సాలార్: ప్రభాస్ గురించి వస్తున్న వార్త నిజమేనా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-14T13:07:03+05:30 IST

ప్రభాస్ నటించిన ‘సాలార్’ తొలి భాగం ఈ నెల 22న విడుదలవుతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పటి వరకు ఈ సినిమా ప్రమోషన్స్ ప్రారంభం కాలేదు. అయితే ఈ సినిమాకు ప్రభాస్ ఎంత పారితోషికం తీసుకుంటాడు అనే టాక్ ఇండస్ట్రీలో నడుస్తోంది.

సాలార్: ప్రభాస్ గురించి వస్తున్న వార్త నిజమేనా?

సాలార్ నుండి ప్రభాస్ మరియు పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్

ప్రభాస్ నటించిన ‘స్లార్’ #Slaar:Part1Ceasefire సినిమా ఈ నెల 22న విడుదలకు సిద్ధమవుతోంది. ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వం వహించిన దీనిని హోంబలే ఫిల్మ్స్ నిర్మించింది. వారు ఇంతకుముందు ‘కెజిఎఫ్’ #కెజిఎఫ్ రెండు భాగాలను నిర్మించారు. ఈ ‘సాలార్’ చిత్రం 2021 జనవరిలో అధికారికంగా ప్రారంభించబడింది మరియు అదే నెల చివరి వారం నుండి షూటింగ్ ప్రారంభమైంది. ఈ సినిమా ఎప్పుడో రిలీజ్ కావాల్సి ఉంది కానీ వాయిదా పడుతూ ఎట్టకేలకు డిసెంబర్ 22న రిలీజ్ చేసారు.కానీ ఈ సినిమాని మొదట ఒక పార్ట్ గా ప్లాన్ చేసి రెండు భాగాలుగా చేసారు. మొదటి ‘సాలార్: సీజ్ ఫైర్’ విడుదలవుతోంది. ఇందులో మలయాళ నటుడు పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ కూడా కీలక పాత్రలో కనిపించనున్నారు.

prashanthneelprabhas.jpg

శ్రుతిహాసన్ కథానాయికగా నటిస్తుండగా, శ్రియారెడ్డి మరో కీలక పాత్రలో కనిపించనుంది. జగపతి బాబు, బాబీ సింహా, టిను ఆనంద్, ఈశ్వరీరావు ఇంకా చాలా మంది నటీనటులు ఉన్నారు. అయితే ఈ సినిమాకు ప్రభాస్ తీసుకున్న రెమ్యూనరేషన్ ఇప్పుడు ఇండస్ట్రీలో టాపిక్ గా మారిందని అంటున్నారు. ఎందుకంటే ఈ సినిమాకు ప్రభాస్ అనుకున్నంత పారితోషికం తీసుకోలేదని అంటున్నారు. ప్రభాస్ దాదాపు రూ. 100 కోట్లకు పైగా తీసుకుంటున్నారని వినికిడి. ‘బాహుబలి’ తర్వాత తన సినిమాలన్నీ పాన్-ఇండియా స్థాయిలో విడుదలవుతున్నాయని, బాక్సాఫీస్ వద్ద భారీ ఓపెనింగ్స్ రావడంతో ప్రభాస్ ఎక్కువ రెమ్యునరేషన్ డిమాండ్ చేయడంలో తప్పులేదని అంటున్నారు. కానీ ఈ ‘సాలార్’ సినిమాకు అంత పారితోషికం ఇవ్వలేదని, 100 కోట్ల కంటే తక్కువ పారితోషికం తీసుకున్నారని ఓ వార్త ఉంది.

అంతే కాకుండా ఈ సినిమా రెండు భాగాలుగా వస్తున్నందున ఎక్కువ రెమ్యునరేషన్ ఇవ్వాల్సి ఉంటుందని, అందుకే దర్శకుడు ప్రశాంత్ నీల్ రెండు భాగాలను ఒకేసారి పూర్తి చేశాడని కూడా అంటున్నారు. సెకండ్ పార్ట్‌లో ప్రభాస్ పాత్ర ఎక్కువగా కనిపిస్తుందని కూడా వార్తలు వచ్చాయి. మొదటి భాగంలో ప్రభాస్, పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ చిన్ననాటి పాత్రలు ఎక్కువగా కనిపిస్తాయనే టాక్ కూడా ఉంది. అందుకే ఈ సినిమా ప్రమోషన్స్ కు ప్రభాస్ కూడా కాస్త దూరంగానే ఉన్నాడని ఇండస్ట్రీలో చెప్పుకుంటున్నారు. రానున్న రోజుల్లో ఈ సినిమా గురించిన అన్ని వార్తలపై క్లారిటీ వస్తుందని భావిస్తున్నారు. ఈ సినిమా కోసం ప్రభాస్ అభిమానులు ఎంతగానో ఎదురుచూస్తున్న సంగతి తెలిసిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-14T13:07:04+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *