ట్రోలింగ్‌పై ‘ఓ మై బేబీ’ని కోతులతో పోలుస్తూ.. మళ్లీ వివరణ

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-15T15:01:45+05:30 IST

తాజాగా ‘గుంటూరు కారం’ సినిమాలోని సెకండ్ సింగిల్ ‘ఓ మై బేబీ’ సోషల్ మీడియా వేదికగా విపరీతంగా ట్రోల్ అవుతోంది. ఈ ట్రోలింగ్‌పై రియాక్ట్ అయిన మాటల రచయిత రామజోగయ్య శాస్త్రి అభిమానులతో హర్ట్ అయ్యి.. సోషల్ మీడియాకు గుడ్ బై చెప్పారు. దీంతో బాగా హర్ట్ అయిన నిర్మాత నాగవంశీ సోషల్ మీడియా వేదికగా అభిమానులపై సీరియస్ అయ్యారు.

ట్రోలింగ్‌పై 'ఓ మై బేబీ'ని కోతులతో పోలుస్తూ.. మళ్లీ వివరణ

నిర్మాత నాగ వంశీ

తాజాగా ‘గుంటూరు కారం’ సినిమాలోని రెండో సింగిల్ ‘ఓ మై బేబీ’ సోషల్ మీడియా వేదికగా విపరీతంగా ట్రోల్ అవుతోంది. ఈ ట్రోలింగ్‌పై స్పందించిన గీత రచయిత రామజోగయ్య శాస్త్రి (రామజోగయ్య శాస్త్రి)ని ఆయన అభిమానులు తీవ్రంగా హర్ట్ చేసి.. సోషల్ మీడియాకు గుడ్ బై చెప్పారు. మరోవైపు నిర్మాత నాగ వంశీ కూడా ట్రోలర్లకు గట్టి కౌంటర్ ఇచ్చాడు. ముఖ్యంగా ‘యానిమల్’ సినిమాలోని కోతి కథకు సంబంధించిన వీడియోను షేర్ చేస్తూ ‘మేమేం చేస్తున్నామో తెలుసు.. జనవరి 12న చూద్దాం’ అని చెప్పాడు. అభిమానులు, నెటిజన్లు ‘అసలు నిర్మాత మీరేనా?’

ఆ తర్వాత తన ట్వీట్ పై నిర్మాత నాగవంశీ వివరణ ఇచ్చారు. ‘‘నిర్మాతగా నా సమాధానం మీకు బాధ కలిగించవచ్చు. కానీ మా టీమ్ సభ్యులు తమ పనిలో నిమగ్నమై ఉంటే.. మీ ట్రోలింగ్, దురుసు మాటలు వాళ్లను ఎంతగా బాధించాయో అర్థం చేసుకోండి. ఎలాంటి అసభ్య పదాలు వాడకుండా, ఎవరినీ టార్గెట్ చేయకుండా, అనవసరమైన పరుష పదజాలంతో ఫీడ్‌బ్యాక్‌ను స్వాగతిస్తున్నాం. పదాలు. మర్యాదపూర్వకంగా మీ అభిప్రాయాన్ని తెలియజేయడానికి సంకోచించకండి. సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబును మునుపెన్నడూ చూడని మాస్ అవతార్‌లో థియేటర్లలో చూసి ఆనందిద్దాం..” అని నాగ వంశీ మరో ట్వీట్‌లో పేర్కొన్నారు. (నాగ వంశీ ట్వీట్)

మహేష్-బాబు.jpg

దీనికి కూడా కొందరు నెటిజన్లు నిర్మాత నాగవంశీపై కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. ‘ఇచ్చిన పాట నాకు నచ్చలేదు.. మళ్లీ మీ వైఖరి ఓకేనా బాబూ’, ‘కొంతమంది ట్రిగ్గర్‌ అవుతారు కానీ.. ఆ స్టేజ్‌పై ఉండి మిమ్మల్ని అభిమాని అనడంలో తప్పేముంది’ అని కొందరు నెటిజన్లు అంటున్నారు. అయితే కొందరు నెటిజన్లు నాగవంశీకి మద్దతుగా కామెంట్లు చేస్తున్నారు. “మీకు వంద కారణాలు ఉండవచ్చు.. కానీ వాటిని తెలియజేసే విధానం మర్యాదగా ఉండాలి. అంతేకానీ.. మీ ఇష్టం వచ్చినట్లు వ్యాఖ్యలు చేయకూడదు. ఈ విషయంలో మా మద్దతు నాగవంశీకి మాత్రమే’, ‘మీరు దిగజారకండి. అన్నా’ అంటూ నాగవంశీకి మద్దతుగా వ్యాఖ్యలు చేస్తున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-15T15:51:01+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *