గుంటూరు కారం: ‘గుంటూరు కారం’ రెండో పాట ఎలా ఉందంటే..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-13T20:05:03+05:30 IST

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు, మాటల మాంత్రికుడు త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ కాంబినేషన్ లో వచ్చిన ‘గుంటూరు కారం’ సినిమా మూడోసారి రీమేక్ అవుతోంది. హారిక అండ్ హాసిని క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై నిర్మాత సూర్యదేవర రాధాకృష్ణ (చిన్నబాబు) ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. తాజాగా ఈ సినిమా నుంచి రెండో సింగిల్ ‘ఓ మై బేబీ’ని విడుదల చేశారు మేకర్స్. మహేష్, శ్రీలీల కాంబోలో వచ్చిన ఈ సాంగ్ ప్రస్తుతం వైరల్ అవుతోంది.

గుంటూరు కారం: 'గుంటూరు కారం' రెండో పాట ఎలా ఉందంటే..

గుంటూరు కారం సినిమా స్టిల్

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు (సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు), మాటల మాంత్రికుడు త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ (త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్) కాంబినేషన్ లో మూడోసారి రూపుదిద్దుకుంటున్న చిత్రం ‘గుంటూరు కారం’. హారిక అండ్ హాసిని క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై నిర్మాత సూర్యదేవర రాధాకృష్ణ (చిన్నబాబు) ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. ఈ సినిమాపై అంచనాలు ఉన్నాయో లేదో తెలియదు. సూపర్ స్టార్ మహేష్ అభిమానులు ఈ సినిమాను థియేటర్లలో చూసేందుకు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఈ సినిమాకి సంబంధించి ఇప్పటి వరకు విడుదలైన ప్రమోషనల్ కంటెంట్ సినిమాపై అంచనాలను ఓ రేంజ్ లో పెంచేసింది. తాజాగా ఈ సినిమా నుంచి రెండో సింగిల్ ‘ఓ మై బేబీ’ని విడుదల చేశారు. ఈ పాట ప్రస్తుతం టాప్ ట్రెండింగ్‌లో ఉంది.

పాటల విషయానికి వస్తే.. త్రివిక్రమ్-మహేష్ బాబు, త్రివిక్రమ్-థమన్ కాంబినేషన్ లో ఎన్నో చార్ట్ బస్టర్ ఆల్బమ్స్ విడుదలయ్యాయి. ఇప్పుడు ‘గుంటూరు కారం’ కూడా మరో భారీ చార్ట్ బస్టర్ కానుంది. శీతాకాలపు ఉదయపు మధురమైన మధుర గీతాన్ని వింటూ ఆవిరితో కూడిన కాఫీని సిప్ చేస్తున్న అనుభూతిని ఈ పాట కలిగిస్తుందని చిత్ర బృందం తెలిపింది. గతంలో వచ్చిన ‘థమ్ మసాలా’ పాటలానే ఈ మెలోడీ పాటకు కూడా విశేష స్పందన లభిస్తుందని సంగీత దర్శకుడు ఎస్. థమన్ విశ్వాసం వ్యక్తం చేశారు. (గుంటూరు కారం నుండి ఓ మై బేబీ లిరికల్)

Super-Star.jpg

ఈ మెలోడీ పాటను టాలెంటెడ్ సింగర్ శిల్పా రావు పాడారు. ‘సరస్వతీ పుత్ర’ రామజోగయ్య శాస్త్రి ఈ సోల్ ఫుల్ మెలోడీకి సాహిత్యం అందించారు. ఈ రెండు పాటల్లోని ఆహార పదార్థాల పోలిక నేపథ్యం త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ మరియు సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబుల మ్యాజిక్ కోసం మరోసారి తెరపై అభిమానులను మరియు ప్రేక్షకులను ఎదురుచూసేలా చేసింది. ఈ చిత్రంలో టాలీవుడ్ క్రష్ శ్రీలీల కథానాయికగా నటిస్తోంది. మీనాక్షి చౌదరి మరో కీలక పాత్రలో నటిస్తోంది. రమ్యకృష్ణ, ప్రకాష్ రాజ్‌లతో పాటు పలువురు ప్రముఖ నటీనటులు నటించిన ఈ చిత్రం సంక్రాంతి సందర్భంగా జనవరి 12, 2024న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*******************************

****************************************

*************************************

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-13T20:05:04+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *