Biggboss – Sreemukhi : ఓడిపోతే కౌగిలించుకో.. గెలిస్తే…!

బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 (బిగ్‌బాస్) ఈ వారంతో ముగియనుంది. టైటిల్‌ను ఎవరు గెలుస్తారో తెలియాలంటే మరికొద్ది గంటలు మాత్రమే మిగిలి ఉన్నాయి. ప్రస్తుతం ఇంట్లో ఆరుగురు ఉన్నారు. అందరూ ఫన్ మోడ్‌లో ఉన్నారు. అయితే గతంలో లాగా గుంపులు గుంపులుగా చేసుకుని ముద్దులు పెట్టుకోవడానికి ఎవరూ ఆసక్తి చూపడం లేదు. మునుపటి సీజన్‌లతో పోల్చితే, ముగింపు వారం అంత చప్పగా లేదు. ఇంట్లో కొద్ది మంది మాత్రమే ఉండడంతో బోర్ కొట్టినట్లు తెలుస్తోంది. వారు బోర్‌గా ఫీల్ అవుతారు మరియు ప్రేక్షకులు కూడా బోర్‌గా ఉంటారు. అందుకే కంటెస్టెంట్స్‌కి బిగ్ బాస్ మోటివేషన్ ఇచ్చారు. లక్ష్యాన్ని చేరుకునేటప్పుడు రెట్టించిన ఉత్సాహం చూపిస్తామన్నారు. విజేత అంటే ఇలా ఉండదని.. అంతే కాకుండా కంటెస్టెంట్స్ కు రకరకాల టాస్క్ లు ఇచ్చి ప్రేక్షకులను అలరిస్తున్నట్లు తెలిపాడు.

ఈ పనుల మధ్య గ్లామర్ యాంకర్ శ్రీముఖి (శ్రీముఖి) బిగ్ బాస్ హౌస్‌లోకి ప్రవేశించారు. కుటుంబ సభ్యులను కలిశారు. ఈ సీజన్ పూర్తయిన తర్వాత, సూపర్ సింగర్స్ కొత్త సీజన్ ప్రారంభమవుతుంది. అందుకోసం ఇంటి సభ్యులను ఆడిషన్ చేసేందుకు వచ్చానని చెప్పింది. పోటీలో ఓడిపోతే కౌగిలించుకుంటానని చెప్పింది. ఆమె గెలిస్తే ఆమెకు పెద్దపీట వేస్తారు.’ ఆ మాటకు ఇంట్లోని వారందరికీ రెట్టింపు ఉత్సాహం వచ్చింది. అప్పుడు నిజం లేదా ధైర్యం యొక్క గేమ్ ఆడబడింది. ఎవరికి డేట్, మ్యారేజ్ అండ్ కిల్ అని, పెళ్లి అయితే అశ్విని అని యావర్ చెప్పారు. తాజాగా విడుదలైన ఈ ప్రోమో విపరీతంగా సందడి చేస్తోంది.

అనంతరం ఇంటి సభ్యులకు బిగ్ బాస్ ఇచ్చిన టాస్క్ ఏంటంటే.. ఈ టాస్క్‌లో అమర్‌దీప్‌ని జ్యోతిష్యుడిగా నటించమని అడిగారు. ఇంటి సభ్యులంతా ఒక్కొక్కరుగా వచ్చి జాతకం చెప్పాలని సూచించారు. దీంతో కంటెస్టెంట్లంతా అమర్‌దీప్‌ను గేమ్‌ ఆడేలా చేశారు. ఏం మాట్లాడినా రివర్స్ కౌంటర్లు వేస్తూ.. జోకులు వేస్తూ అమర్ ని టార్గెట్ చేశారు. ముఖ్యంగా శివాజీ, అర్జున్‌లు అమర్‌పై చానుతో కాస్త ఎక్కువగానే మాట్లాడారు. తనకు అమర్ జాతకం అంతా తెలుసని అర్జున్ చెప్పాడు. హడావుడిగా ఏ విషయాన్నైనా బయటపెడతానని ఆపుతున్నాడు అమర్. అమర్ తో సరదా అయిపోయిందని…శివాజీని జ్యోతిష్కుడిలా భావించాలని బిగ్ బాస్ అన్నారు. అందరినీ వదిలేసి ముందుగా అమర్ జాతకాన్ని చెప్పాలని శివాజీ నిర్ణయించుకున్నాడు. అమర్ అందుకు సహకరించకపోవడంతో చెంప పగలగొట్టి ఓ మూల కూర్చోబెట్టాడు. (బిగ్‌బాస్ ఫైనల్)

ఇంట్లో ఫుడ్ టాస్క్ సగం మాత్రమే పూర్తయింది. దీంతో బిగ్‌బాస్‌కి వచ్చిన గ్రహమాతరవాసి హాచి శుక్రవారం ప్రసారమైన మిగిలిన సగం ఎపిసోడ్‌ను పూర్తి చేయాలని నిర్ణయించుకున్నాడు. పల్లవి ప్రశాంత్, ప్రియాంక మరియు యావర్‌లకు ఇంకా ఇంటి ఆహారం అందలేదు కాబట్టి, వారి తరపున బాల్ పజిల్ ఆడమని అమర్‌దీప్, అర్జున్ మరియు శివాజీని కోరారు. ఫైనల్ అస్త్ర కోసం అర్జున్ మరియు అమర్ ఇప్పటికే ఆ టాస్క్‌ని ఆడారు. అనుభవం ఉండడంతో టాస్క్ మొదలుకాగానే వేగంగా ఆడడం మొదలుపెడతారు. శివాజీ మాత్రం కాన్పుయాజ్ అయ్యాడు. అమర్‌దీప్ టాస్క్‌లో అందరి కంటే ముందు గెలిచి, యావర్‌కి ఇంటి ఆహారాన్ని అందించమని అడిగాడు. కానీ హచి యావర్‌కి ఆహారం ఇవ్వమని షరతు పెట్టాడు. ఆ ఆహారాన్ని ఒక ఇంటి సభ్యులతో మాత్రమే పంచుకోగలనని చెప్పాడు. యావర్.. అందుకు అంగీకరించలేదని, అందరితో పంచుకుంటున్నానని చెప్పారు. దానికి హచి ఒప్పుకోలేదు. యావర్ కూడా మొండిగా తన మాట మీద నిలబడ్డాడు. హచీ తనకు ఇంటి ఆహారం లభించదని నిర్ణయించుకున్నాడు. తాను చెప్పిన మాట వినకుండా యవర్ తిండి పోగొట్టుకున్నందుకు శివాజీకి కోపం వచ్చింది. “నాకు ఒక విషయం అర్థమైంది. ఇక్కడ ఎవరు చెప్పినా ఎవరూ వినరు. ఎప్పుడో గేమ్ ఆడారు. ఒకరిని సెలెక్ట్ చేసుకుంటే అవతలి వారు ఫీల్ అవుతారని తన అభిప్రాయాన్ని వ్యక్తం చేశాడు. హాచి ఇచ్చిన తదుపరి టాస్క్‌లో అర్జున్ గెలిచాడు. పల్లవి ఇంటికి భోజనం పంపమని ప్రశాంత్‌ని కోరింది. .యావర్ కి ఇచ్చినట్టు ప్రశాంత్ కి హచ్చి కండిషన్ పెట్టాడు.అతనికి ఒక్క హౌస్ మేట్ కి మాత్రమే భోజనం పెట్టమని చెప్పాడు.అందుకు ప్రశాంత్ అమర్ పేరు చెప్పాడు.ఇద్దరూ కలిసి ఇంటి భోజనం తిన్నారు.ప్రస్తుతం ఆరుగురి ఖాతాలో కొన్ని పాయింట్లు ఉన్నాయి. ఇంట్లో మ్యూచువల్ ఫండ్స్.. అమర్ ఖాతాలో అందరికంటే ఎక్కువ పాయింట్లు ఉన్నాయి.. ఆ పాయింట్లన్నీ ఇస్తానని బిగ్ బాస్ చెప్పారు.. వారి కుటుంబంలో ఒకరితో వీడియో కాల్ చేసే అవకాశం అమర్‌కు అవకాశం వచ్చింది. తేజస్వినితో వీడియో కాల్. డిసెంబర్ 14న వారి మొదటి వివాహ వార్షికోత్సవం కావడంతో ఒకరికొకరు శుభాకాంక్షలు చెప్పుకున్నారు. తేజస్విని అమర్‌ని ధైర్యంగా ఆడటానికి ధైర్యం చేసింది.

ఈ పనుల మధ్య శివాజీ తీరు మారలేదు. తనకు అత్యంత సన్నిహితుడైన యావర్ గురించి కూడా కొన్ని మాటలు చెబుతున్నాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-16T12:21:27+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *