సుమ కనకాల : ఆ షోకి యాంకరింగ్ చేసిన చీరల సంఖ్య తెలిస్తే షాక్ అవుతారు

టీవీ యాంకర్లు రకరకాల డ్రెస్సులు ధరిస్తారు. అయితే ఓ యాంకర్ షో కోసం వేల సంఖ్యలో చీరలు కట్టారు. ఆ నంబర్ తెలిస్తే మీరు ఆశ్చర్యపోతారు. అసలు ఇది రికార్డేనా?

సుమ కనకాల : ఆ షోకి యాంకర్ చేసిన చీరల సంఖ్య తెలిస్తే షాక్ అవుతారు

సుమ కనకాల

సుమ కనకాల: యాంకర్ సుమ ఎంత పాపులర్ అనే సంగతి తెలిసిందే. ఏ కార్యక్రమమైనా చిరునవ్వుతో, సమయపాలనతో విజయవంతం చేయడంలో సుమ అందె దిగ్గజం. రెండు దశాబ్దాలుగా నిర్విరామంగా నడుస్తున్న సుమ తాజాగా ఓ చిట్ చాట్‌లో ఓ షో కోసం తాను కట్టుకున్న చీర నంబర్‌ను బయటపెట్టడంతో అందరూ ఆశ్చర్యపోయారు.

రోషన్ – ఆకాష్ : యాంకర్ సుమ కొడుకు వర్సెస్ సింగర్ సునీత కొడుకు.. తొలి సినిమాలతో పోటీ..

యాంకర్ సుమ సినిమా ఈవెంట్స్, టీవీ షోలతో బిజీగా ఉంది. ఎందరో యాంకర్లు వచ్చి వెళ్లిపోయారు కానీ సుమనిని కొట్టలేకపోయారు. సుమ వల్ల చాలా సంవత్సరాలుగా చాలా షోలు విజయవంతంగా ప్రసారం అయ్యాయి. ఆయన చేసిన షోలో ‘స్టార్ ఉమెన్’ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పుకోవాలి. తాజాగా ఈ షో గురించి ఓ ఆసక్తికరమైన విషయాన్ని పంచుకుంది సుమ. 5000 ఎపిసోడ్స్ ప్రసారమైన ఈ షోలో తాను 5000 చీరలు కట్టానని చెప్పి అందరినీ ఆశ్చర్యపరిచాడు. ఆ షోకి, మిగిలిన షోలకు 1500 చొప్పున కట్టుకున్నా.. మొత్తం 6,500 చీరలు కట్టానని చెప్పింది కదా. కానీ సుమ మాత్రం వాటిని తన పిరుదులపై పెట్టుకుని ఇంట్లోకి రాలేదని నవ్వుతూ చెప్పింది. తను 10వ తరగతి చదువుతున్నప్పుడు తనకు అందిన మొదటి శారీ బహుమతిని తన తల్లి కొనిచ్చిందని సుమ గుర్తు చేసుకుంది.

యాంకర్ సుమ : స్టేజ్ పై సుమ డ్యాన్స్.. వీడియో చూసారా..?

సుమ మరో ఆసక్తికరమైన విషయాన్ని కూడా చెప్పింది. వెండితెరపై ఎవరితో నటించాలని అనుకుంటున్నారని అడిగిన ప్రశ్నకు.. త్వరలో తన కొడుకుతో కలిసి నటిస్తానని చెప్పారు. సుమ మాటలు వింటే వీరిద్దరూ త్వరలో వెండితెరపై కనిపించినా ఆశ్చర్యపోనక్కర్లేదు. సుమ-రాజీవ్ ల తనయుడు రోషన్ ఇప్పటికే ‘బాబుబల్ గమ్’ సినిమాతో తెరంగేట్రం చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. డిసెంబర్ 29న సినిమా థియేటర్లలోకి రానుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *