త్రిప్తి డిమ్రీ: నేను ఎన్టీఆర్‌ని వదులుకోను

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-13T14:02:49+05:30 IST

గత రెండు వారాలుగా దేశాన్ని వణికిస్తున్న చిత్రం యానిమల్. ఈ సినిమాతో ఓవర్‌పిట్ స్టార్ స్టేటస్ సంపాదించుకున్న మాడ్గుమ్మ త్రిప్తి దిమ్రీ.. మరోసారి జూనియర్ ఎన్టీఆర్‌తో కలిసి నటించాలనుకుని వార్తల్లో నిలిచింది.

త్రిప్తి డిమ్రీ: నేను ఎన్టీఆర్‌ని వదులుకోను

ఎన్టీఆర్, త్రిప్పి

గత రెండు వారాలుగా దేశాన్ని వణికిస్తున్న చిత్రం యానిమల్. ఇప్పటికే రూ.800 కోట్ల కలెక్షన్స్ క్రాస్ చేస్తూ సంచలనం సృష్టిస్తున్న ఈ సినిమా జెట్ స్పీడ్ తో రూ.1000 కోట్ల మార్క్ దిశగా దూసుకుపోతోంది. ఈ సినిమా ఎంత చర్చనీయాంశం అయ్యిందో, ఇందులో నటించిన వారు కూడా ఫేమస్ అయ్యారు. ముఖ్యంగా హీరోయిన్ రష్మిక కన్నా జోయాగా చిన్న అతిథి పాత్రలో రణబీర్ కపూర్‌తో రొమాన్స్, ఇంటిమేట్ సీన్స్‌లో నటించిన త్రిప్తి దిమ్రీకి నేషనల్ వైడ్ స్టార్ స్టేటస్ వచ్చింది. అలాగే, ఆమె IMDb లో ప్రముఖ నటీమణుల జాబితాలో మొదటి స్థానంలో నిలిచింది.

ఇదిలా ఉంటే, త్రిప్తి దిమ్రీ ఈ చిత్రంలో నటిస్తుందని సోషల్ మీడియాలో పుకార్లు అన్ని ఇండస్ట్రీలలో వైరల్ అయ్యాయి. ఈ క్రమంలో తాజాగా ఓ మీడియాతో మాట్లాడిన ఆమె.. తనకు ఏ ఇండస్ట్రీ నుంచి అవకాశాలు రాలేదని, వాటి కోసం ఎదురుచూస్తున్నానని స్పష్టం చేసింది. దక్షిణాదిలో జూనియర్ ఎన్టీఆర్‌తో నటించాలని ఉందని, అందుకు అవకాశం కోసం చూస్తున్నానని చెప్పాడు. దీంతో చాలా మంది అభిమానులు ఎన్టీఆర్ (జూనియర్ ఎన్టీఆర్)కి రాబోయే సినిమాలో అవకాశం ఇవ్వాలని ఒత్తిడి చేస్తున్నారు.

అలాగే యానిమల్ సినిమాలో నేను నటించిన సీన్లు చూసి మా పేరెంట్స్ షాక్ అయ్యారని, నా పనిలో భాగంగానే చేశానని చెప్పగానే ఇంకా షాక్ అయ్యారని చెప్పింది. సినిమా కోసం చాలా కష్టపడ్డానని, ఇప్పుడు నా పాత్ర సక్సెస్ అయ్యి నేను ఊహించిన దానికంటే ఎక్కువ పేరు తెచ్చిపెట్టిందని అన్నారు. ఇది ఇలా ఉండగా ఈ సినిమా తర్వాత సోషల్ మీడియాలో అమ్మడి ఫాలోవర్స్ ఒక్కసారిగా 600కే నుంచి 35 లక్షలకు చేరుకోవడం గమనార్హం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-13T14:16:09+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *