి మధ్య ఏర్పడిన స్నేహం ప్రేమగా మారి ఈ ఏడాది ఈ జంట ఒక్కటైంది.

ప్రశాంత్ నీల్ : అప్పుడు కేజీఎఫ్.. ఇప్పుడు సాలార్.. షారుక్‌కి పోటీగా ప్రశాంత్ నీల్..

అమలా పాల్-జగత్ దేశాయ్: హీరోయిన్ అమలా పాల్ నవంబర్ 5న ప్రియుడు జగత్ దేశాయ్‌ని పెళ్లి చేసుకుంది.వీరి వివాహం కొచ్చిలో జరిగింది. అమలా పాల్‌కి ఇది రెండో పెళ్లి.

కార్తీక-రోహిత్ మీనన్: సీనియర్ నటి రాధ కుమార్తె హీరోయిన్ కార్తీక నవంబర్ 19న రోహిత్ మీనన్‌తో వివాహ బంధంతో ఒక్కటైంది. తిరువనంతపురంలోని కవడియార్ ఉదయపాలస్ కన్వెన్షన్‌లో ఈ జంట కేరళ సంప్రదాయంలో పెళ్లి చేసుకున్నారు.

అభిరామ్-ప్రత్యూష: ప్రముఖ నిర్మాత దగ్గుబాటి సురేష్ బాబు రెండో కుమారుడు దగ్గుబాటి అభిరామ్, ప్రత్యూష వివాహం డిసెంబర్ 7న జరగగా.. వీరి వివాహం శ్రీలంకలో జరిగింది. దగ్గుబాటి రానా తమ్ముడు అభిరామ్ ‘అహింస’ సినిమాతో హీరోగా ఎంట్రీ ఇచ్చాడు.

టామ్ కర్రాన్: నిప్పులు చెరిగిన స్టార్ ఆల్ రౌండర్..! కాసేపటికి నిన్ను మిస్ అయ్యాను అమ్మ..!

రాహుల్-అథియా శెట్టి: బాలీవుడ్ నటుడు సునీల్ శెట్టి కుమార్తె, నటి అతియాశెట్టి, టీమిండియా స్టార్ బ్యాట్స్‌మెన్ కేఎల్ రాహుల్ జనవరి 23న పెళ్లి చేసుకున్నారు. ఈ జంట కొన్నాళ్లుగా ప్రేమించుకుంటున్నారు. ముంబైలోని ఖండాలాలోని సునీల్ శెట్టి ఫామ్‌హౌస్ జహాన్‌లో వీరి వివాహం జరిగింది.

మానస్-శ్రీజ: బాలనటుడిగా వెండితెరపై అరంగేట్రం చేసి బుల్లితెరపై మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్న నటుడు మానస్ ఈ ఏడాది పెళ్లి చేసుకున్నారు. నవంబర్ 23వ తేదీన విజయవాడకు చెందిన శ్రీజ మెడలో తాళి కట్టారు. విజయవాడ మురళీ రిసార్ట్స్‌లో వీరి పెళ్లి ఘనంగా జరిగింది.

మంచు మనోజ్- మౌనిక రెడ్డి: టాలీవుడ్ హీరో మంచు మనోజ్, భూమా మౌనిక రెడ్డి ఈ ఏడాది మార్చి 3న పెళ్లి చేసుకున్నారు. ఇద్దరికీ ఇది రెండో పెళ్లి. ఫిల్మ్ నగర్‌లోని మంచు లక్ష్మి ఇంట్లో అతి కొద్ది మంది సన్నిహితుల మధ్య వీరి పెళ్లి జరిగింది.

నరేష్-పవిత్ర లోకేష్: నరేష్, పవిత్ర లోకేష్ ఈ ఏడాది పెళ్లి వార్తల్లో సంచలనంగా మారారు. గతంలో పెళ్లి చేసుకున్న వీరిద్దరూ సహజీవనం చేసి ఆ తర్వాత పెళ్లి చేసుకున్నట్లు చర్చ జరిగింది. ఈ సీనియర్ నటీనటులు కూడా ఈ ఏడాది మళ్లీ పెళ్లి చేసుకుని కొత్త జీవితాన్ని ప్రారంభించినట్లు తెలుస్తోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *