గుడుంబా శంకర్: జనసేన పార్టీకి ‘గుడుంబా శంకర్’ రీ-రిలీజ్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-14T16:52:24+05:30 IST

జనసేన పార్టీ ప్రధాన కార్యదర్శి అంజనా ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్‌పై రూ. జనసేన పార్టీకి మద్దతుగా మెగా బ్రదర్ నాగబాబు నిర్మించిన ‘గుడుంబా శంకర్’ సినిమా రీ-రిలీజ్ ద్వారా 35 లక్షలు వసూలు చేసింది. ఈ మొత్తాన్ని గురువారం మంగళగిరి కేంద్ర కార్యాలయంలో జనసేన పార్టీ రాజకీయ వ్యవహారాల కమిటీ చైర్మన్ నాదెండ్ల మనోహర్‌తో కలిసి చెక్కు రూపంలో అందజేశారు.

గుడుంబా శంకర్: జనసేన పార్టీకి 'గుడుంబా శంకర్' రీ-రిలీజ్

నాదెండ్ల మనోహర్, నాగబాబు

అంజనా ప్రొడక్షన్స్ (అంజనా ప్రొడక్షన్స్) బ్యానర్‌పై జనసేన పార్టీ ప్రధాన కార్యదర్శి, మెగా బ్రదర్ నాగబాబు (మెగా బ్రదర్ నాగబాబు) జనసేన పార్టీకి మద్దతుగా ‘గుడుంబా శంకర్’ సినిమా రీ-రిలీజ్ ద్వారా సేకరించిన రూ.35 లక్షలను విరాళంగా అందించారు. గురువారం మంగళగిరి కేంద్ర కార్యాలయంలో జనసేన పార్టీ రాజకీయ వ్యవహారాల కమిటీ అధ్యక్షుడు నాదెండ్ల మనోహర్‌ను కలిసి చెక్కు రూపంలో నగదును అందజేశారు.

ఈ సందర్భంగా మెగా బ్రదర్ నాగబాబు మాట్లాడుతూ… “అంజనా ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్‌పై రీరిలీజ్ అయిన సినిమాల ద్వారా వచ్చే ఆదాయంలో సింహభాగం జనసేన పార్టీకి మద్దతునివ్వడం ఆనందంగా ఉంది. ‘ఆరెంజ్’ సినిమా రీ-రిలీజ్ సందర్భంగా రూ. 1.05 కోట్లు, ‘జల్సా’ సినిమా రీ-రిలీజ్ సందర్భంగా పార్టీకి కోటి రూపాయలు ఇచ్చాం. ఇప్పుడు ‘గుడుంబా శంకర్’ సినిమా ద్వారా వచ్చిన ఆదాయంలో సింహభాగం రూ. 35 లక్షలు పార్టీని ఆదుకునేందుకు ఇచ్చారు.

జనసేన-పార్టీ.jpg

ముందుగా అంజనా ప్రొడక్షన్స్‌లో నిర్మించి రీరిలీజ్ అయిన సినిమాల ద్వారా వచ్చే ఆదాయంలో ఎక్కువ శాతం జనసేన పార్టీకి విరాళంగా ఇవ్వాలని నిర్ణయించుకున్నాం. అందులో భాగంగా ఈరోజు మనోహరగారితో కలిసి రూ. 35 లక్షల చెక్కును అందించారు. ఈ మొత్తాన్ని పార్టీ అధ్యక్షుడు పవన్‌ కల్యాణ్‌ మంచి కార్యక్రమాలకు వినియోగిస్తాం.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*************************************

****************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-14T16:52:25+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *